Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh chung cư 79.3000030517578 m2, giá 5.77 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      5.77 tỷ 79,31 m2 72,77 triệu/m2
      👉Thông tin mô tả.👉- Vị trí đắc địa ngay bên bờ biển, căn hộ chung cư Nam Ô Discovery trở thành tâm điểm của khu vực, thu hút sự chú ý của tầng lớp...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 33 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 33 m2 171,22 triệu/m2
      - Nhà to đẹp, cực thoáng. Nằm ngay trung tâm thành phố Hà Nội chỉ vài bước là ra văn miếu Văn Miếu. - DT 33m², nhà đẹp long lanh, nội thất đầy đủ...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 32 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      -Vị trí vàng, tiện ích hoàn hảo:+Nằm ngay trên phố Đông Quan sầm uất, kết nối thuận tiện đến Hồ Tây, Vincom, Lotte chỉ trong 5 ph lái xe.+Xung quanh là hệ...
      Đường Đông Quan, Nghĩa Đô

      Cần bán ngay căn 90 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Sở hữu căn 3 ngủ rộng rãi, thoáng mát nội thất mới keng chỉ với 5 tỉ tại dự án 335 Cầu Giấy.- Hướng cửa hướng Đông Bắc.- Hướng logia hướng Tây Nam.- DT...
      Số 335 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 100 m2, giá 5.56 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.56 tỷ 100 m2 55,55 triệu/m2
      Danh sách các chung cư bán tại Sunshine City Ciputra.- Toà S1:+ Căn 06 - 3 PN - 98m2 - full đồ - giá 6.3 tỉ.- Toà S2.+ Căn 03 - 3 PN - 98m2 - đồ cơ bản -...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 73.5 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 73,5 m2 76,88 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư Việt Hưng, Long Biên, thành phố Hà Nội:- Đất khu phân lô quân đội, dân trí cao, an ninh đảm bảo.- Đường trước đất trải nhựa oto...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      - Bán nhà Hồ Đền Lừ, nhà thuộc khu phân lô ô tô diện tích 70m 5 tầng chủ xây cẩn thận, nội thất nhập khẩu châu Âu, thiết bị vệ...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 392 m2 tại Đường Hùng Vương - Long Thành - Long Thành, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 392 m2 16,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà nghỉ tại Thị Trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai-DT: 396.2 mét vuông, có 250 mét vuông nền thổ cư đô...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ 320 m2, giá 5.1 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 320 m2 15,94 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Era Town, Nguyễn Lương Bằng Q. 7, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1kmDT: 320  mét vuông gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, … giá...
      Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 5.45 tỷ

      5.45 tỷ 70 m2 77,86 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Ảnh Thủ Tân Chánh Hiệp Q. 12 70m² 3 Tầng 5 tỉ 450 TL.Mô tả:+ DT: 70m², 4m3 X 16m, 5 tỉ 450 thỏa thuận.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT, Phòng...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Tân Chánh Hiệp

      Chuyển nhượng shophouses 85 m2, giá 5.53 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.53 tỷ 85 m2 65,06 triệu/m2
      CĐT mở bán một số căn SHOP KHỐI ĐẾ tại ngã 4 Duy Tân Phạm Hùng. Tòa nhà tổ hợp bao gồm 3 tầng hầm, 7 tầng khối đế thương mại có DT sàn khoảng 11.000...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 102 m2, giá 5.35 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.35 tỷ 102 m2 52,46 triệu/m2
      Cập nhật kho hàng mới nhất tại GREEN STARS 😱😱😱 🔥một căn duy nhất với DT lên đến 102m² đc thiết kế với 3 ngủ và 2 vệ sinh full nội thất, bìa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 333 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 333 m2 18,62 triệu/m2
      Mô Tả:-DT cực khủng lên tới 333 mét vuông ,ngang 8,5m-Nhà 3 tầng ,gồm 5 phòng ngủ,5 toilet,có sân thượng và sân cực rộng-Vị trí cực đẹp và...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 32 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 32 m2 214,07 triệu/m2
      +TẶNG GÓI NỘI THẤT 20TR+NHANH CHÂN THÌ CÒN CHẬM CHÂN THÌ HẾT+Nhà vừa xây ,nội thất sịn sò+Trung tâm Q. ba đình gần lăng bác,công viên bách thảo,hồ...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 77m2 2PN khách sạn A La Carte. Chính chủ, đầy đủ nội thất. Giá ưu đãi.

      6.2 tỷ 77 m2 80,52 triệu/m2
      - Vị trí đẹp & thuận tiện: cách sân bay Đà Nẵng 6 kilomet, cách bãi tắm Phạm Văn Đồng chỉ 50m, bãi tắm Mỹ Khê 900m, chợ Hàn 3 kilomet, núi Ngũ...
      200 Võ Nguyên Giáp, Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 53.0099983215332 m2, giá 5.67 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.67 tỷ 53,01 m2 106,97 triệu/m2
      THÔNG TIN căn hộ chung cư:1 PN - 1 WCĐầy đủ nội thấtDT: 53,01m2căn hộ chung cư đang cho chuyên gia người nước ngoài thuêgiá: 5,67 tỉanh/chị quan tâm...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 102 m2 tại Đường Lý Tế Xuyên - Thủ Đức, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 102 m2 58,34 triệu/m2
      Chủ nhiệt bán, tổng giảm 400tr giá chào mới 5.95 tỉ+ DT: 102 mét vuông - 4mx26m+ Vị trí trung tâm Linh Đông cách MT chỉ vài trăm mét, đường rộng rãi,...
      Đường Lý Tế Xuyên, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 61 m2, hướng Bắc tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 61 m2 90,17 triệu/m2
      Bác Thái muốn về hưu chuyển về ở cùng con nên muốn bánHướng: hướng Đông Bắc,+ Vị trí quá đẹp, ô tô đỗ cửa, đất lành, nguồn gốc đất ngày xưa của tướng...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.