Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố 100 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      3 tầng, view công viênSân trước để ô tô, sân sau trồng cây, sân thượng siêu rộng rãi chill chill ăn nhậu 3 phòng ngủ, 1 phòng sáchGần chợ,...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 31 m2 tại Đường Mai Động - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 31 m2 161,3 triệu/m2
       PHÂN LÔ oto ĐỖ GẦN - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - SỔ VUÔNG VIÊN GẠCH - FULL CÔNG NĂNG.MAI ĐỘNG 4 tầng 31m²MT rộng 3.2m+ Trước nhà phân lô rộng thoáng, SH quay đầu...
      Đường Mai Động, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 1296 m2, hướng Bắc tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 1296 m2 4,94 triệu/m2
      Cần bán ngay đất 40m x 32m Lô 2 Trần Quang Diệu rẻ hơn thị trường 30 phần trăm chỉ 160 tr/m ngang, đường bê tông 4m oto vào thoải mái, cư dân đang ở...
      Đường Trần Quang Diệu, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 39 m2 tại Đường Trung Tự - Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 39 m2 153,85 triệu/m2
      Không gian sống lý tưởng, hai mặt thoáng, đón gió trời và ánh sáng tự nhiên, giữa lòng thành phố Hà Nội sầm uất!Bạn đang tìm kiếm một căn nhà hoàn hảo...
      Đường Trung Tự, Văn Chương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112,599998474121 m2, giá 5,9 tỷ tại Bình Chánh

      5.91 tỷ 112,6 m2 52,43 triệu/m2
      block căn hộ: THAMES 2 TẦNG: 17MÃ CĂN: C2-17.11 DT: 112.60  mét vuôngDTSD: 106.30  mét vuông căn hộ chung cư Westgate Bình Chánh - Trung...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM

      Bán căn nhà 40 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      Nhà bán thuộc Khâm Thiên – Đống Đa. Giáp các phố Lê Duẩn, Nguyễn Thượng Huyền, Yết Kiêu, Nguyễn Du; giáp Q. Hai Bà Trưng. Gần Cung Văn Hóa Hữu Nghị Việt Xô,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường 29 Tháng 3 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh một số miếng đất đường 29 tháng 3. Vị trí trung tâm đường 29/3 và trục Diên Hồng. - kề La Hối , 100 mét vuông Tây Bắc giá...
      Đường 29 Tháng 3, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đất 42 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐỘI CẤN - BA ĐÌNH - TẦM TIỀN HIẾM - THÔNG SỐ ĐẸP - CHỦ THIỆN CHÍ - ACE NHANH TAY!!!TRUNG TÂM BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP - THOÁNG TRƯỚC SAU - CHỦ THIỆN...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 89 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      KH vui lòng LH : 0835 950 896 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn hộ chung cư bán:  - Vị trí: căn hộ chung ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ 120 m2, giá 5.7 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5.7 tỷ 120 m2 47,5 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng, cần bán lại một số căn hộ chung cư tại dự án Grand Sunlake view hồ Văn Quán thành phố Hà Nội với full nội thất...
      135 đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      HOT!!! Nhà mới đẹp trung tâm Hai Bà Trưng full đồ vào ở ngay giá chỉ 6,X tỷNhà trong ngõ 325 Kim Ngưu, khu phân lô, ngõ rất rộng, thoáng,...
      Ngõ 325 Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
       chính chủ là công chức nhà nước có nhu cầu qua nhà mới nên nhượng lại ngôi nhà như mới đẹp như mơ nằm ngay trung tâm .- Nhà 4 tầng  - DT : 60...
      Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 98 m2 tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 98 m2 64,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất tại Phú Minh cầu diễn gần sát Q. ủy Bắc từ Liêm.khu vực phát triển cực mạnh KDC đông đúc.các cơ quan ban ngành của từ Liêm đã...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 110 m2, giá 5,86 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.86 tỷ 110 m2 53,28 triệu/m2
      Nằm ngay Vị trí đẹp nhất Hải Phòng giao thoa giữa 3 cung đường lớn. Đường Máng Nước, Đường Đỗ Mười và trục đường 9CCách trung tâm hành chính chỉ 2p đườngCửa...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2, hướng Bắc tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      CỰC ĐẸP! Nhà khu Hai Bà Trưng thiết kế làm homestay siêu đỉnh giá chỉ hơn 5 tỷ DT: 60m² x 3m x 3 tầng. 2 mặt thoáng, các phòng đều...
      Ngõ Đê Tô Hoàng Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 37 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 37 m2 155,41 triệu/m2
      •Khu vực dân trí cao, nhiều trường học, gần chợ. •Gần Luỹ Bán Bích, Kênh Tân Hoá, Trịnh Đình Trọng, Thoại Ngọc Hầu. call ngay : Trịnh Lam, add...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      🎁 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - NGÔ GIA TỰ - LONG BIÊN – TIỆN ÍCH BẠT NGÀN – an ninh đảm bảo  🎁📍 Nhà dân xây - 3 thoáng - DT 56 mét vuông. MT 4M, oto...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 112 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 112 m2 55,36 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, cư dân văn minh tại Khu nhà ở Phú Mỹ1. Thông tin cơ bản:DT: 6m x 17m.Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.