Thông tin mô tả
NHÀ MỚI ĐÓN TẾT - NƠ TRANG LONG - 4 TẦNG - 4x12
- DT : 4m x 12m x 4 tấm
- Kết cấu : trệt 2 lầu Sân thượng. Gồm 4
-
- Khu Vip, dân trí cao, hàng xóm mỗi nhà đều có
- Sổ mới đẹp
- Giá : 8,4
Giá: 8,4 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 123,53 Triệu/m2
698273
Mua bán
NHÀ MỚI ĐÓN TẾT - NƠ TRANG LONG - 4 TẦNG - 4x12
- DT : 4m x 12m x 4 tấm
- Kết cấu : trệt 2 lầu Sân thượng. Gồm 4
-
- Khu Vip, dân trí cao, hàng xóm mỗi nhà đều có
- Sổ mới đẹp
- Giá : 8,4
Xuân Thảo
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,7 tỷ
40 m2
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,04 tỷ
51 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,75 tỷ
20 m2
Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
60 m2