Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Nhà phố Rosita Garden, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố tại KDC Rosita Garden - Khang Điền.Căn 90m2 (5x18m) - Giá 6,3 tỉ.Căn 200m2 (8x24m) - Giá 10,5 tỉ.gọi ngay: 0909 121 *** - Môi giới...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - nhà mặt tiền trong khu biệt lập an ninh tuyệt đối- Tiện ích đầy đủ và cao cấp : hồ bơi lớn, công viên cây xanh, phòng gym, yoga, trường mẫu giáo quốc...
      Dự án The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,06 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.06 tỷ 121 m2 50,09 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc toà N03T2 Ngoại Giao Đoàn.- DT căn hộ chung cư 121m2, thiết kế với 3 PN, 2  nhà vệ sinh và 2 ban công.- giá 6,06 tỉ...
      Dự án N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán liên kế đc KD giá mềm nhất dự án DT 60 mét vuông; 6.3 tỉ.Nhà gần cụm 10 tòa căn hộ cao cấp dễ KD ở cũng đông vui đủ tiện ích nhé.Tặng quà nội...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 124 m2 49,2 triệu/m2
      Cần nhượng lại chung cư Sunrise city NORTH nhà mới, tâm huyết Thực tế đẹp hơn hình:- Lầu cao, 124m2, có 2 PN 2 toilet view Him Lam Landmark...
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 42 m2, giá 5,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, vỉa hè, oto tránh, VP cực đỉnh, vị trí siêu đẹp.+ Nhà 42 mét vuông, 5 tầng 6 ngủ nhà đầy đủ...
      KĐT Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn ngoại giao Capital Elite giá mềm nhất thị trường.Chỉ 55tr/1 mét vuông sở hữu ngay chung cư 3 ngủ 2 lô gia cao cấp trung tâm ...
      Dự án Capital Elite, 18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi chuyển sang căn biệt thự liên kế nên cần nhượng lại chung cư ở 82 Nguyễn Tuân Thống Nhất Complex.căn hộ góc trục 11, tầng trung.logia:...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,36 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.36 tỷ 105 m2 51 triệu/m2
      Capital Elite 18 Phạm Hùng là dự án tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại số 18 đường Phạm Hùng.Tổng quan dự án...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building

      5.3 tỷ 125 m2 42,4 triệu/m2
      Bán 2 chung cư Times Tower 35 Lê Văn Lương 125 mét vuông tầng đẹp - giá rẻ 5.3 tỉ.Thông thủy 107.5 mét vuông. Gồm 3 ngủ, 2 phòng vệ ...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 112 m2 53,58 triệu/m2
      Anh chính chủ Tropic Garden thiện chí bán ngay, căn thật, nhà thật, cam kết giá mềm nhất thị trường.Gọi Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      Chuyển xuống thấp tầng nên tôi cần bán gấp chung cư PN, đẹp, rẻ nhất Royal City.2 ngủ, 2 vệ sinh.Tầng trung, thoáng, view đẹp, view quảng trường.nội thất...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 40 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Phân lô - oto vào nhà - KD - nhà dân xây đẹp ở ngay.- KDC văn minh, tiện ích ngập tràn.- Bán kính 100m là Nhà Thi đấu Hà Đông, mặt Phố Nguyễn Viết Xuân, Lý...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền 2 PNcó sổ hồng riêng, nhà sạch sẽ thoáng mát, đầy đủ nội thất mới, hiện đại.
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,28 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.28 tỷ 65 m2 96,62 triệu/m2
      Cần tiền bù lỗ NH bán phá giá căn liên kế 65m2 tại Vin 2 giá 6,28tỉ.- DT 65m2, MT 5m, xây 5 tầng, trong lòng nhà rất rộng và vuông vức, đường trước nhà...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      bán nhanh nhà liên kế khu đô thị Văn Khê 50 mét vuông, 5t, KD, nhà đẹp, chủ thiện chí bán.Vị trí: Nhà bán nằm tại khu đô thị Văn Khê, đầy đủ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư vin Central Park 2  phòng ngủ = 85 mét vuông.- View sông công viên và sông rộng. (view đẹp miễn chê).- Giá chốt...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.