Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 5,76 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.76 tỷ 85 m2 67,76 triệu/m2
      - căn nhà phố trong khu an ninh 24/24 - Thiết kế hiện đại sang trọng, DTSD lên đến 207 m²- Gần các khu CN lớn: Vsip 1, Vsip 2, Vsip 3, Sóng thần 3- Có thể...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      VỊ TRÍ:Tân Phước Khánh 10, TP Tân Uyên, Bình Dương.Trung tâm của 30 khu công nghiệp lớn Vsip 1,2,3, khu công nghiệp Sóng Thần... Nơi hội tụ các chuyên...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị VCI Mountain View, 4 tầng, giá 6,4 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      6.4 tỷ 105 m2 60,96 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc gần chân đế căn hộ chung cư VCI mặt nhìn thẳng căn hộ chung cư, KD thuận lợi mọi mặt hàng. DT 105 mét vuông đã xây thô sẵn 4...
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,32 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.32 tỷ 0 m2
      Căn 3 PN view hồ và công viên trung tâm vip nhất Masteri DT 89m2. Ký trực tiếp Masterise Homes. Sở hữu full 54 tiện ích cao cấp chuẩn 5* như: 4 bể bơi...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      H
      Phạm Đức Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán lại căn 3 ngủ góc Timescity, thông tin chi tiết như sau:- DT: 110 mét vuông thiết kế là căn hộ góc...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 147 m2 34,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 34T Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy 147 mét vuông 3 ngủ 2  phòng vệ sinh giá 5 tỉ, 0987,063.288.chung cư nội thất ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Nhà phố Rosita Garden, 3 tầng, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền tại KDC Rosita Garden - Khang Điền.Căn 90 mét vuông (5x18m) - Giá 6,3 tỉ.Căn 200 mét vuông (8x24m) - Giá 10,5 tỉ.hotline:...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5,69 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.69 tỷ 52 m2 109,43 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - View Sông Trực...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 134 m2 38,06 triệu/m2
      * Lâu lắm mới xuất hiện căn 134m2 hướng Đông Nam Huyndai Hillstate bán ạ.- căn hộ chung cư tọa lạc tại tầng trên 20, view công viên thoáng đãng.- Nhà...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội.
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      logia Đông Nam, view công viên bể bơi nội khu, thoáng mát.+ Thiết kế 3 ngủ rộng đẹp, chính chủ tâm huyết với nội thất.+ Đầy đủ các tiện ích, an ninh cực...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 86 m2 62,8 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán chung cư Sky Park Residence, số 3 Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy, TP Hà Nội.chung cư có DT 86 m2 thông thủy,...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ - căn hộ Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet.+ DT: 116 mét vuông.+ Hướng nhà:+ Nội thất: Nhà...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.L/H 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - Bán lỗ 700tr - View sông trực diện - Tầng 2x...

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 1 tum có kết cấu lệch tầng tuyệt đẹp tạo không gian rộng rãi tại khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang- DT: 80 mét vuông ngang 5m-...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nhà 105 mét vuông bìa đỏ đường 24m giá 35tr/m.2. LK thô 105 mét vuông đường 24m...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 225 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 225 m2 26,67 triệu/m2
      HUD Mê Linh.Vị trí đắc địa khi nằm ngay trên đường vành đai 4, gần sân bay nội bài, cùng tầm nhìn Mê Linh lên TP 2025 - lên Q. vào năm 2030.Giá chỉ từ 6 -...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      6.9 tỷ 95 m2 72,64 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 95m2. 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Layout đẹp nhất trong 2 phòng ngủ Opal, có bồn tắm nằm.- Nội thất...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Cho vay 0 phần trăm LS trong 2 năm thì chỉ cần chuẩn bị hơn 2 tỉ số vốn ban đầu, còn lại 2 năm sau mới lo trả lãi.DT 60 mét vuông, xây 5 tầng,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.