Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 102.800003051758 m2 tại Đường Tân Phước Khánh 10, giá 5.62 tỷ

      5.63 tỷ 102,81 m2 54,7 triệu/m2
      ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG - Đường Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình DươngGiá gốc: 8tỷ9 Giảm còn 5tỷ623DT: 102.8 m²DTSD: 230.90 m²Dễ dàng kết...
      Đường Tân Phước Khánh 10, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      -Kẹt bán nhanh nhà 5lau,Nguyễn Cửu Vân, BThanh-DT: 4x10.8m-hẻm ô tô lớn:5m chạy thoải mái-Vị trí trung tâm duy chuyển đi các Q. cực kì gần,....-SHR chính...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 81,5 m2 tại Đường 32 - Phùng - Đan Phượng - Hà Nội, giá 6,11 tỷ

      6.11 tỷ 81,5 m2 74,97 triệu/m2
      nhà c4, đang cho thuê phòng trọ và KD.Khu trung tâm thị trấn Phùng, tiện ích vô cùng do gần trường học, chợ và gần QL 32 về Mỹ đình nội thành...
      Đường 32, Thị trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 114 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 114 m2 45,62 triệu/m2
      Q. hà đông chắc ai cũng biết đến toà căn hộ chung cư nơi đây  munberry đẳng cấp phong cách sống châu âu . toạ lạc làng việt...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Trung tâm Thanh Xuân, Cạnh Royall City, 20m ra oto đỗ, nhà xây mới thiết kế hiện đại, MT 4,6m*5T

      7 tỷ 44 m2 159,1 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - CẠNH ROYALL CITY - 50M RA oto ĐỖ - NHÀ vừa xây, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI- MT 4,6M x5T GIÁ NHỈN 7 tỉ- Nhà đẹp cách phố Quan Nhân mấy bước...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 101 m2, hướng Đông-Nam, giá 5.1 tỷ tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Cực hot quỹ căn 3 phòng ngủ hướng Đông Nam view hồ rẻ chưa từng thấy tại Khai Sơn CityDT 101 mét vuông với vốn tự có chỉ với 1.6 tỉ ( miễn gốc...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      + B.á.n Nhà Khương Trung, MT rộng, vị trí siêu đẹp, KD tấp nập+ 55 mét vuông x 3 Tầng MT 5m+ S.ổ đ.ỏ chính chủ+ Giá 6 tỉ + liên hệ ngay: Em...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 120 m2, giá 5.58 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.58 tỷ 120 m2 46,5 triệu/m2
      📢📢📢HÀNG HIẾM CÓ 1️⃣0️⃣2️⃣ Tại Trung tâm Mỹ Đình🔥🔥GOLDEN FIELD - 24 Nguyễn Cơ Thạch 🔥🔥💰💰giá: 46.5tr/ mét vuông🌹🌹giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG✅ căn...
      Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường 32 - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI TINH PHÚ MỸ, NAM TỪ LIÊM thành phố Hà Nội, NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG THOÁNG oto ĐỖ CỬA , căn hộ góc 2 MT , DT 40m² VỀ Ở NGAY.-bán gấp nhà đẹp Phú...
      Đường đường 32, Mỹ Đình 2

      Cần bán nhà đẹp 38.5 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 38,5 m2 168,84 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm Cao Thắng, P3, Q3.DT: 38.5 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu.Khu vực nội bộ an ninh, sạch sẽ, không lấn chiếm thích hợp ở gia...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 91 m2, hướng Đông-Nam, giá 6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 3 phòng ngủ + 1 DT 99 mét vuông Đông Nam cực VIP tại The Zenpark, full đồ mới tinh như ảnh, chỉ việc xách va li vào ở.Giá chỉ 6...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      + Nhà vị trí rất đẹp trong mặt ngõ 63 Lê Đức Thọ nay là đường Phú Mỹ, gần Trần Bình, Nguyễn Hoàng, Phạm Hùng, trước nhà thoáng, ánh sáng ngập tràn. Ngõ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Đường Vĩnh Lộc B - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      🏡 KHU căn nhà phố - căn biệt thự ĐẲNG CẤP NHẤT BÌNH CHÁNH ĐẾN TỪ chủ đầu tư GAMUDA LAND MALAYSIA🏝 Khu căn nhà phố liên kế Compound đầu tiên có...
      Đường Vĩnh Lộc B, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG BTCT - HẺM oto - SỔ VUÔNG A4 - TẶNG NỘI THẤT XỊN SÒ - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN KHỐI, P.11+ DT 4x10m+ Nhà đẹp mới tinh 5 tầng đúc BTCT có 3 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 120 m2, hướng Bắc tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 120 m2 53,34 triệu/m2
      Diện tích: 120m²xây dựng: 3 tầngĐường: 15mpháp lí; sổ hồng riêngVị trí: Nhà nằm trên trục đường thông, giao thông thuận tiện với con đường DT179, gần khu...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 216.360000610352 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6.92 tỷ

      6.92 tỷ 216,37 m2 31,99 triệu/m2
      🔥bán ngay mảnh đất MT khu đô thị Mỹ Gia - An Khánh Gói 7 04LK71, lô không dính tủ điện, hố ga 👉DT: 216,36m2📍Vị trí: MT, trục chính 27m Đ.số 35,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Trâm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 35 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      -Nhà thiết kế chắc chắn nội thất , sang trọng hiện đại , công năng đầy đủ.-Vị trí thoáng mát ngõ thoáng , xung quanh nhiều tiện ích xã hội như BV , gần các...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 35 m2 188,58 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm lô góc 3 thoáng, oto đỗ cổng, ngõ thông, nhà đẹp ở ngay.Nhà mình bán nằm ở vị trí đắc địa xung quanh ngập tràn tiện ích gần...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.