Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      ngôi nhà P. Phước Tiến Nha Trang, vị trí đẹp giáp trục đường Nguyễn Trãi, gần ủy ban nhân dân P. Phước Tiến, trường học, chợ,... Rất thuận tiện KD.DT:...
      Đường Mê Linh, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      8.4 tỷ 162 m2 51,86 triệu/m2
      Ưu đãi hấp dẫn - cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước!Bạn đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, tiện ích đầy đủ và vị trí thuận lợi? Đừng bỏ qua cơ hội...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 400 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Hội An, giá 9 tỷ

      9 tỷ 400 m2 22,5 triệu/m2
      Không người trông coi cần bán ngay villa Bảo Anh, khu nhà cao tầng đồng bộ, khu vực khách du lịch thích lưu trú, có nhiều hotel, homestay, villa cho thuê,...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam
      D
      Nguyễn Hoàng Phương Dung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Đà Lạt, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà đẹp - giá siêu mềm - trung tâm Đà Lạt.Toạ lạc ngay khu KD sầm uất view thung lũng cực hot.Đầu đường là Mây Lang Thang, chuẩn bị có...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay biệt thự 91 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      liên kế SH sát trục đường San Hô 30m cắt lỗ 30%L/H 0921 466 ***Bảng hàng sang nhượng giá siêu mềm nhất dự ân OCP2Cập nhật ảnh mới nhất.* Chà Là.liên kế...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất 155 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 155 m2 48,39 triệu/m2
      Bán đất DT 155m2 MT chợ Phú Thọ đường Nguyễn Khuyến P. Trảng Dài KD mọi mặt hàng.- DT: 5m x 31m tổng 155m2, sổ riêng thổ cư.- MT chợ đông đúc thuận lợi KD...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 195 m2, mặt tiền 13m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 195 m2 50,77 triệu/m2
      Bán nhà lầu MT KD đc gần đại học Đồng Nai 9,9 tỉ.- DT 13x15 nhà gồm 1 trệt 1 lầu 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 bếp, 3 PN 2 nhà tắm vệ sinh. Sân để đc 4 cái...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      - Nhà Hà Quang 2, đường 3B, P. Phước Hải, Nha Trang.- DT sàn: 300m2.- Tầng 1: Nhà xe, phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh dưới.- Tầng 2: 2  phòng ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 3B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà lk 3 tầng, 160 m2, giá 7,68 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      7.68 tỷ 160 m2 48 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Wyndham Sonasea Vân Đồn.+ Phân khu Wyndham vận hành.+ Mã căn 3M10+ DT: 160m, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Giá hợp đồng: 7.8 tỉ.+ Đã...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 160 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      7.8 tỷ 160 m2 48,75 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự Wyndham Sonasea Vân Đồn.+ Phân khu Wyndham vận hành.+ Mã căn 3M10.+ DT: 160 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ.+ Giá hợp ...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 260 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Tuy Hòa - Phú Yên

      8.7 tỷ 260 m2 33,47 triệu/m2
      Giảm giá sâu! (mong gặp kh đủ duyên).biệt thự mới 100 phần trăm.Lô góc, nhà căn biệt thự đẹp, vừa xây, thiết kế kiểu hiện đại, công năng ngôi căn ...
      Đường Hà Huy Tập, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 238 m2, mặt tiền 8m tại Thái Bình - Thái Bình, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 238 m2 30,05 triệu/m2
      E ra siêu phẩm lô góc hoa hậu dự án Damsan Phú Xuân KD buôn bán tốt thích hợp mở nhà hàng, siêu thị, cà phê... Vỉa hè siêu rộng 2 MT KD view công viên...
      Dự án Phú Xuân Damsan, Đường Lý Bôn, Xã Phú Xuân, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Ngô Tất Tố - P. 22 - Q. Bình Thạnh.DT: 3.5 dài 21m vuông vắn.Khu buôn bán sầm uất, đang cho thuê mặt bằng 18 tr/tháng.Nhà vừa xây,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 64 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 64 m2 135,94 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng.- Nhà đẹp có 5  phòng ngủ, 5 toilet, PK.- MT KD đẹp.- Đường rộng 8m có lề đường.- Gần đường Trần Văn Kiểu,...
      Đường Số 46, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 176 m2, mặt tiền 20m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 176 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thuộc khu dân cư 13E Intresco đường Nguyễn Văn Linh - Phong Phú - Bình Chánh.DT: 9x20m, căn hộ góc DT trên sổ là 176m2 đối diện...
      Dự án 13E Phong Phú, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4, KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 8,505x20m (Tổng 170,1 m2).- Đường trước đất rộng 12 mét (Đường 67 -...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường 67Cl, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường 16 - Quận 8, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố MT Q. 8:DT 85m2, ngang 5m dài 17m, DT sàn: 229,5m2.Quy mô: Xây dựng 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Sân trước 2,5m, sân...
      Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 180 m2 47,78 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Nguyễn Hữu An - khu Harbour villa và Sea Thuận Phước, Nại Hiên Đông, Sơn Trà. Khu căn biệt thự view núi Sơn Trà cực thơ mộng và...
      Dự án Habour Ville, Đường Nguyễn Hữu An, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.