Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 95 m2 65,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư bao gồm 3 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, 2 logia.Hướng logia hướng Đông Nam là hướng rất đẹp, thoáng mát.View hồ công viên Thanh Xuân.giá...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Bán căn hộ 3 PN, 86 mét vuông, nội thất đẹp, tầng cao, căn hộ góc. Chính chủ, có hoa hồng cho môi giới.Giá 5,2 tỉ. contact SDT 0945 891 ***
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Golden Bay, 3 tầng, giá 6,55 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      6.55 tỷ 126 m2 51,99 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 5,09 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.1 tỷ 96 m2 53,07 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố The Pearl Riverside thuộc tòa căn hộ A.SHR sẵn sang tên ngay.Nhà Đông Bắc - gần ngay hồ bơi.Nằm trong KDC cao cấp, thoáng mát, an...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán căn hộ Tòa N01 - T3 , 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,76 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.76 tỷ 128 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 - C2 Xuân...
      Dự án N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 300 m2, giá 5 tỷ tại Xã Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự gỗ Xã Phước Tân,Huyện Xuyên Mộc,BR-VT.DT 10x30 có 150m thổ cư,MT đường nhựa.Đó chuyển hướng công việc nên chủ cần bán lại cho khách...
      Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 88 m2 71,6 triệu/m2
      - Paris Thủ Thiêm (Hoàng Kim) nằm ngay vị trí đẹp nhất Q. 2 vòng xoay Trần Não (Tp Thủ Đức).- Giá chuyển nhượng tốt nhất thị trường: 68tr/ mét ...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ PN Techcons, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      chung cư  phòng ngủ - Techcons số 48 Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TPTP.HCM.- DT: 105m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bán tặng lại nội thất...
      PN-Techcons, 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6.2 tỷ 170 m2 36,48 triệu/m2
      Vì sao lại chọn Second Home tại The Ocean Suites Quy Nhơn(TOS) mà không phải là 1 căn hộ nhà mặt tiền nào đó?!Vì.- TOS nằm ngay trong quần thể The Ocean...
      Dự án The Ocean Suites Quy Nhơn, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Bán căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      1/ cực hiếm, một trong những biệt thự trục thông, vị trí đẹp, giá cực rẻ đại dự án đô thị VSIP, TP Từ Sơn, Bắc Ninh.2/ Siêu quý, ở thì sang vì không...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,5 tỷ tại Quận 9

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Đông Tăng Long hàng ngợp, cắt lỗ, kẹt tiền hôm nay có:- một căn 160m2 đối diện nhà phố thương mại shophouse thương mại SHR cầm tay giá 8,5 tỉ.- một ...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Phân lô 2 làn đường - 6 tầng thang máy oto tránh vỉa hè đường 36m.KD bất chấp trục chính khu đô thị Văn Khê.+ Cách đường Tố Hữu chỉ 100m, nối liền từ khu ...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.5 tỷ 157 m2 35,04 triệu/m2
      Penthouse The Maison sở hữu 3 view sông, hoàng hôn, mặt trời mọc cực đẹp chỉ 5,5 tỉ/157m21. Vị trí: Ngay đối diện cảng du lịch Bà Lụa đã (quy hoạch 10ha)...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 123 m2 52,04 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ góc 123  mét vuông căn hộ Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh, gian bếp và phòng khách riêng biệt.Nội...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,83 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.84 tỷ 92 m2 74,28 triệu/m2
      - Tôi chính chủ mua chung cư Green Diamond đợt đầu tiên tháng 10/2022 muốn sang nhượng lại nguyên giá chung cư do con gái không có ý định ở nữa chuyển...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      SB 10 đối diện nhà phố thương mại 2 mặt lợi thế KD đỗ xe ô tô.DT: 58.5 mét vuông.Xây 50 mét vuông/sàn.MT 4.5m.Tây Nam.Xây tổng sàn:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, bìa đỏ chính chủ, nhà đẹp Kiên cố, móng và giấy phép xây 6 tầng chủ đã xây 3 tầng và cột chờ, khi vực giao thông rất thuận tiện, gần mặt...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,43 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.44 tỷ 60 m2 107,19 triệu/m2
      căn biệt thự vượng khí giá cực rẻ dự án mà DT lại lớn 60m2 đất xây 5 tầng.Đối diện 10 toà căn hộ để KD để ở cực tốt.Không thể bỏ qua căn rẻ đẹp duy...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.