Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      + LÔ GÓC-50M RA PHỐ-CHIA 2 CĂN QUÁ ĐẸP - NỞ HẬU + 2 mặt thoáng, nở hậu, đi 50m ra đến phố.+ nhà phố rộng nở hậu, chia 2 căn xây lên thì quá đẹp, nhà...
      Đường Lạc Long Quân thông Thuỵ Khuê, Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 95.5 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95,5 m2 62,83 triệu/m2
       - Hẻm nội bộ rộng thoáng ở ngay trung tâm giáp với các tuyến đường chính như Xô Viết Nghệ Tĩnh, đường Nguyễn Hữu Cảnh, đường Nguyễn Thị Minh Khai.- Vị...
      Đường Đường Ngô Tất Tố, Phường Phường 22, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 120 m2, giá 5.3 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư bán căn.Thiết Kế 3 ngủ 3 vệ sinh 120m² thông thủy.Giá 5.3 tỉ tại căn hộ chung cư Khai Sơn City Long Biên.LH xem nhà 0972943299.
      Đường Ngọc Thuy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      Bán nhà đất 56 m2, hướng Nam tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      hẻm xe hơi - ĐƯỜNG KINH DƯƠNG VƯƠNG -An Lạc - BÌNH TÂN56 mét vuông - NHỈNH 6 tỉ🏠 Mô tả:✨ Vị trí: gần Siêu Thị GO - AEON Bình Tân - Chợ - Trường TH,...
      Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 80 m2, giá 6.4 tỷ tại Đường Cầu Vĩnh Tuy - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      bán ngay CH 2 phòng ngủ TẠI PARKHILL 80 mét vuông nội thất đầy đủ GIÁ 6T4, miễn phí DỊCH VỤ 10 NĂM👉 DT: 80 mét vuông.Thiết kế căn ...
      Đường Cầu Vĩnh Tuy, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 83 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Bình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Đẳng cấp và tiện nghi tại căn hộ An Bình Plaza - sự lựa chọn hoàn hảo tại trung tâm Mỹ Đình!Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 3 PN, nội thất đầy...
      97 Trần Bình, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 69 m2, hướng Bắc tại Đường Lạc Long Quân - 2 - Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      🎉🏠 Bán Nhà Lạc Long Quân, 69  mét vuông, 1 Trệt 1 Lầu, Gần Ngay Bãi Sau, P. 2. TP. Vũng TàuNhà Hai Mặt hẻm, thiết kế mới với nhiều cửa sổ, không...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      Mạnh Cường ThịnhGiaLand Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 92.4000015258789 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trường Chinh - 12, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 92,41 m2 57,36 triệu/m2
      Bán nhà c4 - ngang 6,6m x 14m - hẻm ô tô 6m - giá sinh viên 5.3 tỉ.Vị trí: 1 trục đường Trường Chinh, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.* DT: Ngang 6,6m x Dài...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 46 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 46 m2 136,96 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 cũ tính đất số 70/ Đinh Bộ Lĩnh P26 Q. Bình Thạnh Thành phố Hồ Chí Minh, vị trí nhà ngay đầu hẻm chỉ cách 2 căn là ra đến MT, hẻm rộng...
      70/ Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 63 m2 tại Phường Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      hẻm ô tô ĐỖ CỬA - ĐƯỜNG BIA Tiger Lê Văn Khương , P. Hiệp Thành ,Q. 12 .DT 62,7m2 (4 mét vuông × 13m8).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 1 phòng khách,1...
      Phường Phường Hiệp Thành, Quận Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 34 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 34 m2 182,36 triệu/m2
      - Nhà khung cột chắc chắn, công năng sử dụng đầy đủ, mặt ngõ thông, KD nhỏ- Thiết kế 4 tầng:+ Tầng 1: Để xe, KD kết hợp phòng khách, bếp,  toilet+ Tầng...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 85 m2, hướng Bắc, giá 6.8 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 PN Toà N03T2 Ngoại Giao đoànDT 85 mét vuông, 2 PN 2 nhà vệ sinh 2logiađầy đủ nội thấtSẵn bìa đỏ giao dịchgiá 6,8 tỉ...
      Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 96 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      **Thiết kế hiện đại**: chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia rộng rãi, nằm ở tầng cao, thoáng mát với view hồ Định Công tuyệt đẹp.- **nội thất xịn xò**: nội...
      32 Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 31.2000007629395 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5.65 tỷ

      5.65 tỷ 31,21 m2 181,09 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ ở nên cần bán căn nhà 5 tầng ngõ 139 Phạm Văn Đồng, 5 tầng đủ công năng, nhà đẹp lô góc.+ Nhà cách ngõ oto chỉ 50 mét, rất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 32 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp- DT: 32 mét vuông (3.6 x 9), 4 tầng, 4  phòng ngủ, 4  toilet - Dòng tiền có sẵn đang cho thuê 13tr/...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      🏡🏡  NHÀ ĐẸP-GIÁ TỔT-CHU HUY MÂN-55M GẦN PHỐ- BA BƯỚC RA CHỢ, TRƯỜNG HỌC- NGÕ THÔNG👉DT :55M -4TẦNG👉 GIÁ : 6, 5tỉ  ( Có thỏa thuận )📕📕Sổ cất...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 94 m2, giá 5.4 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu chuyển đổi nên bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 94m2 dự án Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.- căn hộ chung...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 62 m2 tại Đường 39 - Bình Trưng Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.49 tỷ

      6.49 tỷ 62 m2 104,68 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng chủ nghỉ KD nên bán lạiDT đất 72m2 Đường oto tránh 6mVị trí ngay chợ Đường 39 Bình Trưng Tây KD sầm uấtTiện ích xung quanh: BV Lê Văn...
      Đường 39, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.