Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Centa City là phân khu có trị trí nổi bật nhất của đại đô thị VSIP Bắc Ninh ---------------------------------Mua nhà phố thương mại tại Centa City là đầu...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Best Western Premier Sapphire Hạ Long (The Sapphire Residence)

      5.5 tỷ 131 m2 41,99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 4 ngủ View biển gấp với giá siêu mềm nhất thị trường để lên Thủ đô Hà Nội sinh sống .DT 131 m.chung cư mới nguyên đã có nội ...
      Dự án The Sapphire Residence, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự Thanh Long Bay, 4 tầng, 108 m2, giá 5 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      * ngôi nhà phố sang nhượng giá ưu đãi tốt, sở hữu 2 MT đường.- CĐT: Tập đoàn NamGroup.- Vị trí: Kê Gà, xã Tân Thành, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.- DT...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 104 m2, giá 6 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      Chính chủ bán lô liên kế mặt đường Vành đai 4 dự án HUD Mê Linh Center - Mê Linh - TP Hà Nội. Mã lô NV7A - 20.DT 104 m2, MT 5m, nhà xây thô hoàn thiện...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Vành Đai 4, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      KDC View Sông Sổ Sẵn Q. 9 cạnh vin Grand Park Vị trí đẹp: MT Nguyễn Xiển, view sông xanh ngát, phong thuỷ cực kỳ tốt khi một bên là MT đường, một bên tựa...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Centa City Hải Phòng, giá 6,5 tỷ tại Thủy Nguyên

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      khu công nghiệp VSIP 60.000 công nhân đi làm, thuận tiện buôn bán KD.Đường 26m. Vỉa hè 5m.Giá: Từ 6,5 tỉ. Nhà đã hoàn thiện!sổ hồng riêng lâu dài. NH hỗ...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      bán nhanh cắt lỗ căn Dcapitale Trần Duy Hưng do chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh.căn hộ chung cư rộng 90m đc thiết kế thành 3 phòng ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 72 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần cắt lỗ căn liên kế thuộc phân khu Chà Là, vin Ocean Park 2 The Empire.- DT: 72 m2.- Giá gốc: khoảng 8 tỉ.- Đã TT: 2.4 tỉ.- Giá thu về: 6 tỉ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Căn hoa hậu lầu cao (trên 15) view sông vĩnh viễn của Lumiere Boulevard vừa mới đc tung ra thị trường.Chính sách TT giãn cực tốt, chỉ áp dụng đến hết tháng...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,62 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.63 tỷ 135 m2 49,08 triệu/m2
      ngôi nhà siêu hot với giá và vị trí- Giá 6,625 tỉ- DT đất: 135m.- MT: 9m.- Đường 12m.- pháp lí: SHR lâu dài.- 9 NH hỗ trợ 70%- Tiện ích: bán kính...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,72 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.72 tỷ 88 m2 65 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:D'. Le Roi Soleil Tân Hoàng Minh.DT 88 mét vuông.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Trang bị full nội thất cao cấp, theo phòng...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Cọ Xanh cắt lỗ 26 phần trăm - gần 3 tỉ.Thông tin căn:- Giá gốc: 9.1 tỉ.- Bán 6.6 tỉ thu về.- DT: 70 mét vuông...

      Cần bán ngay liền kề Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      6x20 Giá 4 tỉ - 5.2 tỉ Khu 3, Khu 4, Khu 5căn biệt thự SONG LẬPSL 8x20 giá 5.8 tỉ - 6.4 tỉ khu 3 đường 16mSL 10x20 giá 6.7 tỉ - 7.1 tỉ khu 3 đường 16mSL...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 100 m2 63,5 triệu/m2
      - Bán nhà phố thương mại 3 tầng trục đường trung tâm dự án Centa RVS.- Giá chỉ 6,x tỉ- DT đất: 100m2.- DTXD: 186 m2.- Nhà 2 MT, 3 mặt thoáng.- Nhà nhà ...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6 mét vuông giá 5 tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm,...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Hải Âu 65 mét vuông.- MT: 5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 251 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      Căn Chà Là 63 mét vuông, CL8.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- Bán giá 5,7...

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế 56m2, thuộc phân khu Sao Biển, trục đường thông ra Công viên. Giá chỉ 6.6 tỉ thấp hơn giá hợp đồng mua bán 15 phần ...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.