Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6 tỷ tại Quận 9

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      liên kế 5x20m khu An Lộc KĐT Đông Tăng Long.
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 73 m2, giá 5,15 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      5.16 tỷ 73 m2 70,57 triệu/m2
      Mã HTL399.Bán nhà Đông Tác khu dân cư Đông Hưng P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 73m2 thổ cư: 100 phần trăm (4x18,1m).Cách đường Trần Quang Khải...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 5

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      Bán chung cư Hùng Vương Plaza Q5.ĐC: 126 Hồng Bàng, P12, Q5, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 130m, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, để lại nội...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,8 tỷ tại Quận 9

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Mega Village Khang Điền.- DT: 5x15m = 75m2 đất.- diện tích xây dựng 157m2.- đầy đủ nội thất.- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông ...
      Dự án Mega Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      Căn Chà Là 63m2 , CL8- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248m2.- Vị trí gần công viên.- Bán giá 5,7 tỉ - gọi ngay xem nhà: 0977...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư The Signature, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ một cực phẩm cho anh/chị mua để ở hoặc đầu tư.- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Midtown - M7 (The...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Green Diamond, DT 75m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh. logia Tây Nam, view trục đường Láng Hạ, Thái Thịnh. Nội thất bàn giao gồm: Sàn gỗ, trần...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Mê Linh - Hà Nội

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Em hiện có ngôi nhà vườn tại dự án HUD Mê Linh Central giá rẻ nhất.Giá chỉ 6 tỉ nhỉnh đường 24m.Gần đường Vành Đai 4 đang triển khai thi công.Dự án đối...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Vành Đai 4, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại Sao Biển dự án vin Ocean Park 2 The Empire.DT: 58.5m2.Đông Bắc.Xây 5 tầng với tổng DT sàn là 245m2 xây dựng.Rất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Ranh - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự biển KDL nghỉ dưỡng tại Cam Ranh.Bắc bán đảo Cam Ranh.KN Paradise - Para Sol.Để sở hữu một căn căn biệt thự nằm cạnh biển mà còn là...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Times City Minh Khai 98 mét vuông, 2  phòng ngủ giá 5.5tỉ có thỏa thuận.Chuyển định cư ở nước ngoài cần bán nhanh lại...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 94 m2 54,26 triệu/m2
      Hòa mình vào không gian tuyệt đẹp của ốc đảo Hawaii, bạn sẽ trải nghiệm 365 ngày trọn vẹn tại KĐT Phú Mỹ Hưng - trái tim thương mại và tài chính quốc tế.Chỉ...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      L/H xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công...

      Sở hữu liền kề, biệt thự 58 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 58 m2 94,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế nhà phố thương mại shophouse phân khu Sao Biển. tổng DT 58.5m2Vị trí gần trục đường lớn, vị trí trung tâmKhông vay NHgiá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      - bất động sản trầm lắng một thời gian dài.+ Bây giờ là thời điểm tốt nhất KH mua đc bất động sản đẹp có giá rẻ.+ Em xin giới thiệu tới quý KH căn nhà ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Với mức đầu tư 6 - 7 tỉ - Shophoue loại 2 và 3 (SH2 - SH3) Centa Riverside đang là dòng sp có mức tăng trưởng cùng khả năng thanh khoản tốt nhất toàn dự án...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Bds Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,5 tỷ tại Ba Đình

      5.5 tỷ 124 m2 44,36 triệu/m2
      BQL căn hộ chung cư cần bán căn hộ Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, TP Hà Nội.- DT 70m2, 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT 90m2, 2 PN,...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Yên Sơn - Tuyên Quang

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      ĐÓN SÓNG ĐẦU Flamingo Tân Trào #CHỈ_4tỉ Một dự án làm khuynh đảo giới đầu tư bởi MUA LÀ THẮNG Một dự án "lưng tựa núi, mặt hướng sông" phát tài phát lộc...
      Xã Tân Trào, Huyện Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.