Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 106 m2, hướng Đông-Nam, giá 5.1 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 106 m2 48,12 triệu/m2
      Trực Tiếp chủ đầu tư Bán Căn 3 Ngủ Góc DT 106m² Thông thủy Giá 5.1 tỉ Hướng hướng Đông Nam Tại căn hộ le grand jardin Long...
      Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 36.5999984741211 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 36,6 m2 188,53 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Cách trường Chu Văn An 200m, cách Hồ Tây, Lăng Bác 400mXung quanh tiện ích vô vànNhà thiết kế 6 tầng:Tầng 1: Khách, bếp, để xe, vệ sinhTầng 2,...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      chính chủ cần rao bán ngay ngôi nhà siêu đẹp ở Xuân La_60m2_3 tầng_ giá chỉ 6,5 tỉ.Thiết kế nhà: 3 tầng+ Tầng 1: chỗ để xe, 1 khách, 1 bếp.+ Tầng 2: 2 PN,...
      Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 136 m2, giá 5.55 tỷ tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An

      5.55 tỷ 136 m2 40,81 triệu/m2
      chào bán GĐ 1 phân khu LA Sol đẹp nhất dự án LA Home.L/H : 0889 2666 77 ( Sơn ) CVKD LAHOMEVị trí: Ngay MT đường Lương Hòa Bình Chánh lộ giới 60m.Tập trung...
      Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng chung cư 81.9499969482422 m2, giá 6.23 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      6.23 tỷ 81,95 m2 76,01 triệu/m2
      👉Thông tin mô tả.👉- Vị trí đắc địa ngay bên bờ biển, căn hộ chung cư Nam Ô Discovery trở thành tâm điểm của khu vực, thu hút sự chú ý của tầng lớp...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 42 m2 tại Phố An Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.09 tỷ

      6.09 tỷ 42 m2 145 triệu/m2
      Nhà An Xá vị trí đẹp tuyệt đối từ ngoài nhà đến nội thất nhà, chính chủ vui vẻ chào đón anh/chị đến mua nhà, nhà do chủ xây kiên cố chắc chắn, tầm tiền đẹp...
      Phố An Xá, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 42 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào?VIP Đống Đa - Xã Đàn - Khu vực hiếm nhà bán, bìa đỏ chính chủ 42 mét vuông, 5 tầng, MT 5.1m chỉ 7 tỉ👉 Vị trí siêu...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 49 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Hóa - 14 - 6, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 49 m2 112,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố cấp 4 gồm : 1 trệt , 1 gác lửng , hiện nhà trống giao ngay.- Số nhà : 111 Tân Hóa ,P.14 , Q.6.- DTSD : 2,9m x 17m ( Là tính...
      111 Đường Tân Hóa, Phường 14, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng BTCT, mới, đẹp_ vuông vức, siêu kiên cố, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng ăn, nơi để xe+ ô tô vào tận cửa,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 36.7999992370605 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 6 tỷ

      6 tỷ 36,8 m2 163,05 triệu/m2
      - Nhà vừa xây 6 tầng xịn sò.- Tầng 1: nhà để xe.- Tầng 2: Khách, bếp.- Tầng 3,4,5: 1 phòng rộng,  phòng vệ sinh.- Tầng 6: Sân phơi.- bìa đỏ đẹp.-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 300 m2 tại Đường 5 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Vị trí:Nằm ngay trung tâm cụm khu công nghiệp Đức Hòa Hạ, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt.Cách cổng khu công nghiệp Đức Hòa 500m, đường 10 mét...
      Đường 5, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán căn chung cư 114 m2, giá 5.5 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 114 m2 48,25 triệu/m2
      Bán chung cư Văn Quán, Hà Đông, 3 ngủ 114m giá 5.5 tỉCạnh ĐH Kiến Trúc, An Ninh, thuận tiện di chuyển qua ngã 4 Sở, Nguyễn Trãicăn hộ chung cư 3 ngủ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 87 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 87 m2 59,78 triệu/m2
      8438-04cd-b3866c6b0b9a >📌DT: 86.2 mét vuông (4.45 x 19.3m)- Kết cấu: triệt 2 lầu, 4  phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, bếp đầy đủ công...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Tân Chánh Hiệp

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Phước Long B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Chủ giảm chào 200tr, giá mới 5.3 tỉHàng cực hiếm! Nhà mới 70 mét vuông, oto đỗ cửa, vài bước ra MT+ DT: 70 mét vuông (3.5x23m) công nhận đủ+...
      Đường số 185, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      bán nhà MỸ ĐÌNH giá 6.6 tỷ dt 40m2 5 tầng mặt tiền 4.3m

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      KHU VỰC THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ- ngõ tương đối rộng xe ba gác đỗ tận cửa. Phân khúc 6.X tỉ Dòng tiền càng ngày càng hiếm.- Xung quanh sầm uất, giao thông...
      Đường Cầu Diễn, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1509 m2, hướng Đông tại Đường Quốc lộ 1A - Hòa Vang, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 1509 m2 3,85 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT QL 1A hoà phước =>                        Đà Nẵng+ Giá chỉ nhỉnh 5 tỉ xxx+ DT...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chính chủ bán nhà cấp 4, 4x28m MT Phạm Văn Sáng, VLA, Bình Chánh. SHR, sát Phan Văn Hớn,CN Vĩnh Lộc

      5.8 tỷ 112 m2 51,79 triệu/m2
      Chính chủ không qua môi giới bán nhà sổ hồng riêng, KDC hiện hữu, MT Phạm Văn Sáng, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.* giá: 5tỷ8, thỏa thuận.* DT: 112 mét ...
      288 Đường Phạm Văn Sáng, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 524 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Tân An - La Gi, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 524 m2 10,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhà trung tâm Tân An - TX LaGi ngang 22m x dài 25m, có 200 mét vuông ODT, Đường bê tông rộng 4m oto vào thoải mái. Nhà xây kiến trúc...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.