Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 135 m2 44,45 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Khu vực: Bán căn hộ tại Happy Valley - Q. 7, HCM.Giá: 5.9 tỉ, DT: 135m.Thông tin mô tả:- Nợ NH cần bán nhanh chung cư Happy Valley Phú Mỹ...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,21 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.21 tỷ 76 m2 68,5 triệu/m2
      Căn tầng trung view đẹp giá mềm nhất dự án, ôm trọn cầu Nhật Tân, sông Hồng thơ mộng.Siêu phẩm duy nhất còn lại kí trực tiếp với chủ đầu tư.đc:...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,05 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      5.05 tỷ 156 m2 32,38 triệu/m2
      TÔI CÓ căn hộ chung cư DOLPHIN PLAZA CẦN BÁN 156m 2N+1kho 3VS ban công hướng mát, view SVD gọi ngay: 0968 113 *** Dolphin Plaza - Mỹ Đình cho thuê căn...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 6,45 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 56 m2 115,18 triệu/m2
      Do cần tiền nên chính chủ cần bán nhanh căn liên kế phân khu San Hô.- DT 56m2, MT 4 m, xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, đường 13m.View đẹp, cách biển hồ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà lk 568 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 568 m2 11,27 triệu/m2
      Căn villa siêu đẹp xã Phước Đồng.DT đất đc công nhận 568 mét vuông (thổ cư 200 mét vuông).Giá chính chủ bán: 6,4 tỉ.Đường ô tô 6 mét, cách...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 115 m2 50,44 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Green Valley:- 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- full nội thất.- căn hộ góc, lầu trung.- Có sẵn ô xe oto trên sổ.anh/chị...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng KĐT Hà Quang 2. Đã có SHR hoàn công giá chỉ 5,7 tỉ.- Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt 2 lầu, trong đó có 4 PN (có PN tầng một),...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.7 tỷ 116 m2 49,14 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán ngay căn hộ chung cư tòa NO5 Berriver Long Biên. 116 mét vuông - Giá 5.7 tỉ.- Vị trí: 390 Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên,...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Midtown The Peak nơi hội tụ nhũng tiện ích cao cấp chỉ cần xách va li vào ở mà đc mua giá rất rất tốt.
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 97 m2 63,92 triệu/m2
      Tin thật - hình thật - nhà nhật 100 phần trăm - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ có logia duy nhất tại Imperia - giá 6,2 tỉ.- Tin chính chủ - DT...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      Nhà mới. Cần tiền nên bán bao phí sang tênbìa đỏ cầm taydiên tịch : 121m²
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Đống Đa

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      Bán chung cư 2 Ngủ Căn 12A vin Nguyễn Chí Thanh.DT 86m2.Đông Nam.Tầng Trên Tầng 10.Đang cho thuê.Giá 6.3 tỉhotline: 0921 999 *** a Đạt (Chị Họ nhờ bán)
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 178 m2, giá 6,82 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.82 tỷ 178 m2 38,29 triệu/m2
      nhà phố thương mại CK đến 53 phần trăm.Nếu TT vượt đến 98 phần trăm.Hoặc TT đợt 1 619tr, mỗi tháng sau đó 103tr, CK 5 phần trăm.Lịch TT...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 60 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Nhà Q. 12 P. Thạnh Lộc. MT đường Hà Huy GiápMT đường 12mDT 4 x 16Kết cấu 1 trệt 3 lầu.Công năng : 4 phòng ngủ+5Wc1 P. Thờ1 PK nhà để xe ô.tôBÀN GIAO...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93 mét vuông mà nhìn...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      Cần bán Lovera Premier.- Nội khu DT 5x15m, DTSD 200 mét vuông.- giá bán 6,4 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí.- LH để xem nhà nhé a/c.
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,59 tỷ tại Long Biên

      6.59 tỷ 120 m2 54,9 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ DT 120m2 view Sông Hồng thơ mộng tầng cao view tuyệt đỉnh.* Thông tin căn hộ chung cư:-...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      - Vị trí độc tôn đắt giá: Ngay vùng lõi trung tâm TX Sa Pa, view toàn cảnh thị trấn Sa Pa.- Mỗi căn 2 mặt MT - tăng giá trị giao thương, tiếp cận đc với...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.