Thông tin mô tả
Vị trí đẹp không phải bàn, hộ khẩu Hai Bà Trưng cạnh 3
- Nhà xây mới kính
+ Tầng 1: Khách, bếp,
+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2
+ Tầng 5:
+ Nhà có thể vừa ở vừa cho thuê
+ Cho thuê nhẹ nhàng trên 30 tr/tháng.
Giá: 6,75 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 156,98 Triệu/m2
1010788
Mua bán
Vị trí đẹp không phải bàn, hộ khẩu Hai Bà Trưng cạnh 3
- Nhà xây mới kính
+ Tầng 1: Khách, bếp,
+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2
+ Tầng 5:
+ Nhà có thể vừa ở vừa cho thuê
+ Cho thuê nhẹ nhàng trên 30 tr/tháng.
Đào Thị The
Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
10,2 tỷ
33 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5,73 tỷ
24 m2
Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3,8 tỷ
64 m2
8,42 tỷ
46 m2