Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, hướng: Nam mát mẻ.DT: 135 mét vuông, MT 9m, sâu 15m, DTSD 206.5 mét vuông.Giao thông đi lại thuận tiện: Ngay giao điểm của 3 đường...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      chính chủ cần gấp bán chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q7.Happy Valley là dự án có mật độ dân cư thấp, mỗi sàn chỉ có 4 căn, 2 thang máy, bảo vệ 24/7,...
      Dự án Happy Valley Premier, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 106 m2 55,19 triệu/m2
      Thiện chí bán căn 3 ngủ hướng Nam toà vip T10 Times giá chỉ 5,850 tỉ full đồ đẹp, nhà mới y hình. liên hệ ngay: 0978 468 ***- DT: 106 mét vuông.-...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 139 m2 38,13 triệu/m2
      * Chuyển sang nhà đất chính chủ gửi bán căn 139m2 hoa hậu CT5 Huyndai.- chung cư thuộc tầng trung, số siêu đẹp, nhà thì siêu mới do chỉ có duy nhất 1 bác...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, giá 5,75 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 0 m2
      Thân chào Quý KH,PKD chủ đầu tư CapitaLand chính thức nhận đặt 150 căn hộ chung cư cuối cùng tháp BASS, dự án De La Sol:- CK ưu đãi đến 9 phần ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 105 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      6.4 tỷ 105 m2 60,96 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở cần bán căn F1.11 dự án ID Junsion, vị trí đẹp đối diện công viên.Đã TT 55 phần trăm cho CĐT, giá 6.4 tỉ.Nhà ở Sài Gòn, gặp thỏa ...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai.

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Park Đông Sài Gòn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Khu Swan Park đã bàn giao nhà sẵn sàng làm nội thất vô ở ngay.Song lập đất 180m2 xây dựng 180m2.Hoàn thiện mặt ngoài, giao thô bên trong.giá 5.5 tỉ bao...
      Dự án Khu đô thị Swan Park, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn liền kề 6 tầng, 66 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 66 m2 104,55 triệu/m2
      + Vị trí nhà tuyệt vời, phân lô ô tô vào nhà. Khu vực đang nóng bừng đón chờ quy hoạch vành đai 4 chạy qua, giá trị tăng vọt mạnh+ Tầng 1: Thông sàn để xe,...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu dân cư Du lịch và Dịch vụ Cầu Hưng – Lai Nghi (Hội An Green Village)

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      Ra mắt đất nền đại đô thị 109héc - ta view sông Thu Bồn - liên kế TP cổ hội an. Giá chỉ 16, x tr/m2.Đất nền căn biệt thự thuộc phân khu The Mansion nằm...
      Dự án Hội An Green Village, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 162 m2 35,81 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 162 mét vuông tại Golden Palace.Thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinh.Tầng cao view thoáng.Có slot oto.contact xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      - biệt thự sẽ mang lại không gian nghỉ dưỡng trong lành, thoáng mát cùng khung cảnh thơ mộng nơi chốn đô thị phồn hoa hiện đại mang phong cách Singapore.-...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,5 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư Sunshine city ( khu đô thị Ciputra)- DT 97m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất full đồ đẹp.- Giá 5,5 tỉ.-...
      đường Tây Hồ, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 98 m2 63,27 triệu/m2
      Nhà đẹp giá mềm - sẵn tiện đầu tư.- đc: Khu chung cư Midtown M6 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT: 98 mét vuông. Góc 2 logia.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh biệt thự 8x20m, 160m2, Aqua City đường rộng 6.8 tỉ, liên lạc 0965 645 ***miễn tiếp trung gian).DT: 160m2, 1 trệt 2 lầu. 1 phòng KH + 3 hoặc...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 128 m2 45,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ chỉ nhỉnh 5 tỉ tại vin Royalcity Nguyễn Trãi, Thanh Xuân. liên hệ 0969 163 ***- DT 128m2 tim tường.- Thiết kế 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Helios Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Hoàng Mai

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 98m2, 3 PN căn vip nhất tại 75 Tam Trinh.logia hướng Đông và Bắc.Full đồ, sổ sẵn sàng giao dịch.Giá 5 tỉ.liên lạc 0963 686 ***
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 190 m2, giá 5,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      cực hiếm cực kỳ víp, không có căn thứ 2, vị trí cực đẹp, đường Hồ Tùng Mậu, nằm giáp với Q. Cầu Giấy, gần tổ hợp các trường đại học lớn, thương mại, Sư...
      Dự án Goldmark City, 136 Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 134 m2 38,06 triệu/m2
      * Lâu lắm mới xuất hiện căn 134 mét vuông hướng Đông Nam Huyndai Hillstate bán ạ.- chung cư tọa lạc tại tầng trên 20, view công viên thoáng đãng.-...
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.