Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.6 tỷ 155 m2 42,59 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng 3 PN siêu đẹp căn hộ chung cư Eco Green Nguyễn xiển. Tặng đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp, Chỉ việc Xách va li đến và ở...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      Cọ xanh hoàn thiện full 5 tầng, 48m2, đủ điều hoà âm trần, bếp... Đã làm hồ sơ tổ ấm an vui. giá 5,4 tỉ bao phí.Đã hoàn thiện 5 tầng siêu đẹp. 0971 171 ***...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,07 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.07 tỷ 109 m2 46,52 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa H1 dự án Haven Park Ecopark!- Mệnh danh là công viên thứ 5 của Ecopark với 3 ha. Tiện ích vô cùng đẳng cấp, không gian tiện ích...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - nhà mặt tiền liên kế Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 5*20, 1 trệt, 3 lầu.- Bàn giao thô.- Đầy đủ tiện ích, hồ bơi..- An ninh 24/24.-...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,81 tỷ

      6.82 tỷ 131 m2 52 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:DT: 131m2, 2 phòng ngủ, 2VS. Nội thất nhập khẩu.+ Tọa lạc vị trí đắc địa của Q. Cầu Giấy với hệ thống giao thông linh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 93 m2 54,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng.- DT 93 mét vuông tầng trung View hồ Thanh Xuân.- Thiết kế...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp chung cư 2 PN dự án Orchard Garden 128 Hồng Hà- DT 73m2- Đã có SHR.- View hướng Đông Nam và hồ bơi.Hạ giá 5 tỉ bán gấp trong...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 105 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư cao cấp Phạm Hùng (Capital Elite), dự án nằm tại số 18 đường Phạm Hùng, trung tâm hành chính mới Q. Nam Từ Liêm. căn hộ chung...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      giá cả thương lượng độc quyền 5.3 tỉ all in - Căn gốc 2 phòng ngủ Đảo Kim Cương - View sông mát mẻ.+ Chính chủ đi định cư nước ngoài nên thiện chí...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Việt Phát South City, giá 5,8 tỷ tại Lê Chân

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 120 m2 48,25 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình mình bán căn hộ chung cư tại dự án vin Gardenia.- DT: 120 mét vuông. Thiết kế 4 PN.- View đẹp, bìa đỏ cầm tay, full đồ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 44 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Trương Đình Hội - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 44 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền liên kế Ny'ah Phú Định vị trí 2 MT tại Trương Đình Hội, P. 16, Q. 8 và An Dương Vương, P. 16, Q. 8, TP.HCM.- giá từ: 6 tỉ/căn (Đã thuế ...
      Đường Trương Đình Hội, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 10

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư Kingdom 101 Tô Hiến Thành thuận tiện di chuyển các Q. huyện, vị trí vàng trong làng chung cư.* căn hộ góc đẹp, tầng 30 view hướng Tây ...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Gia đình mua cho bố mẹ về ở nhưng thay đổi kế hoạch nên cần nhượng lại căn liên kế nhận thô hoàn thiện mặt ngoài tại dự án vin Ocean Park 2 Văn Giang -...

      Bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư Feliz 2 PN - 85 mét vuông - giá 6 tỉ.Có thỏa thuận cho KH khi xem mua.Nội thất mới - hoàn thiện sang trọng đáng để...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,27 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.28 tỷ 60 m2 104,54 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại 60 mét vuông, ngay 10 tòa căn hộ chung cư cuối cùng còn sót lại.Công viên siêu to, có bể bơi cách nhà 30m.Xây 5 tầng,...

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 125 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 125 m2 45,6 triệu/m2
      nhà phố thương mại căn biệt thự liên kế trung tâm TP Hà Nội.Mặt đường 24m. Giá chỉ từ 5,7 tỉ.* Vị trí chiến lược, cư dân đông đúc :- 4 kilomet...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 86 mét vuông view Hồ Tây tầng 26 tại tòa nhà cao cấp HDI Tây Hồ Võ Chí CôngKý hợp đồng mua bán trực tiếp CĐT HDI...
      Dự án Tây Hồ Residence, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.