Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà đất 35 m2, hướng Nam tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Chỉ 5,2 tỷ mà có ngay một căn nhà mới , đẹp, full đồ, chỉ việc xách va li vào ở , ngay sát Times City nên tận hưởng đầy đủ tiện...
      Ngõ 624 Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 96 m2 tại Đường Hà Bổng - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 96 m2 68,75 triệu/m2
      kiệt oto tận cửa ,địa thế KD cực tốt ,khu vực có nhiều khách du lịch thuê Xung quanh nhiều hotel ,nhà hàng ăn uống gần biển Mỹ Khê ,đi bộ tắm...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, chợ Tân Bình, BV Thống Nhất.- DT: 4m x 12m, DT đất 50m², không lỗi phong thủy.- căn ...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Bán nhanh nhà 60 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      gia chủ mua căn biệt thự cần bán ngay ngôi nhà đẹp .  khách bước vào nhà khỏi bỡ ngỡ như trong mơ . ngõ thông tứ phía . nhà đẹp mà hiếm trong giá...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 40 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Nhà đẹp giá rẻ, chủ xây mới hoàn thiện xong, nằm trong ngõ 622 Minh Khai, ngay đằng sau Times City nên tha hồ hưởng full tiện ích. - DT:...
      Ngõ 622 Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 77 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 77 m2 81,82 triệu/m2
      bán nền đất đẹp nở hậu sát bên phố dương đình nghệ - sơn trà -đà nẵng + vị trí : khu trung tâm du lịch biển , nằm sát bên những trục đường lớn +...
      20

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hàm Nghi - Việt Trì, giá 5.05 tỷ

      5.05 tỷ 100 m2 50,5 triệu/m2
      Vị Trí Đắc Địa:Dự án nằm tại trung tâm Gia Cẩm, Việt Trì, với tiếp cận thuận lợi đến các tiện ích công cộng như trường học, BV và các khu vui chơi giải...
      Đường Hàm Nghi, Phường Gia Cẩm, Thành phố Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 161 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5.18 tỷ

      5.18 tỷ 161 m2 32,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG - Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 161m2- DTSD: 272m2Vị trí: - Nằm gần các tuyến đường chính, dễ dàng...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      .  💥💥💥NHÀ ĐẸP Ở NGAY - ngõ tương đối rộng NGAY TT CẦU GIẤY cách đường lớn ~ 50m  Mô tả:trước nhà rộng 3m thông thoáng  Nhà nắm ngay...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      nhà để xe - BÁN TẢI ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - NHÀ ĐẸP Ở SƯỚNG.- Vị trí đẹp bước chân 2 ph ra Hồ Tây, an ninh, an sinh xã hội tốt.- Ngõ thông ra đường Võ Chí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Nhà 6 tầng, 40m2, 6 phòng ở hoặc cho thuê, gần mặt phố, trung tâm Hai Bà Trưng.- Nhà chuẩn - ảnh thật 100 phần trăm.- Gần các tuyến Thanh Nhàn, Võ Thị...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 33 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Vĩnh Hoàng - Hoàng Mai, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Vĩnh Hưng 33 mét vuông, 5T, mặt ngõ thoáng rộng, cách 15m ra mặt Phố chỉ 5.4tỉ+ DT: 33 mét vuông nhà dân tự xây 5 tầng khung...
      Đường Vĩnh Hoàng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán đất nền An Thiên Lý- Dương Đình Hội- PLB, TP. Thủ Đức ( Q. 9 ) TP.HCM- DT: 5x 19,4m đường 12m giá 5,9 tỉ- DT: 7x 20m đường 12m giá 7,5 tỉ
      Đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Quận 9

      Cần bán căn nhà 74 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      DT: Ngang 4.1m dài 18m nở hậu 4.6m+ DT đất 77m vuông.+ Kết cấu: Hiện trạng 1 trệt 1 lầu 4 PN 4 phòng vệ sinh,+ Hẻm trước nhà 4m sát HXT 8m thông Kinh...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 1363 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 1363 m2 4,85 triệu/m2
      Cần bán ngay 20m x 70m đất MT Hùng Vương giảm thêm 30 phần trăm chỉ còn 4.8 tr/ mét vuông ( rẻ hơn đất đường hẻm ). Đường nhựa lớn LG 42m chạy...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu nhà đất 30 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 30 m2 233,34 triệu/m2
      SERI SIÊU PHẨM - hot HÍT CẦU GIẤY - NGÕ NÔNG RỘNG THẲNG - MỘT BƯỚC RA PHỐ - NĂM TẦNG SỪNG SỎ - BÊ TÔNG KIÊN CỐ - NỘI THẤT SANG XỊN - bìa đỏ HOA KHÔI - GẤP...
      Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Phố Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.56 tỷ

      5.56 tỷ 40 m2 138,88 triệu/m2
      Vị trí nhà  gần phố, gần ngã 4 Cầu Cốc , sát Đại Dự án Vinhome smart citys Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.  Đầy đủ Tiện ích Xung Quanh. Khu vực...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 96.1999969482422 m2, giá 6.1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      6.1 tỷ 96,2 m2 63,41 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà S5 Sunshine city, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm. DT 96,2m , đc thiết kế  3 PN, 2 phòng tắm, 1 ban công, view ngoại khu đài phun nước...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.