Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh biệt thự Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán biệt thự Oasis 1 đường 33, P. An Phú, Thuận An, Bình Dương. DT: 113.8m2. Giá 6.5 tỉ. Kết cấu 3 tầng, MT 7m. 3  phòng ngủ, 3  toilet.
      Dự án The Oasis, Đường 33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,75 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.75 tỷ 150 m2 45 triệu/m2
      Cần bán vài căn hộ 93 Lò Đúc.DT 90 mét vuông có 2 PN, 2 vs cửa hướng ĐB, logia TN giá 3 tỉ 950tr.Căn DT 92 mét vuông căn hộ góc 2 PN, 2 vệ...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Điền Thuận Star Hills, 4 tầng, giá 6,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố cao cấp Điền Thuận Star Hills Q. 12 giá rẻ kề TP Thủ Đức - Gò Vấp. * liên lạc: Mỹ Nga: 0903 159 *** để mời xem mua nhanh kịp...
      Dự án Điền Thuận Star Hills, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      Hoa hậu Berriver 390 Nguyễn Văn Cừ, căn hộ góc 116 mét vuông, thiết kế đẹp lung linh, view sân golf Long Biên.Duy nhất căn hộ góc 116 mét ...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 123 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.91 tỷ 123 m2 48 triệu/m2
      - CĐT HUD Me Linh Central xin thông báo đến quý KH chúng tôi chính thức ra bảng hàng mới-Đặc biệt Vào tên trực tiếp HĐMB với CĐT.- Không có giá chênh lệch...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 114 m2 48,25 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng:+ Căn 03 ngủ từ 5.5 tỉ.Qũy căn hộ chung cư của chủ đầu tư:- CK cao 15 +  phần trăm cho những KH nào liên lạc sớm nhất ạ....
      King Palace, số 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Plaza 2, Nam Từ Liêm, HN.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như MHD Trung Văn, Imperia Smart City, vin Smart City, FLC Complex, The...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi mục đích KD, cần bán:căn hộ góc - giá mềm - slot ô tô - nhà làm văn phòng nên như mới tinh - thoáng sáng, 3 logia rộng - vị trí...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 125 m2 54,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để chuyển nhà thổ cư có thỏa thuận.Nội thất hoàn thiện trần, sàn gỗ cao cấp. Gia đình định để ở nhưng chuyển công việc mua nhà...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 6,8 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      - Căn liên kế vị trí đẹp, bàn giao thô nguyên, giá cực rẻ thị trường, đầu tư cực kì hợp lý.- DT 75 mét vuông.- MT 5m.- Hướng Đông.- sổ hồng riêng...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.3 tỷ 118 m2 53,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh CH Park Hill Premium 118m2 - 3 phòng ngủ, giá siêu rẻ 6,3 tỉ.- Thiết kế: 118m2 - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,4 tỷ tại Cầu Giấy

      6.4 tỷ 113 m2 56,64 triệu/m2
      căn hộ Mandarin - Hoàng Minh Giám - Ngay công viên Nhân Chính.- DT: 113 mét vuông - 3 phòng ngủ full đồ.- Giá 6.4 tỉ (bao phí - có thỏa ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 124 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.6 tỷ 124 m2 45,17 triệu/m2
      * Dự án HUD Mê Linh Central 1 dự án tiềm năng tăng giá cao nằm tại ven Hà Nội khi mà quỹ đất tại trung tâm thành phố Hà Nội không còn để triển khai các...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, giá 6,65 tỷ tại Huyện Đan Phượng

      6.65 tỷ 75 m2 88,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô liên kế tại KĐT Tân Lập, Đan Phượng, cách ngã Trạm Trôi 200m.- căn nhà có DT 75m, MT 5m, đường trước mặt 10m, vỉa hè 5m, trước nhà là vườn...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.1 tỷ 112 m2 45,54 triệu/m2
      Cần bán căn S2B 2203 dự án Grand Sunlake căn hộ góc 2 mặt thoáng logia hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.Hướng cửa hướng Tây Nam.Tk 3 ngủ 2 phòng ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại căn hộ Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu thiết kế 3 phòng ngủ + 2VS, DT 96 mét vuông, giá thiện chí nhất hiện tại...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, giá 5,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.85 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc - bìa đỏ chính chủ - view sông hồng + cầu nhật tân.+ Tòa S4 Sunshine City - Phạm Văn Đồng - thành phố Hà Nội.+ căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn liên kế dự án vin Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên.Thông tin chi tiết.- DT 48m2 xây 5 tầng.- Hiện tại đã hoàn thiện 2...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá