Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ Tràng An Complex số 1 Phùng Chí Kiên.+ chung cư tại tầng 18 có logia hướng Nam vô cùng thoáng mát.DT: 104m2 thông thủy 118m2 tim...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn liên kế dự án mặt đường Vành Đai 3.5 và QL 32.+ DT 80m2, MT 5m.+ Thiết kế 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.+ Nhà có 2 lối đi trước...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà đẹp, dáng căn biệt thự, kiến trúc Châu Âu, vị trí đẹp, 3 mặt thoáng vĩnh viễn, hướng mặt ngõ thông khắp các ngả, vây quanh tiện ích ngập tràn, nơi lý...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      chung cư Capital Elite nội thất đầy đủ từ 5,2 tỉ, CK TTS 9 phần trăm, hỗ trợ vay NH 65 phần trăm miễn gốc lãi 12 tháng- Thiết kế chung cư...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 96 m2, giá 6 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      - DT 96 mét vuông MT 6m, xây dựng 3 tầng 208 mét vuông rất hợp lí chia 3 - 4 PN.- Đối diện công viên rất đẹp, mát và thoáng, gần sông, công viên...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền 3 phòng ngủ 2 toilet view sông thoáng mát cần bán.- Là căn hộ góc có view hướng sông mát mẻ.- DT lớn 93m2.- Tầng cao view...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      - Không nhu cầu ở, Cần bán gấp căn Alnata, mong gặp khách thiện chí.- Căn 3 phòng ngủ, DT 119.6m2, có 3 logia rộng thoáng.- Tầng cao thoáng mát.-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Trì

      6.4 tỷ 155 m2 41,3 triệu/m2
      Tôi chủ nhân căn Penthouse căn duplex tại Eco Green do tôi không có nhu cầu sử dụng nên muốn tìm chủ nhân mới cho chung cư.- DTTT 155m2.- Thiết kế 3 ngủ 3...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn biệt thự GĐ2, GDD3 dự án Ivory Hoà Bình.Chuẩn bị nhận nhà.Mua lãi ngay 2 tỉ và 7 tỉ so với hàng sơ cấp chủ đầu tư.LH xem căn biệt ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nhà chung cư D’. El Dorado Phú Thượng, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7 tỷ tại Quận Tây Hồ

      7 tỷ 107 m2 65,43 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 mặt thoáng căn hộ cạnh D'.Eldorado 2 con rồng:- DT 107 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia- căn hộ góc 2 mặt thoáng,...
      Dự án D’. El Dorado, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,35 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.35 tỷ 58 m2 109,49 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại Sao Biển 6-18x vin Ocean Park 2 The Empire, 58.5m2, 5 tầng, MT 4.5m, giá net 6.35 tỉ.- Tặng thiết kế nội thất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 105 mét vuông đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, 150 m2, giá 5,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      căn biệt thự ngang 5mx30m, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà có 4 PN nội thất đầy đủ. Nhà sạch sẽ, thoáng mát, chất lượng xây tốt. Mua là ở luôn hoặc cho...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 70 m2 73,58 triệu/m2
      chính chủ đang ở cần đổi ngôi nhà phố nên mới bán chung cư cao cấp 2 PN view sông Masteri Thảo Điền.căn hộ góc DT lớn 70m2.sổ hồng riêng đầy đủ pháp ...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá siêu mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - thật...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,86 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.87 tỷ 60 m2 114,4 triệu/m2
      - Độc quyền căn TD4 - 61 siêu rẻ - đẹp.- nhà phố thương mại gần 10 toà căn hộ cao cấp.- DT 60m2, xây 5 tầng.- Tổng DTSD đến 235m2. bìa đỏ lâu dài.+ Giá...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 5,8 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 0 m2
      Căn 3 ngủ trục 08 tháp R3 Swanlake Residences.Giá: 5,8 tỉ, vào tiền 15 phần trăm~900 tr, còn vay 70 phần trăm đến Tháng 8/2024. Chuẩn bị nhận...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Sunrise City Central đã có SHR.- DT công nhận 117m2, nội thất đầy đủ cao cấp.- View cửa hướng Tây, logia lớn view...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.