Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      liên kế Chà Là 58.5m2 đất, DT sàn xây dựng 235m2, xây 4.5 tầng. Giá 5.6 tỉ rẻ nhất thị trường.nhà phố thương mại shophouse San Hô 56m2 đất, DT sàn xây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Ngon bổ rẻ, chỉ có duy nhất căn này!Phân Khu Thời Đại.TĐ18-89.Hướng: ĐB.DT đất: 60m2.diện tích xây dựng: 235,1m2.Ưu điểm:- Vị trí gần cổng dự án, đi lại...

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 107 mét vuông dự án The Link 345 Ciputra. View vườn hoa nội khu, nhận nhà luôn. đc thừa hưởng toàn bộ tiện...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà bán nằm trong khu đất DV Dọc Bún Văn Khê, Hà Đông, TP Hà Nội. đc thiết kế đồng bộ hạ tầng kỹ thuật tạo tạo lên KĐT đẹp và hiện đại. Nằm cạnh KĐT Him...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Hoàng Nam 3 p.Đông Hòa, Dĩ AnDT: 92 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X23m )Nhà 1 trệt 2 lầu gồm: sân oto 7 chỗ, phòng...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      Dự án Centa Riverside tuyệt tác ven sông cách Phù Đổng thành phố Hà Nội chỉ 1 bước chân, Cách Long Biên thành phố Hà Nội 8 kilomet.Chỉ 30 ph đến...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Ngọc Minh Hằng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.4 tỷ 105 m2 60,96 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ vin West Point.DT: 105m2.Thiết kế căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.logia hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn Chung cư BIG Tower , 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng là sp hiếm hói ra mặt trong năm nay gồm tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền Khu biệt thự Khang Điền, 144 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 144 m2 43,06 triệu/m2
      KDC PHONG PHÚ 4 KĐT TUYỆT VỜI ***DUY NHẤT CHỈ 50Tr- 65Tr/m2 Tùy Vị Trí anh/chị Lựa Chọn *** ***CƠ HỘI ĐẦU TƯ BĐS SINH LỜI VÀ CHO SỰ AN CƯ ******SHR, THỔ CƯ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án Khu biệt thự Khang Điền, 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      KDC PHONG PHÚ 4 KĐT TUYỆT VỜI ***DUY NHẤT CHỈ 50Tr- 65Tr/m2 Tùy Vị Trí a/c Lựa Chọn *** ***CƠ HỘI ĐẦU TƯ BĐS SINH LỜI VÀ CHO SỰ AN CƯ ******sổ hồng, THỔ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 5 tỷ tại Bến Cát

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Cơ hội mua ngôi nhà rẻ hơn thị trường 1 tỉ.Cần sang lại căn nhà phố thương mại shophouse vip nhất nhì khu Ecolakes Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương.DT...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn nhà 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một, giá 6 tỷ

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      - DT đất 10 x 25 vuông vức thổ cư 100 mét vuông.- DTXD 100 mét vuông đã xây tường rào kiên cố.- Nhà gồm sân oto, phòng khách, 3 PN, bếp.- Đường...
      Hẻm 220, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 5m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông, ngang 5m.Đường 5m5Vị trí: Thuốc khu phố Hàn, đấu lưng với đường Phạm Văn Đồng. Cách biển chỉ tầm 300m. Khu phố sầm uất.Thích hợp đầu...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 6 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 6 m2 1000 triệu/m2
      mở bán 1 siêu phẩm xã Hoà Phú.Cách QL 14G chỉ 20m.Dt tổng 6000m2.Có 2000m2 có 300m2 đất ở + 4000m2 đất ngoài sổ đã có hồ sơ quy chủ.View suối mát mẻ(MT...
      Đường Quốc lộ 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Thủy Triều - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      1. Vị trí dự án: Đảo Vũ Yên (đảo Phượng Hoàng) - Huyện Thủy Nguyên - TP Hải Phòng.2. Tổng DT dự án: 869,53ha.3. Tổng mức đầu tư: 2,4 tỉ đô (55.870,2 tỉ ...
      Dự án Vinhomes Vũ Yên, Xã Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng
      N
      Duy Linh New City Phố Nối Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 54 m2, giá 6,45 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.45 tỷ 54 m2 119,45 triệu/m2
      Mục tiêu của Vingroup sẽ biến vin Vũ Yên là hòn đảo dành cho người giàu, giới thượng lưu ở Hải Phòng nói chung và miền Bắc nói riêng.Tập đoàn Vingroup chính...
      Dự án Vinhomes Vũ Yên, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      Bán nhà siêu phẩm 5 tầng xây mới sang chảnh ngay Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng thang máy cực sịn.Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.48m x 5 tầng.Hướng...
      Đường Hùng Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế xây dựng mới 3 tầng.DT: 96m2, ngang 6m, DTXD 3 tầng: 208m2.Đặc biệt nhà có hai mặt thoáng, công viên cây xanh bao xung quanh.Đông...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.