Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Phố 49 - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà khu 10 mẫu P, Bình Trưng Dông, Q. 2 cũ TP Thủ Đức.DT 100 mét vuông.Nhà xây 1 trệt 1 lầu. Có 2  phòng ngủ. Và 3  nhà vệ sinh. Và...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 44 m2 163,64 triệu/m2
      3 lầu hẻm xe hơi 4x11m Nguyễn Hữu Cảnh, P19, Bình Thạnh.Hẻm 5m thông Ngô Tất Tố, Bùi Quang Long, Phạm Viết Chánh, Landmark 81, ra Q. 1 chỉ 3 ph ra Nguyễn...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m , giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Bán nhà Hẻm 6m Lưu Chí Hiếu, Tây Thạnh dt 5x16 giá 8 tỉ 2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng có garage oto, xe 7 chỗ đậu trong nhà.- Hẻm nhựa 6m ô tô chạy...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 64 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 64 m2 125,79 triệu/m2
      NHỈNH 8 tỉ - MT KD - KHU TÊN LỬA, BÌNH TÂN - 3 TẦNG - 4x16 - ĐƯỜNG 12M THÔNG.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ( 1 phòng khách, 1 khu bếp, 3 PN, 1 phòng thờ, 2...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 50 m2 188 triệu/m2
      Nhà cần bán ở Khu VIP Tô Hiến Thành.- Giá: 9.4 tỉ thỏa thuận.- 4.5 x 11m (50 mét vuông).- Trệt 3 lầu có sân thượng 5 phòng ngủ 4 nhà vệ ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô Nơ Trang Long Thông Hoàng Hoa Thám P. 7 Bình Thạnh.* Vị trí đắc đắc địa trung tâm Bình Thạnh khu vực khan hiếm nhà bán, giao thông thuận...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Chu Trinh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Phan Chu Trinh.- DT: 4x20m.- Hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu ST 5 phòng ngủ.- Vị trí: Gần Lũy Bán Bích.- giá: 10 tỉ.liên lạc...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 42 m2 226,2 triệu/m2
      SIÊU RẺ MTKD NGUYỄN SƠN , VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY CHỢ, GIAO THƯƠNG KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM , GẦN ĐƯỜNG VĂN CAO, CHỢ TÂN HƯƠNG- DT : 42m2 x đúc 4 tầng (trệt, lửng 2...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Công Tường, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 96 m2 86,46 triệu/m2
      Bán nhà MTNB Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. DT nhà: 4x24, hiện trạng nhà còn mới đẹp, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh,...
      Đường Đỗ Công Tường, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phường 6 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 85 m2 111,77 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số giao Lê Đức Thọ, gần Cityland - Diện tíc: 85 mét vuông x 1 trệt 3 lầu sân thượng, ngôi nhà phố 4m- Quy mô: 4 phòng ng,...
      Đường Số 30, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 65 m2 tại Phường 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      - Trục chính KD phố ẩm thực, giao giữa Cư Xá B và Ra Đa.- Hiện đang cho thuê 16 tr/ tháng.- Vị trí đẹp, xuất sắc nhất thuận tiện kd, buôn bán.- DT:...
      Đường Số 10, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      - Giá 9 tỉ thỏa thuận khách thiện chí.- Cần bán nhanh ngôi nhà phố góc 2 MT đường lớn khu dân cư 13E Intresco Phong Phú sau lưng trường đại học Văn...
      Dự án 13E Phong Phú, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2 tại Đường Đàm Thận Huy - Tân Quý - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà Mt Đàm Thận Huy 12x8 -1 lầu 8 tỉ ngay chợ Tân Hương gọi ngay đi xem thực tế đang cho thuê 15tr
      Đường Đàm Thận Huy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Bác Ái - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 64 m2 148,44 triệu/m2
      Bán nhà MT Bắc Ái, DT nhà: 4x16, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh Vị trí đẹp đường rộng 12m, có lề đậu xe, khu...
      Đường Bắc Ái, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 87 m2 88,51 triệu/m2
      Hàng thơm MTKD 7.7 tỉ TL.bán ngay nhà phố KD đường Lê Lư. P Phú Thọ Hòa. Q Tân Phú.- DT: 4m X 22m. (Nở Hậu 4,48m), CN 87 mét vuông. vuông vắn. Kông...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 65 m2 tại Đường 10 - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      - Trục chính KD phố ẩm thực, giao giữa Cư Xá B và Ra Đa.- Hiện đang cho thuê 16 tr/ tháng.- Vị trí đẹp, xuất sắc nhất thuận tiện kd, buôn bán.- DT: ngang...
      Đường 10, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 96 m2 102,09 triệu/m2
      Bán nhà MT Vườn Lài, DT nhà: 4x24, hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, vị trí KD buôn bán cực kỳ sầm uất,...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 2 tầng, 90 m2, giá 8,55 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      8.56 tỷ 90 m2 95 triệu/m2
      Chuẩn bị công bố chào bán 23 căn nhà phố thương mại shophouse vị trì Vàng thuận tiện KD tại dự án The Privia Khang Điền:- DT từ 80m2 - 260m2, 1 trệt, 1...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.