Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà shr 45 m2 tại Phường Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      Anh Ngọc, Cán bộ BV Bạch Mai về hưu cần bán nhà, để chuyển về Q. Ba Đình. - Thiết kế: Nhà xây 4 tầng do hai bác thuê thợ về xây, thiết kế thoáng mát,...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 3583 m2 tại Đường 1 - Vạn Phước - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 3583 m2 1,76 triệu/m2
       án 3 lô đất lúa S 3583.7 mét vuông Tân Phước Tây, Xã Vạn Phước, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa Vị Trí bám đường hiện hữu và mặt sông Tô...
      Đường 1, Vạn Phước

      Cần bán căn hộ chung cư 80 m2, giá 5,75 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      Giỏ hàng các căn hộ chung cư đang bán giá mềm tại One Verandah.Thông tin thật, giá thật, KH không phát sinh thêm chi phí.Trung thực, hỗ trợ giấy tờ pháp...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bình thạnh nhà nát 121m2 gần chợ bà chiểu tiện xây mới nhỉnh 6 tỷ

      6.5 tỷ 121 m2 53,72 triệu/m2
      Bình Thạnh gần chợ bà chiểu 121m2 nhà nát chỉ 6.x tỷ- Cách chợ Bà Chiểu vài trăm mét- Thông Bùi Đình Túy, Phan Chu Trinh- Qua quận 1 chỉ 10 phút- Nhà nát...
      Đường Đường Bùi Đình Túy, Phường Phường 24, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      🏡🏡🏡 Cần bán ngay căn hộ chung cư tại Golden Field Mỹ Đình🧑‍🦯. căn hộ chung cư 3PN2VS 120m2😗. chính chủ bán đồ đầy đủ nội thất siêu đẹp,nhà...
      Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 105 m2, giá 5,99 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.99 tỷ 105 m2 57,05 triệu/m2
      🏡🏡🏡 Cần bán gấp chung cư tại #The Sun- Mễ Trì🧑‍🦯. chung cư 3 phòng ngủ 105m2😗. chính chủ bán đồ nội thất đầy đủ siêu đẹp,nhà thoáng mát,...
      Khu đô thị Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 151 m2, giá 5,8 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 151 m2 38,42 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Phạm Thế Hiển - Green River Q. 8 -Gấp- 1Trệt 1Lầu- 2 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh- 8x10m-151m²- 5,8tỉ- sổ ...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 131 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Âu Cơ - Hòa Long, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 131 m2 38,94 triệu/m2
      Bán nhà Hòa Long, ngõ 2.2m, gần nhà hát quan họ Bắc Ninh, giá 5.1 tỉSổ vuông vức hướng đẹp.DT: 131m2.MT: 8m.Giá chỉ 5,1 tỉNhà vị trí siêu đẹp, ngay...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Long, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn shophouse 113 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.05 tỷ 113 m2 44,7 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse đang cho thuê hàng tháng 18tr/tháng.- Vị trí : căn hộ Sunview Town - Gò Dưa Thủ Đức .- Ngang 7m X dài 10m , có trệt DT...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 98,8399963378906 m2, giá 6,71 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.71 tỷ 98,84 m2 67,88 triệu/m2
      căn hộ sang trọng Urban Green tại đường số 6, QL13, đối diện KĐT Vạn PhúcDT 98,84m². Tây Namgiá mềm chỉ 6,709 tỉDự án có DT 20.203m², với 23 tầngTổng 734...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 65 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 65 m2 106,93 triệu/m2
      -Xử lý NH nên Tôi cần bán ngay nhà 3lau ngay Chu Văn An-DT: 5x13m(thực tế:70m)-5 phòng ngủ,6WC-hẻm xe hơi thông Bùi Đình Túy-Dân trí cao,hàng xóm...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 117 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà (cấp 4) đường Nguyễn An Ninh, P6, Đà Lạt 117 mét vuông giá 5 tỉ  DT: 117 mét vuông; ngang 14m;nhà c4, đường...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà chung cư 95 m2, hướng Nam, giá 5,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      ********** Chuyển công tác cần đổi vị trí đầu tư **********Mã căn N02.12.09. Vị trí giữa 2 khu thang rất thuận tiện đi lạiThiết kế 2 ngủ 2VS, chia phòng hợp...
      Khu đô thị mới Tây Nam hồ Linh Đàm, P Hoàng Liệt, Q Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2129 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Biên Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 2129 m2 2,49 triệu/m2
      STT 171*** KẸT BANK GIẢM 1,1tỉ bán nhanh GẤP ***_ Bán ngôi nhà 1 Trệt 1 Lầu 213 mét vuông p.Bửu Hoà gần vòng xoay Cầu Hang, đường 2 oto+ DT:...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Bửu Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 90 m2 65 triệu/m2
      + DT: 5x20m, Đông Nam, đường 12m trục thông đường Bưng Ông Thoàn giá 66tr/m2 + DT: 6x15m, Tây Bắc đường 12m giá 65tr/m2 + DT: 12x20m, Tây Bắc...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 68 m2 tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp ở ngay, DT lớn 68 mét vuông (4,5m x 15m), 2 tầng, 2 phòng ngủ, 1PK, Bếp, 2 nhà vệ sinh đầy đủ công năng gia đình sử dụng.+...
      Đường Sơn kỳ, Sơn Kỳ

      Cần bán nền đất 68,8000030517578 m2, hướng Đông-Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 68,81 m2 76,31 triệu/m2
       giá: 5.250 tỉ Diện tích: 68.8m² Mặt tiền: 5.06m Hậu: 5m Lộ giới: 9m, Đông Nam. Khu quy hoạch hoàn thiện: Đường nhựa, hệ...
      Đường An Sơn, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất 4439 m2, mặt tiền 133m tại Xã Bắc An - Chí Linh - Hải Dương, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 4439 m2 1,5 triệu/m2
      Hiện nay thu nhập người dân tăng lên, oto có sẵn, đường xá thuận tiện nên KH có nhu cầu nghỉ dưỡng nhiều hơn. Họ muốn có nơi vui chơi, xả stress cuối...
      Phường Bắc An, Thị xã Chí Linh, Hải Dương
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.