Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Casamia Hội An, 150 m2, giá 6,4 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      - Căn cần bán: TT12 - 08.- Giá: 6,4 tỉ.- Tháng 4/2023 là ra SHR lâu dài, vĩnh viễn cho từng căn (hồ sơ đã hoàn thiện trên sở, lệ phí đã đóng xong cách 1...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 101 m2 62,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC Royal City R6 cao cấp - đẹp nhất Royal - 100m2 - 3 ngủ sáng.Mô tả:- R6 Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 40 m2, giá 6,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      - Nhà ngay gần chợ bông đỏ trường cấp 1,2,3, BV đi lại các Q. rất thuận tiện.- Ngay trung tâm hành chính Q. và KĐT Ngô Thì Nhậm tiện ích xung quanh không...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: Đông Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250m2.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên rất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 6,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.65 tỷ 90 m2 73,89 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hà Quang 2 Nha Trang, MT đường 3B.Vị trí thuận tiện đi lại, vài bước chân là tới công viên, và các tiện ích xung quanh.Thuộc P. Phước Hải, một...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 72 m2, giá 6 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Hết Oxy em Thiện chí bán nhanh 2 căn Khu Chà Là1 căn dạng căn biệt thự song lập giá gốc HĐ 13,5 tỉ e bán 11,7 tỉ view công viên1 căn Xẻ khe. giá gốc HĐ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 154 m2 36,37 triệu/m2
      bán gấp chung cư cực đẹp tại Mulberry Lane.Với DT lên tới 154 mét vuông, thiết kế 4 ngủ 3  nhà vệ sinh, chung cư tại Mulberry Lane sẽ hoàn...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5 tỷ tại Huyện Lương Sơn

      5 tỷ 600 m2 8,34 triệu/m2
      Căn BT 600m2 Chủ gửi bán 6,7 tỉ = Khải Nguyễn 0948 833 *** cung cấp quỹ hàng căn biệt thự ngoại giao giá mềm. Qũy căn cắt lỗ giá rẻ hơn giá thị trường 1...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán ngay căn hộ cao cấp 3 ngủ, 2 vệ sinh, toà nhà Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, để về Tây Hồ gần bố mẹ.Toà nhà bàn giao thô...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ, DT 86 mét vuông, nhà đẹp, giá hợp lý nhất thời điểm hiện tại tại căn hộ chung cư cao cấp vin Nguyễn Chí...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Nam Đô Complex , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 5,55 tỷ tại Hoàng Mai

      5.55 tỷ 152 m2 36,52 triệu/m2
      chính chủ là người yêu cái đẹp: Hiện đang muốn nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết:- Căn đẹp, tầng đẹp, view trung tâm TP.- DT: 152 mét vuông.-...
      Dự án Nam Đô Complex, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 6,63 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.63 tỷ 135 m2 49,12 triệu/m2
      - căn biệt thự vườn giá đáy rẻ bằng nhà liên kế.+ DT 135m2: 9 x 15, xây dựng 3 tầng 207m2, đường trước nhà 12m.+ Lời ngay khi mua căn biệt thự vườn năm...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,85 tỷ tại Quận 2

      6.85 tỷ 135 m2 50,75 triệu/m2
      sổ hồng riêng sẵn sang tên công chứng ngay, thủ tục rất đơn giản.Anh chính chủ gửi bán ngay, cam kết giá mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay:...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      bất động sản trầm lắng đã lâu bây giờ là cơ hội tốt KH mua đc bất động sản đẹp với giá hời.+ Em xin giới thiệu tới quý KH căn Villa 135 mét vuông...

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,7 tỷ tại Đống Đa

      6.7 tỷ 94 m2 71,28 triệu/m2
      Dấu ấn Hoàng Gia - Khẳng định Vị thế:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      call ngay xem căn 0988 494 ***- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 181 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư đập thông cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 6 tỉ CK khủng 17,3 phần trăm, căn hộ chung ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.