Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà đất 36 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 36 m2 186,12 triệu/m2
      Bán  nhà ở phố: TÂN MAI, TRƯƠNG ĐỊNH, TAM TRINHDT: 36  mét vuôngHàng xóm vui vẻ, gần gũi và tran hòa giúp đỡ nhaugiá: 6,7 tỉpháp lí: bìa đỏ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 40 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.05 tỷ

      6.05 tỷ 40 m2 151,25 triệu/m2
      📢Bán nhà Cầu Giấy 40 mét vuông, 4 tầng, 5 ngủ, ở luôn, khu trung tâm, giao thông thuận lợi, nhiều tiện ích.💫 Nhà xây chắc chắn, 4 tầng thiết kế hợp...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      - Bán nhà đường Tân Mai, phân lô oto 70m 5 tầng dân xây cực kỳ chắc chắn, chính chủ cực kỳ tâm huyết, toàn bộ nội thất nhập khẩu châu Âu, thiết bị vệ sinh...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 501 m2, hướng Đông-Bắc tại Nghi Thái - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 501 m2 11,38 triệu/m2
      👉 Bán 500m² full đất ở hoàn toàn  .✅ - vuông vức✅ - Chia đc nhiều lô  ✅ - Ngay chợ lò vôi NGHI THÁI sát nhập TpVinh♥️♥️♥️.☎️ giá thoả thuận hợp...
      Đường 535, Xã Nghi Thái, Huyện Nghi Lộc, Nghệ An

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6.1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      - Bán nhà đường Nguyễn An Ninh, phân lô oto vào nhà 60m 5 tầng dân xây cực kỳ chắc chắn, hàng xóm văn minh toàn cán bộ công chức, giao thông thuận tiện,...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 123 m2, giá 6.2 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà E1 Ciputra, Bắc Từ Liêm. DT 123m, đc thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm, đủ đồ đạc chỉ việc xách va ly quần áo về ở. logia Đông Nam, cửa Tây ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      +  Anh Chiến bán nhà để mua nhà mặt phố, nhà nằm ở vị trí đẹp, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng sáng hàng xóm nhẹ nhàng, lịch...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 120 m2, giá 5.4 tỷ tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn 120 mét vuông ( 3 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh ) căn hộ góc hoa hậu dự án Khai Sơn City .✅ Đơn giá chỉ...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, quận Long Biên, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 88 m2, giá 5.2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      - DT: 88,3 mét vuông vs công năng 2 phòng ngủ lớn và 1  phòng ngủ cho trẻ em hoặc phòng SH chung cho GĐ- Tiện ích chuẩn 5* với bể bơi vô...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 80 m2, giá 5.4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Cập nhật các căn hộ chung cư Sunshine City Ciputra bán đầy đủ pháp lí, sang tên nhanh gọn**căn hộ chung cư 1  phòng ngủ Sunshine City bán- căn ...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 55 m2, hướng Tây-Bắc, giá 5.3 tỷ tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      + Gia đình cần bán chung cư cao cấp SaiGon Pavillon trung tâm Q3+ Vị trí ngay trung tâm rất thuận tiện di chuyển làm việc- Nhà mới đẹp, thoáng mát, chắc...
      Số 53 - 55, Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 110 m2, giá 5,75 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.75 tỷ 110 m2 52,28 triệu/m2
      ☘ ☘ ☘  Bán căn nhà phố Sapphire Gem 110m² - Ngay Trung tâm Hành chính mới Hải Phòng💵 Giá chỉ từ 5,7x tỉ/căn. sổ hồng riêng lâu dài💵 NH Public hỗ...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn nhà 38 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.29 tỷ

      6.29 tỷ 38 m2 165,53 triệu/m2
      HOT HOT HOT !!! chính chủ CẦN RAO bán nhanh SIÊU PHẨM LÔ GÓC Ở CẦU GIẤY_38M2_NHÀ 5 TẦNG_6,29 tỉVị trí nhà:+ Nhà ở 1 vị trí cực kì đẹp, lô góc 3 mặt thoáng,...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 216 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6.06 tỷ

      6.06 tỷ 216 m2 28,06 triệu/m2
      Bán tòa nhà dịch vụ - trái tim P. Bích Động, TX Việt Yên, Bắc Giang.DT: Lô góc 2 MT 216m2 x 6 tầng, với MT 12m và 18m.Số lượng phòng lớn: 56 phòng, hầu hết...
      Đường Thân Nhân Trung, Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 15 - Tân Bình, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      Vi Trí MT Ngay Chợ Phạm Văn Hai Tân Bình giáp Sân Bay TRung Tâm.+ Trệt Lửng lầu BTCT, Đường nhựa ô tô tranh KD tốt.+ Sổ vuông A4, không lỗi nhỏ hoàn công...
      Đường Phạm Văn Hai, 5

      Cần bán ngay nhà đẹp 31 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 31 m2 167,75 triệu/m2
      BÁN CĂN 4 TẦNG TRONG LÀNG PHÚ DIỄN ( BƯỞI DIỄN ) BẮC TỪ LIÊM - NHÀ ĐẸP - GẦN PHỐ - Ở LUÔN - bìa đỏ CHÍNH CHỦ SẴN SÀNG GIAO DỊCH NGAY  +++DT:...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 54 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 54 m2 111,12 triệu/m2
      Mô tả: , + Vị trí nhà cực đẹp, hiếm có. View thoáng mát, ngõ thông, vài bước thông sang Q. ủy ủy ban nhân dân Q. Bắc Từ Liêm. Khu vực phát triển mạnh và...
      Đường Phú Minh, Minh Khai

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5,62 tỷ

      5.63 tỷ 102 m2 55,13 triệu/m2
      Mã Căn: 7A.10 XẢ LỖ ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG 📌Đường Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 172m² (12mx15m)- DT sàn: 254,7 m²- Thiết kế...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.