Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Hải Âu, vin Ocean Park 2, DT 64 mét vuông. Giá 6,2 tỉ.Em chính chủ cần bán liên kế Hải Âu, Vin 2, DT 64 mét vuông, xây 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư Gold Season S2 tầng trung căn 09 GIẢM CHÀOduplex thông tầng (2 tầng) - Nội thất xịn - tầng trung.DTXD: 108m.Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà lk Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, 80 m2, giá 6,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường số 5 KĐT Hà Quang 1 - Nha Trang.- DT: 80 mét vuông ngang 5m, hướng bắc.- Nhà bao gồm 3 PN 4  nhà vệ sinh. Phòng thờ. Sân giặt...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ

      5.7 tỷ 114 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 3 PN, đồ đạc cơ bản đủ sử dụng hướng logia hướng Tây Nam. Xem ảnh để biết thêm chi tiết. Mua căn hộ chung cư vui lòng liên hệ...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Happy Valley giá rẻ call ngay: 0912 976 ***.DT 135m 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất cao cấp.giá: 5.8 tỉ.call ngay...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Đức PMH Q7.chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet nhà đẹp view sông.DT: 109 mét vuông.sổ hồng riêng cầm tay.Giá: 5,5ty (siêu...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 114 m2 44,74 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng chung cư số 01 tòa L1 Ciputra:- DT 114m2.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công rộng thoáng.- Nội thất bàn giao đầy đủ, khách mua...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 112 m2 45 triệu/m2
      Dự án Thăng Long Number One tọa lạc nằm tại số 1 Đại Lộ Thăng Long, một trong những vị trí tâm điểm của các trục giao thông đường bộ, đường cao tốc trên...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.25 tỷ 90 m2 58,34 triệu/m2
      * Thiết kế.+ căn hộ chung cư cao cấp Diamon tiêu chuẩn resort DT 90 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2VS, giá chỉ 5.25 tỉ View hồ điều hòa...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - The Standard có quy mô 6.9ha với mật độ xây dựng chỉ 36 phần trăm (374 căn). Dự án sở hữu lợi thế lớn về quy hoạch khép kín, an ninh 24/24 nhằm phục...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 153 m2 34,65 triệu/m2
      Bán 2 căn hộ 17T Hoàng Đạo Thúy 153 mét vuông giá 5.3 tỉ.căn hộ góc hướng mát view đẹp. Gồm phòng khách, gian bếp, phòng ăn, 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 6,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.65 tỷ 60 m2 110,84 triệu/m2
      bán nhanh 4 tầng thang máy lung linh KD vip Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông 6 tỉ 65.* KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông là một trong những KĐT hiện đại và...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 89 m2 59,56 triệu/m2
      - chủ đầu tư Masteri Homes chào bán tòa B tại vin Smart City Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - HN.- Tòa có mặt logia hướng Đông Bắc duy nhất view hồ điều hòa phân...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,1 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.1 tỷ 110 m2 55,46 triệu/m2
      Chủ gửi bán siêu phẩm (căn hộ góc 3 phòng ngủ - 110 mét vuông giá 6,1 tỉ rẻ nhất thị trường Hinode City 201 Minh Khai).Thiết Kế: 3 ngủ sáng +...
      Hinode City, 201, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      - Nhận nhà tháng 6/2023 sở hữu lâu dài. Quà tặng tân gia 1 cây vàng.- Cam kết chỗ đỗ xe oto vĩnh viễn trong hợp đồng.- căn hộ chung cư đẳng cấp Luxury...
      Dự án MHD Trung Văn, 29 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Em Oanh gửi a/c giỏ hàng độc quyền nhiều căn nội thất xịn, view đẹp, giá siêu tốt, mới cập nhật tháng 7/2023 (giỏ hàng cập nhật mới hàng giờ).Đăng tin nào -...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 112 m2, giá 5,25 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.25 tỷ 112 m2 46,88 triệu/m2
      Nằm tại trục thông dự án Belhomes.Đối diện ngay khu vực công viên dự án.SHR trao tay.Đường trước nhà 12m.Chân cầu Nguyễn Trãi sắp khởi công.contact nhanh em...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 89 m2 57,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Thanh Xuân Complex. 89m. 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.Cả P. Khách, PN đều có logia, cửa kính tràn, view thoáng, rộng đẹp. BC ĐB.Có...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.