Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà trung tâm Mỹ Đình đi lại cực thuận tiện, ngõ trước nhà sáng thoáng gần đường oto. Khu vực tiện ích bạt ngàn ngàn gần nhiều trường đại học, BV,...
      ngõ63 Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 488 m2 tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 488 m2 11,89 triệu/m2
      - Đất nền vị trí vàng, gần sân bay Long Thành. - DT 488  mét vuông, miếng đất vuông vắn, bằng phẳng.- MT 20m, thổ cư 150 mét vuông -...
      Đường Đường 769, Xã Xã Bình Sơn, Huyện Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.89 tỷ

      6.89 tỷ 55 m2 125,28 triệu/m2
      Bán Nhà Tây Hồ Ngõ 175 Lạc Long Quân,55 mét vuông, Dân Xây,20M Ra ô tô  ----------------------------------------------DT 55 mét vuông x MT...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất 33 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.25 tỷ

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 435 Xuân Đỉnh- oto đỗ cổng- 33m2-5,25 tỉ.+ Ngõ 435 Thông Phạm Văn Đồng, gần đại học Tài Chính NH.+ Nhà thiết kế thông sàn hiện đại, gia đình...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 88.3000030517578 m2, giá 5 tỷ tại Đường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5 tỷ 88,31 m2 56,63 triệu/m2
      Bán căn hộ góc, căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh tại toà A căn hộ chung cư UDIC Riverside.đc ngõ 122 Phố Vĩnh Tuy, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 41 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 41 m2 143,91 triệu/m2
      Nhà Kim Mã đẹp, 20m ra phố Kim Mã, nhà thuộc trung tâm Ba Đình, nhà gia chủ không thiếu gì tiền tặng toàn bộ nội thất, nhà đất đẹp nở hậu, chủ thành đạt...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 500 m2 tại Thị xã Tân Uyên - Bình Dương, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 500 m2 10,4 triệu/m2
      18 phòng trọ Hội Nghĩa, Tân Uên, 500m², doanh thu 25 tr/tháng Vị trí : cách DT747A 50m, khu công nghiệp Nam Tân Uyên 5 phDT 500m², 150 ODTSẵn 18...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, cách oto đúng 20m cách mặt phố Xuân Đỉnh đúng 100m. Ngõ nông, rộng, thẳng tắp.,+ Nhà xây đẹp, nhà 5 tầng thiết kế mỗi tầng 1 phòng rộng,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, dân trí cao, hẻm ô tô KIA tới nhà- liên kế Phạm Văn Đồng - siêu thị Emart Phan Văn Trị,- Chỉ 5 ph đến sân bay và vào trung tâm TP- Nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Nhà đẹp Phố Vũ Trọng Phụng - 3 bước ra oto - 57m² x 4 Tầng - MT 4m - chỉ 7.25 tỉ - Nhà cách mặt phố Vũ Trọng Phụng, chợ Thuốc Hapulico chỉ vài bước...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 109 m2, giá 6.2 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 109 m2 56,89 triệu/m2
      chung cư có DT lớn phù hợp cho gia đình lớn nhiều thế hệ ở thoải mái.DT: 109m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 6...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà Q. 12 đường hẻm oto Nguyễn Ảnh Thủ,ngang 4 dài 20, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 5 PN, 6 toilet Phòng thờ, sân thượng trước và sau, tổng diện tich sàn...
      Đường Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Phường Tân Chánh Hiệp, Quận Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Bạch Đằng - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
       + Do nhu cầu chuyển chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 6 tầng mới đẹp, nội thất đầy đủ + DT 30m², rộng 3,7m  + Nhà mới đẹp, nội ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      💥Bán miếng đất MT đường Lê Hy Cát thông sông khu đô thị Nam Việt Á cực hiếm💥👉DT : 100m2👉Hướng: hướng Tây Bắc👉Đường 7m5 vỉa hè 4m📍bất động sản...
      Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 102 m2, giá 5.6 tỷ tại Đường 2/9 - 9 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      chung cư  Cao Cấp Sở Hữu Lâu Dài đầu tiên tại TP biển Vũng TàuChỉ có tại 𝐕𝐔𝐍𝐆 𝐓𝐀𝐔 𝐂𝐄𝐍𝐓𝐑𝐄 𝐏𝐎𝐈𝐍𝐓- 4 mặt View biển.- pháp lí vững...
      Đường 2/9, Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 6.25 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.25 tỷ 100 m2 62,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse 2 MT, 100m2 - Centa Riverside Từ Sơn. Giá chỉ 6.2x tỉ.- Vào tên sổ hồng riêng chính chủ, 7 NH cho vay...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 33 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 33 m2 180,31 triệu/m2
      + Nhà bán có vị trí siêu đẹp, thoáng, gần ngay mặt phố, nhà đẹp long lanh, tặng nội thất đầy đủ (giường ngủ, 4 điều hòa, 2 bình nóng lạnh, tủ lạnh 2...
      Đường Bạch Mai, Bạch Mai

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 32 m2 181,25 triệu/m2
      Trung tâm Từ Liêm, 50m ra phố, 6 tầng thang máy Ngõ thông, buôn bán nhộn nhịp, gần các trường như đại học MỎ, HV Tài chính, HV Cảnh sát, các trường...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.