Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 160 m2, giá 7 tỷ tại Đường 334 - Vân Đồn - Quảng Ninh

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự Sonasea Vân Đồn phân khu Wyndham.DT: 160m2.Cách biển: 100m.Thiết kế: 2,5 tầng - 3  phòng ngủ.Bàn giao thô, hoàn thiện mặt...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Đường 334, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận

      5.3 tỷ 84 m2 63,1 triệu/m2
      giá: 5.3 tỉ.Hiện trạng nhà nội thất đầy đủ đẹp.logia Đông Nam.Thiết kế DT 84m2, 3 phòng, 2  phòng vệ sinh.Di chuyển thuận lợi qua các Q., ra sân...
      Orchard Park View, 130, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      chính chủ thiện chí mở bán căn DT 102m2, thiết kế layout vuông vứcg nhìn rất bắt mắt. Gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Sẵn SHR, sang tên nhanh trong...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Em cần bán chung cư 75m2 2 phòng ngủ tầng 9 ngay mặt đường Trần Phú Q. Ba Đình.View trực diện ra quảng trường Ba Đình.giá chỉ 5.4 tỉ bàn giao nội ...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 10

      5.9 tỷ 78 m2 75,65 triệu/m2
      Kingdom 101 - Cần bán ngay giá cực tốt.chính chủ rất Gấp. Khách thiện chí còn bớt ( chủ đã giảm gần 400 tr chịu cắt lỗ để ra hàng) Đ/c: Tô Hiến Thành, P14,...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Em Khánh vin gửi đến anh/chị thông tin căn nhà phố thương mại shophouse TĐ18 - 87 rẻ nhất Ocean Park 3:gọi ngay: 0942 044 ***- DT 60m2 xây 5 tầng, tổng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Cần bán shophuoes phân khu Sao Biển giá siêu mềm nhất thị trường.- DT 58,5m2.- Xây 3,5 tầng.- Hình thức vừa ở vừa KD.- MT 5m.- Xây 5 tầng.- Đông Bắc.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh biệt thự 65 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 65 m2 87,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế phân khu Hải Âu DT 65m2giá sau khi cắt lỗ là còn 5ty7 chính chủ thu vềQuý khách có nhu cầu mua xin call ngay: Ms. Hòa 0932 299 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 175 m2, giá 6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      6 tỷ 175 m2 34,29 triệu/m2
      Chuyển về phố ở nhà em bán lại chung cư 175 mét vuông, 4 phòng ngủ full đẹp giá 6 tỉ tòa R1 Goldmark 0888 486 ***- chung cư tầng trung, view...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Nhà phố Lovera Park, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà liên kề Lovera Park Khang Điền:- DT: 5x15m/đất.- Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 tầng.- DTSD: 144m.- NTP Hà Nội thất full đầy đủ.- Đường nội bộ:...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.1 tỷ 156 m2 32,7 triệu/m2
      Sở hữu chung cư view sân vận động tại Dolphin Plaza 156 mét vuông 2N + 1 nội thất đầy đủ chỉ 32,5tr/ mét vuông 0944 986 ***- DT 156 mét...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 132 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.4 tỷ 132 m2 48,49 triệu/m2
      chào bán đợt đầu GĐ II dự án wyndham thanh thủy - chủ đầu tư: 0981 150 ***- GĐ 2 dự án gồm: 238 căn+) nhà phố thương mại shophouse thương mại: 32...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      - nhà mặt tiền trong khu an ninh 24/24- Thiết kế hiện đại sang trọng, DTSD lên đến 207 m²- Gần các khu CN lớn: Vsip 1, Vsip 2, Vsip 3, Sóng thần 3- Có thể...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,4 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Sky Center - đường Phổ Quang Tân Bình - Gần sân bay.DT: 98m2, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, logia thoáng.Đang chờ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn liên kế phân khu Chà Là khu đô thị vin Ocean Park 2.DT 63m2 bìa đỏ chính chủ.Xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Đường trước...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Quần thể các biệt thự dự án VLasta view biển Sầm Sơn thơ mộng.Đa dạng DT và loại hình sp cho NĐT lựa chọn.Các loại hình sp.căn biệt thự đơn lập S 220 -...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán căn liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 5 tầng, 65 m2, giá 6,7 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      6.7 tỷ 65 m2 103,08 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn liên kế có mái đã hoàn thiện - Vinhome Marina.- Nhà đã hoàn thiện cơ bản 4 tầng 1 tum, thoáng đãng, chỗ để xe thoải mái.- Hiện tại...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, 75 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Quỹ căn 75m2 MT 5m - khu B giáp Vin.đc: Khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Nhà vừa xây, khách mua có thể nhận nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.