Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình tôi cần bán nhanh chung cư tòa N01T2 DT 130m2. căn hộ góc hướng Đông Nam view Starlake nhà mới sửa mới chưa ở do chuyển công...
      Dự án N01-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 61 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Văn Ơn - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 61 m2 81,97 triệu/m2
      Chủ giảm 700 tr.Bán nhà tặng hết nội thất, góc 2 MT khu dân cư Hoàng Hùng đường Trần Văn Ơn, P. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 60,7 mét vuông thổ cư:...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Chính chính chủ bác cần bán ngôi nhà liên kế thuộc khu đô thị Văn Khê, Q. Hà Đông, DT 50 mét vuông, MT rộng 5m.Nhà vị trí đẹp sát chân căn hộ,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,96 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      biệt thự song lập 135m2 vị trí cách công viên trung tâm chỉ 20 bước chân, sát trung tâm công nghệ cao, phố đi bộ, khu thể thao, trường học, BV cách nhà bán...
      Dự án Centa Villas, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hồ Chí Minh Airport Plaza P. 2, Q. Tân Bình, Tp Hồ Chí Minh.căn hộ chung cư cao cấp có chỗ đậu ô tô.3 PN, phòng khách rộng, bếp,...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố thương mại trục đại lô Hữu Nghị: Ở đẳng cấp - KD đắc địaƯu điểm: - Hàng hiếm, Hướng Nam mát mẻ, vị trí duy nhất trên dự án- Thiết kế tinh tế,...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 160 m2 34,32 triệu/m2
      Chuyển về gần bố mẹ, cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, tòa B2.- DT 160m, gồm 3 ngủ + 2 vệ sinh. Thiết kế cực...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn HA 3-xxx Tôi bán gấp do không tất toán đc NHGiá mua vào: 8 tỉBán cắt lỗ: 6.1 tỉ- DT: 65m2- diện tích xây dựng: 251 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ ý tưởng về không gian sống đẳng cấp dành riêng cho những người đam mê hưởng thụ cuộc sống, PentStudio tự hào là một trong những Tổ hợp chung...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      CẦN bán ngay SB8-129 58,5m² CHỈ 6,3 tỉ vin OCEAN PARK 2 GIÁ GỐC 8,2 tỉliên hệ ngay: 0961 445 *** - ANH HUY

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam định cư nên muốn bán lại căn hộ chung cư 3 ngủ dự án The Legend.- DT: 85.5 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ sinh.-...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 109 m2 49,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- DT 109 mét vuông. 3 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa: hướng Đông Nam. Hướng logia hướng Tây ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - DT đất: 135m2.- DTSD: 206,5m2.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp lý: SHR lâu dài.Môi trường sống đẳng cấp, lí tưởng để lập nghiệp.- An ninh...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà mặt phố rộng 6m "hàng siêu hiếm - giá siêu tốt" nằm trong dự án Centa City trong khu đô thị đẳng cấp, VSIP, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.DT...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,96 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      HOT! Sở hữu ngay căn biệt thự song lập sân vườn xanh mát tại Centa City, VSIP Bắc Ninh, TP Từ Sơn chỉ với 6,x tỉ.* Xu hướng dịch chuyển ra vùng ven đô,...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhương lại căn hộ chung cư thuộc phân khu Milano view vườn hoa.Do chuyển công tác tôi cần sang nhượng lại giá hợp lýDT:...
      Dự án Eco City Premia, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Hancom, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 5,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.11 tỷ 162 m2 31,5 triệu/m2
      Bán cc Hancom Hồ Tây (bìa đỏ chính chủ) tầng 7 mặt thoáng, hướng cửa hướng Đông Bắc, ban công nhìn ra mặt đường Võ Chí Công và đường Xuân La.- DT: 162m,...
      Dự án Hancom 603 Lạc Long Quân, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 58 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 58 m2 110,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán SB7 - 1xx khu Sao Biển.DT: 58,5 mét vuông.Giá gốc HDMB: 7,89 tỉ + chênh ngoài 600tr.Nay bán giá vào việc: 6,4 tỉ.Hàng ngon giá rẻ,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.