Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn Chà Là 8.- DT: 63m2.- MT: 4,5m.- hotline xem nhà trực tiếp: 0972 509 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      0969 286 *** chính chủ cần bán chung cư tại dự án Golden Park Tower, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 95m thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,22 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.22 tỷ 81 m2 76,77 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 52 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế Hàng Bè - Mậu Lương Hà Đông thành phố Hà Nội.+ MT 4m.+ DT: 52m2 x 4 tầng.- Tầng 1 phòng khách bếp, để xe.- Tầng 2,3 mỗi tầng 2...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 72 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Hàng đầu tư cực tốt cho KH đang quan tâm vin Ocean Park 2 The Empire.- Quỹ căn cắt lỗ tại phân khu Sao Biển, Chà Là, Cọ Xanh, San Hô.- CL12 - xx 72m2, căn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà lk 2 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Hoàng Nam 3, p. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 92m2 thổ cư 100 phần trăm (4x23m) 1861.Thiết kế: Sân oto 7 chỗ, phòng khách, nhà ăn, 3 PN...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70m2. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3m2.- Vị trí gần...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,6 tỷ tại Thủ Đức

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp MT Phạm Văn Đồng liên kế Giga Mall Thủ Đức.- Kết nối Bình Thạnh, Gò Vấp trong 5p- Đi sân bay Tân Sân Nhất trong 10p- Di chuyển...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 5,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.45 tỷ 180 m2 30,28 triệu/m2
      Bán biệt thự DT 180m2.Full nền thổ cư, có nhà để xe, sân vườn oto có thể vào, MT rộng 14m. Giá có thể thỏa thuận.
      Dự án KĐT Đồng Mai, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 145  mét vuông, 3 ngủ góc hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.chung cư rộng rãi thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Đã làm đầy đủ ...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      6.6 tỷ 82 m2 80,49 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn đặc biệt căn hộ chung cư Discovery Central 67 Trần Phú, Ba Đình với mức giá và chính sách vô cùng hấp dẫn:+ Căn 1 phòng ngủ -...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      bán nhanh liên kế khu Hải Âu vin Ocean Park 2.DT: 72m2x5 tầng, MT: 5m, đường: 13m, căn xẻ khe, hướng: ĐN.liên hệ 0773 238 ***
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Đường 5B, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 369 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 369 m2 18,98 triệu/m2
      Lô VIP đơn lập: H03- DT : 369,4 m2 - diện tích xây dựng : 127 m2- Xây Dựng 2 Tầng Giá chỉ: 20.584 tỉ ( NH Hỗ Trợ 60 phần trăm Miễn Lãi .) Hướng: ...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Mỹ Phúc, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Phúc, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 108m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất...
      Dự án Mỹ Phúc, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 6,98 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.98 tỷ 135 m2 51,71 triệu/m2
      Chỉ với 42tr/m2 sở hữu ngay biệt thự xanh đẹp lung linh.- DT: 135m2, MT 9m.- Hướng nam, đường 12m.- pháp lí: SHR lâu dài.- Có 7 NH hỗ trợ vay.- Vị trí đắc...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      chính chủ CẦN TIỀN bán ngay TRONG THÁNG ngôi nhà phố Lovera PREMIER . Giá 6, 5 tỉ giá rẻ hơn thị trường 1,5 tỉ Khu căn nhà phố Lovera PREMIER ( Đẳng Cấp...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Căn giá mềm nhất - View cận sông thoáng mát.bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, dự án One Verandah.- GIÁ: 5,6 tỉ (bao...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 84 m2 80,96 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: 0933 872 *** Mr Anh.Email: [email protected]ổng quan dự án chung cư Zenity - D1 Mension...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Hotline Chủ Đầu Tư Capitaland Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.