Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán biệt thự siêu đẹp Thanh Long Bay, 4 tầng, 108 m2, giá 5,8 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      * ngôi nhà phố sang nhượng giá ưu đãi tốt, sở hữu 2 MT đường.- CĐT: Tập đoàn NamGroup.- Vị trí: Kê Gà, xã Tân Thành, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.- DT...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 48 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn liên kế 48 mét vuông phân khu Sao Biển - Dự Án vin Oceanpark 2. Giá chỉ 6 tỉ rẻ nhất phân khu Sao Biển.- DT: 48 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Aqua City, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà mặt tiền Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng Novaland (Miễn tiếp trung gian).* Thông tin như sau:+...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh biệt thự 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Gia đình ngộp tiền NH bán nhanh nhà phố thương mại sao biển 58.5m2.Giá gốc: 7tỷ9 bây giờ bán 6tỷ2 bao phí:Hương: TN.Mọi thông tin chi tiết hotline: 0907...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 6,4 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      6.4 tỷ 70 m2 91,43 triệu/m2
      căn biệt thự Chà là 13 DT 70 mét vuông.MT 5m.Phân khu hoàn thành sớm nhất.Sầm uất nhất dự án.Cộng đồng sôi động.Giá cắt lỗ chỉ 6,4 tỉ cho...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      Chuyển mục đích KD nên cần bán nhanh căn liên kế Chà Là ở vin OCean Park 2.DT 58.5 mét vuông.DTXD: 225 mét vuông.Xây 5 tầng.Tây Bắc.Giá mua:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      - Bán chung cư 3 ngủ vip nhất dự án vin Smart CIty, view hồ cát trắng trung tâm đẳng cấp nhất.- DTTT 80,1 mét vuông, tim tường 90 mét vuông,...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,69 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.69 tỷ 135 m2 49,55 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Chà Là là phân khu chào bán đầu tiên của dự án vin Ocean Park, đối diện phân khu vip nhất Ngọc Trai, nhưng lại có mức giá cực rẻ (chỉ từ 109tr/m). Ngay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      5.1 tỷ 99 m2 51,52 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh- chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh với diên tích 99m2- Toàn bộ view hướng...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Búng Gội - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Park Town Phú Quốc đc kiến tạo bởi Hạ Tầng Đô Thị Corporation giàu kinh nghiệm. Một đơn vị với vai trò CĐT, phát triển và KD các dự án BĐS; quản lý vận hành...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 63 m2 101,59 triệu/m2
      căn biệt thự Chà Là.DT 63m2.Đông Nam.Ưu điểm ngay sát đầu góc gần ngã 4.Giá cắt lỗ, giá gốc hơn 8 tỉ.

      Bán chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Cần bán ngay CH CC Star Hill - 112m2 - giá 5.5tỉ.- DT 112m2, 03 PN, 02  nhà vệ sinh, nội thất dính tường - lầu cao - view đẹp và thoáng.- giá siêu...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Thông tin dự án vin Hưng Yên: vin Ocean Park 2, 3 - The Empire và the Crown.Siêu quần thể đô thị biển lớn nhất thế giới.- Vị trí dự án: Thuộc 2 xã Long Hưng...

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Phân khu Hải Âu của dự án vin Ocean Park 2 là 1 điểm nhấn phong cách Địa Trung Hải phóng khoáng và mê đắm lòng người, với vị trí vàng kế cận công viên Silk...

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,08 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      5.09 tỷ 117 m2 43,46 triệu/m2
      Hiện tại do tôi đang rất cần tiền nên bán ngay 02 chung cư trục C07 Toà A, căn hộ góc đẹp nhất dự án, DT tim tường 131,6 mét vuông và DT thông...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền, cắt lỗ sâu 2 biệt thự Casamia Hội An, khu căn biệt thự sông nước hữu tình đẹp nhất Hội An.biệt thự song lập SL5, DT 161 mét vuông...
      Dự án Casamia Hội An, Đường Võ Chí Công, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 50 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      🥰🥰🥰PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - SÁT khu đô thị NAM CƯỜNG - AN HƯNG - KHU VỰC PHÁT TRIỂN MẠNH 🥰🥰🥰Khu đất DV Dương Nội DT 50m đất MT 5m giá 5.7 tỉ...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.