Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Phân khu Hải Âu của dự án vin Ocean Park 2 là 1 điểm nhấn phong cách Địa Trung Hải phóng khoáng và mê đắm lòng người, với vị trí vàng kế cận Công viên Silk...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 150 m2 39,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 150m tại căn hộ chung cư 17T Hoàng Đạo Thuý, Lê Văn Lương.- DT 150m gồm 3 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất đẹp thiết kế...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,04 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      - DT 86m thông thủy, 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, tầng 21 tháp A Skypark- logia hướng Bắc, cửa chính hướng Nam - 3 ph đi bộ ra Công viên Cầu...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 113 m2 48,68 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ dt 112,8 mét vuông Royal city tòa R5Chính chủ cần bán chung cư Royal city DT 112,8m2Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, khách bếp, Đông ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 120 m2, giá 5,04 tỷ tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      - Hình ảnh thực tế tại Centria Island - căn nhà phố, căn biệt thự 4 MT sông.- bìa đỏ đã có từng lô - pháp lí hơn cả an toàn.- Bàn giao nhà hoàn thiện...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn Chung cư Golden Westlake, 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      6.5 tỷ 113 m2 57,53 triệu/m2
      BQL dự án Golden Westlake mở bán 10 chung cư tháng 6/2023 từ 111 mét vuông - 240 mét vuông giá từ 6,5 tỉ. liên hệ 0888 486 ***- Ban quản lý...
      Golden Westlake, số 151, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,6 tỷ tại Tây Hồ

      6.6 tỷ 84 m2 78,58 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp mặt phố Đặng Thai Mai view 4 mặt sông hồ thoáng mát, đất vua chúa nghìn đời, ở thuận lợi đẳng cấp. Khu vực Tây ở nhiều hơn Ta, đầu tư cho...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 144 m2 34,73 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Hoa Đào, P. 2, Q. Phú Nhuận+ DT: 8 x 18m, công nhận: 144m2+ Kết cấu: 3 lầu hiện đại+ Vị trí MT Hoa Đào, Q. phú nhuận.+ Hình thật...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Pearl Plaza, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhanh căn hộ chung cư đẹp nhất Pearl PlazaDT: 103 mét vuông; 3 PN.giá có nội thất 100 phần trăm: 7 tỉView pháo hoa...
      Dự án Pearl Plaza, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      Dự án Hoàng Thành Pearl tọa lạc tại số 55 Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm. Dự án nằm ngay nhiều tuyến đường giao thông huyết mạch của thủ đô:...
      Dự án Chung cư 17 Phạm Hùng Vimefulland, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      bán gấp căn liên kế, 48 mét vuông. Xây 5 tầng, 6 PN Đã hoàn thiện cả nhà chuẩn ảnh.- Gốc mua 7 tỉ chênh 400tr.- Nay bán 5.4 tỉ bao toàn bộ phí...

      Bán căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 225 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông

      6.9 tỷ 225 m2 30,67 triệu/m2
      chung cư 225  mét vuông, TSQ Euroland Làng Việt Kiều Châu Âu DT rộng rãi như căn biệt thự.DT: 225  mét vuông.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - Feliz en Vista, đối diện UB TP Thủ Đức (Q. 2 cũ).- DTXD 85 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinhs, tầng cao, view nội khu;-...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 104 m2 50 triệu/m2
      Chính thức: Bàn giao căn hộ chung cư hạng sang BRG 25 Lê Văn Lương.gọi ngay: 0973 638 *** - Mr. Đông.0 phần trăm vay miễn gốc lãi tới tháng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ở căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Q. Bình Thạnh. - DT nhà: 95m2 .View Sông và Thảo Cầm Viên rất mát và đẹp 1 phòng...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Căn vip - căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.3 phòng ngủ 2 toilet 2 ban công.+ DT 110m2...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.