Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sử hữu ngôi nhà phố trên trục đường phố đi bộ 26m, tiềm năng KD cực lớn trong khu đô thị chuẩn Singapore tại VSIP Bắc Ninh. Nằm ngay...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, giá 6,66 tỷ tại Từ Sơn

      6.66 tỷ 135 m2 49,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập 3 tầng trung tâm khu đô thị Centa City VSip TP Từ Sơn chỉ 6, x tỉ.- DT đất: 135m2.- Xây 3 tầng: 207 m2.- Vừa KD, vừa ở; đầu tư...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,46 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.46 tỷ 107 m2 60,38 triệu/m2
      Bán độc quyền căn 3 phòng ngủ căn hộ 107m2, 3 phòng ngủ view hồ điều hoà 4.8ha, công viên rộng gần 20ha, căn hộ chung cư thiết kế 3 ban ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Kiều Trang Nguyễn (Trang Min) Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Ưu điểm: biệt thự đc xây dựng trong khu đô thị mang phong cách Singapore với mảng không gian cây xanh hoa lá 4 mùa khoe sắc thắm, cùng với tiện ích...

      Cần bán căn biệt thự Thanh Long Bay, 3 tầng, 108 m2, giá 6,7 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.7 tỷ 108 m2 62,04 triệu/m2
      ngôi nhà phố sang nhượng giá ưu đãi tốt, sở hữu 2 MT đường.CĐT: Tập đoàn NamGroup.Vị trí: Kê Gà, xã Tân Thành, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.DT đất:...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh biệt thự 25 tầng, 120 m2, giá 6,96 tỷ tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.96 tỷ 120 m2 58 triệu/m2
      - Dòng sp độc bản.- Quy mô 48ha, với 365 căn biệt thự, 206 ngôi nhà phố.- Ân hạn gốc và lãi trong 12 tháng.- Vietinbank bảo lãnh hỗ trợ vay 70 phần...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 119 m2 45,3 triệu/m2
      giá mềm CHỈ CHỜ KHÁCH CHỐT DT : 119 m2 - 3 PN 2  toilet View : Đại lộ phố đi bộ rộng 62m2 , thác nước cao 18m Tiện ích Alnata chuẩn 5* : Hồ bơi tràn...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 113 m2 58,41 triệu/m2
      Căn 3N - Thiết kế rất đẹp và rộng rãi - DT : 113  mét vuông- Thiết kế : 3N - 2 toilet - 1PK - Tầng Trung view thoáng mát Đông Nam- Có slot oto...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Nhà em chính chủ cần bán căn căn hộ N04 Udic Complex toà A (toà đẹp nhất) mặt đường Hoàng Đạo Thuý, ngay ngã ba hợp đồngT - Trần Duy Hưng, tầng cao view...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 5,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là 14 - xx DT 58,5 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 240 mét vuông.- Vị trí gần công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Em Tiến chuyên sang nhượng và cho thuê căn hộ chung cư cao cấp dự án The Vista, giỏ hàng tốt nhất thị trường. Giúp anh chị dễ dàng chọn đc căn hộ ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Cọ Xanh - 65m2.MT: 5m.Xây dựng: 251m2.Hướng: hướng Đông Nam.Gốc: Gốc 8,2 tỉ.chính chủ vay NH, nay không có khả năng tất toán và trả gốc lãi hàng tháng nên...

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Dự án The Empire - vin Ocean Park 2 (tên khác: vin Dream City hoặc vin Ocean Park 2) là KĐT sinh thái cao cấp do do tập đoàn Vingroup đầu tư phát triển tại...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 117 m2 52,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 view dự án Celadon City Tân Phú, khu Diamond Alnatachung cư cao cấp nhất khu tây Tp Tp HCM, với thiết kế sang trọng, nằm trong công...
      Dự án Diamond Centery, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư 229 Phố Vọng, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,2 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.2 tỷ 113 m2 46,02 triệu/m2
      siêu hiếm. Phải nhanh mới kịp.Chính chủ gửi bán chung cư 3  phòng ngủ 113  mét vuông tại căn hộ 229 Phố Vọng.chung cư tầng trung thoáng mát...
      229 Phố Vọng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 72 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên cắt lỗ sâu căn liên kế xẻ khe- Phân khu Chà Là- DT: 72m2 (6x12m)- Vị trí đẹp, gần công viên- Tây Bắc- Giá HĐ khoảng 8 tỉ- giá: 6...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí đẹp, đi thẳng ra công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.-...

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp, có bớt lộc cho khách chốt ngay.hotline em Quân xem nhà ngay: 0938 885 ***Call/zalo/viber/whatsaap).- DTSD tổng cộng: 75m.-...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.