Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán miếng đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,77 tỷ

      5.77 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán lại miếng đất đấu giá đường DH20 Tô Hiệu nối dài, thôn Lê Cao, Nghĩa Trụ tiếp giáp KĐT vin Ocean Park 3.DT 99.5  mét vuông căn hộ...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền 94 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình đang có nhu cầu bán lại mảnh đất Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang.Vị trí: Lô góc, Thôn Lê Cao, mặt đường DH20.Cách vin OCean...
      Thôn Lê Cao, Đường DH20, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Cần bán Chà Là 63m2 - MT 4.5m.Xây 4 tầng + 1 tum.Gần đường 20m, ngã 4 nội khu ra vào rất tiện lợi.Căn hiếm, DT lớn, giá thấp nhất: 5.8 tỉ (BP).call ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 5,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần bán nhà Mỹ Gia gói 2 vừa đẹp vừa rẻ. Vừa ở vừa đầu tư giá 5 tỉ 4 (bớt lộc).DT 100 mét vuông, diện tích sử dụng 210 mét vuông.1 trệt 2...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phước Long, giá 5,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng siêu đẹp đường Trần Tử Bình khu đô thị Phước long A bìa đỏ hoàn công giá 5 tỉ 550.DT: 96,9  mét vuông (ngang 5m) liên kế công viên,...
      Dự án Phước Long, Phố Trần Tử Bình, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 417 m2, mặt tiền 17m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 417 m2 13,9 triệu/m2
      (Rất ngộp) Khu bàn cờ Cam Đức đường Xuân Diệu thổ cư chỉ 13tr9/ mét vuông.- DT: 17mx30m (Tổng 417 mét vuông) thổ cư 72 mét vuông.- Giá rất...
      Đường Xuân Diệu, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường F 12m giao đường 28 khu TĐC Phước Long.Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 2 lầu, 1tum, sân thượng xây dựng kiên cố thiết kế hiện đại.1p thờ....
      Dự án Phước Long, Đường F, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 81 m2 73,46 triệu/m2
      Hạ giá cần bán nhà mới, đẹp, 3 tầng MT đường 5C, Hà Quang 2.- DT 81 mét vuông (4.5*18).- Hướng: Bắc.- Cấu trúc nhà 3 tầng đẹp, vừa xây, thiết kế hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 187 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 187 m2 33,16 triệu/m2
      Chưa sử dụng ngày nào nên chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại toà C Mulberry Lane.căn hộ chung cư số 03, dt 187m tim tường, 172m thông thuỷ, thiết...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Green Valley, 130 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 130 m2 47,7 triệu/m2
      Em quản lý nhiều căn hộ chung cư Green Valley giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay. Giá từ 4 tỉ - 5.9 tỉ tùy vị trí.- DTSD: 89 mét vuông đầy đủ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 127 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 127 m2 44,89 triệu/m2
      Mở hàng đợt 1 sp liên kế, căn biệt thự dự án trọng điểm của Mê Linh.- Đón sóng hạ tầng cùng những cú huých lịch sử: Với giá tốt, hạ tầng đồng bộ, nằm...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,28 tỷ tại Cầu Giấy

      5.28 tỷ 160 m2 33 triệu/m2
      Bán căn hộ 24T1 Trung Hòa Nhân Chính, Hoàng Đạo Thúy giá rẻ. DT: 160 mét vuông, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, logia hướng Tây Bắc, nhà đã sửa có full...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,99 tỷ tại Cầu Giấy

      5.99 tỷ 141 m2 42,49 triệu/m2
      Bán căn hộ Vimeco CT4 Nguyễn Chánh, 141 mét vuông, 3 PN, Giá: 5.99 tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 141 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, cửa chính...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 116 m2, giá 5,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Ngợp NH nên cần bán gấp biệt thự song lập bao giá thị trường.- Giá gốc: 5.9 tỉ.- giá 5.5 tỉ có trừ 5 phần trăm (295tr).Đông Nam.Chi tiết gọi ngay:...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      !!! ĐẢM BẢO giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG - DUY NHẤT một căn !!!- căn biệt thự song lập thiết kế 1 trệt 1 lầu- DT đất : 10x15 150m2 - DT xây dựng :...
      Waterpoint, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      CSBH siêu khủng trong tháng 5 của vin Ocean Park 3 dành cho dòng liên kế nhà phố thương mại shophouse.DT 60m2.MT 4m xây 5 tầng tổng DTXD 235m2.Giá TT...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 155 m2 45,17 triệu/m2
      + Vị trí.căn hộ chung cư thuộc toà nhà Ecogreen City nằm toạ lạc tại mặt phố Nguyển Xiển cách ngã 4 Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi 200m, nằm trên tuyến...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      - Phú Mỹ Hưng là đô thị kiểu mẫu, quy hoạch đồng bộ và hiện đại bậc nhất Phú Mỹ Hưng- 3 yếu tố tại KĐT mà bạn dễ dàng cảm nhận khi đến nơi này đó là tiện...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.