Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 74 m2 113,52 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 18, Quang Trung, giá siêu mềm nhất khu vực, hotline 0949 766 *** Mr Hải để đặt cọc.- MT đường Số 18, cách Quang Trung chỉ 50m....
      Đường Số 18, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố tại Phường Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Tô Hiệu giá rẻ bán trước Tết , Q. Tân Phú-MT đường lớn xe oto hai chiều chạy thoải mái. Nhà gần đầm Sen Q. 11,-đc: 1T Tô Hiệu,...
      Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Niệm - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán nhà 168 Lê Niệm, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m, công nhận: 79.2m2.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, nhà cũ tiện xây mới.- MT đường 13m rộng rãi...
      168, Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 125 m2 79,2 triệu/m2
      Hot kẹt tiền bán ngay mảnh đất MT đường số khu dân cư Chợ Lớn Phạm Hữu Lầu Q. 7. Sát Phú Mỹ Hưng.- DT: 5 x 25m.- Đất đẹp xây nhà hợp lý.- pháp lí: SHR...
      Dự án Phú Mỹ Chợ Lớn, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - Gò Vấp, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền đã giảm giả 800tr còn 9 tỉ.Giá này vẫn còn TL đc nữa nhé quý KH.Vị trí đẹp ngay MT Nguyễn Văn Công, gần chợ tân sơn nhất, CVGD.Ngang 4m nở...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 114 m2, giá 9 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 114 m2 78,95 triệu/m2
      - DT đất: 114 mét vuông (ngang 6m - dài 19m).- DT sàn: 361m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng.- Hướng nhà: hướng Đông Nam hoặc hướng Tây ...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hải Hồ - Hải Châu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhà trước tết MT Hải Hồ vị trí sầm uất KD.Trung tâm Hải Châu.DT: 102 mét vuông.Ngang: 7m.Nhà 3 tầng kiên cố 4  phòng ngủ,...
      Hải Hồ, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Hiến, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 125 m2 63,2 triệu/m2
      căn nhà phố ngay trung tâm Ngũ Hành Sơn khu buôn bán KD sầm uất nhất.Vị trí: Rất đắc địa, đoạn nằm giữa BV 600 giường ngủ và ủy ban nhân dân Q. Ngũ...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 114 m2 69,3 triệu/m2
      Bán nhà đường 10m5 đường Mai Chí Thọ, Hoà Xuân, Cẩm Lệ.- Tây Bắc.- DT đất 114m2.- Nhà xây dựng năm 2022.Nhà 3 tầng 1 Tum (Gồm 4 PN, 4  nhà vệ sinh,...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 214 m2, mặt tiền 6m , giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 214 m2 43,46 triệu/m2
      Phố Bà Huyện Thanh Quan P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Phố thông ra Biển, ra chợ Bắc Mỹ An, dọc tuyến phố KD đông đúc.☎️ Gia đình thiện chí bán gấp....
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Tường - Lê Chân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 106 m2 73,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Phố Lâm Tường, Lê Chân, Hải Phòng 106m2, giá: 7,8 tỉ.Thông số:- DT: 106m2.- Ngang: 3,95m.- Hướng: Tây.- Đường: 10m, vỉa hè 2 bên.- bìa đỏ...
      Đường Lâm Tường, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 155 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngô Thì Hiệu, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 155 m2 62,59 triệu/m2
      Cần bán căn villa 3 tầng 2 MT đường 10m5 Ngô Thì Hiệu - DT 155 mét vuông view đẹp.- Gồm: 4 PN đầy đủ nội thất mới hàng xịn, 1 tầng hầm để xe + kho,...
      Đường Ngô Thì Hiệu, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà vườn TX Phú Mỹ, 3200m2, view Hồ Châu Pha

      7.5 tỷ 3 m2 2500 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn đang khai thác giáp hồ Châu Pha. Phía trước đường nhựa, phía sau là hồ.Gồm 10 phòng full nội thất ( TV, giường ngủ, tủ,  phòng vệ ...
      Đường 8, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường 30/4 - Vũng Tàu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường 30/4 giá 9 tỉ.Dt: 80m2 căn hộ góc 2 MT. Kết cấu 1 trệt, 1 lầu. Đường bên hông rộng 6m.Đông Nam.đc: MT đường 30/4, P. Rạch...
      Đường 30/4, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 125 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      7.8 tỷ 125 m2 62,4 triệu/m2
      sang nhượng - cắt lỗ hơn 600tr nhà Tân Lợi.------------------------Nhà Ở Tesla - giá chỉ: 7 tỉ 8 lỗ 600tr so với giá hợp đồng mua bán.- DT: 5mx25...
      Dự án Thành Phố Cà Phê – The Coffee City, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 114 m2 68,43 triệu/m2
      Bán căn Landmark 3 ngủ khoáng nóng Đông Nam siêu đẹp- căn hộ góc có khoáng nóng lên tận phòng- DT thông thuy 124m2- view hồ thiên nga và sân goft siêu...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 90 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường B3 - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.6 tỷ 90 m2 95,56 triệu/m2
      [SHR chính chủ] Sang tên nhanh gọn.Nhà đẹp 4 tầng đường B3 VCN Phước Hải chỉ 8,6 tỉ có SHR!Nhà 3 tầng 1 tum thiết kế hiện đại có 4 PN, 5 toilet, pk,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Phường Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc, 1trệt + 1 lầu và sân thượng P. Phước Hoà - Nha Trang.- Vị trí cách đường chính Cửu Long vài bước chân.- DT: 70 mét vuông căn hộ...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.