Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Chính chủ Cắt Lỗ sâu căn nhà phố thương mại shophouse Sao Biển tại vin Ocean Park 2, Hưng Yên. Giá gốc 7.303 tỉ, đã vào 30 phần trăm là 2.214 tỉ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      nhà mặt tiền 90m2, 2 MT nằm trong dự án Centa City Hot nhất Từ Sơn; tiếp giáp 2 trục đường lớn (Đại lộ Hữu Nghị 64m & ĐT179 33m) KD đắc địa. Nhanh tay sở...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,04 triệu/m2
      - DT đất: 135 mét vuông.- DTSD: 206,5 mét vuông.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp lý: sổ hồng riêng lâu dài.Môi trường sống đẳng...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.2 tỷ 134 m2 38,81 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư tòa CT2A1 hướng Tây Nam Linh Đàm.Nhà có bìa đỏ chính chủ, DT 134,5 mét vuông thông thủy sử dụng.Nhà có 3 PN, 2...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ.- Sổ hông chính chủ.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.- contact: 0901 319 ***. Minh để đc hổ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,44 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.45 tỷ 50 m2 108,9 triệu/m2
      Cam kết ngay từ đầu:* Thông tin cung cấp chính xác và minh bạch.* Tư vấn trung thực, nhiệt tình, không kê giá.* Hỗ trợ tận tâm nhanh chóng và bảo mật thông...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- CL - XX xây 5 tầng.- Tôi mua để ở...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 112 m2 57,15 triệu/m2
      The Legend 109 Nguyễn Tuân.Gia đình cần bán căn 3 ngủ 2vs 112m2.Nội thất full đang ở, tầng trung có slot oto.Giá 6,4 tỉ (có thỏa thuận).L/H SDT/zalo 0909...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự liên kế đẹp nằm tại dự án vin Ocean Park 2 nằm vị trí đẹp trung tâm trái tim dự án.- DT đất: 58,5  mét vuông.- DTXD:...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,04 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.04 tỷ 105 m2 48 triệu/m2
      Độc quyền phân phối chung cư 3 phòng ngủ 105m2 & 3 phòng ngủ + 1 127m2 dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng - Mỹ Đình.căn hộ chung cư Mỹ Đình -...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 4 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,37 tỷ

      6.38 tỷ 118 m2 54 triệu/m2
      Hộ gia đình thích dòng căn 3N nhưng thích DT lớn trên 100 mét vuông, vậy lựa chọn đến ngay 2 căn đập thông ghép từ căn 2N + và căn 1n DTSD lên tới...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      liên kế Sapphire Gem Hải Phòng - Sự lựa chọn hoàn hảo để an cư lạc nghiệp ngay tại TP mới Thủy Nguyên!DT lên đến 110m đường trước nhà 15 - 21m, 5 bãi để...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Đường 9C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      biệt thự Đông Nam, DT 52m2 chính chủ mua giá 6,5 tỉ (không vay bank) hiện tại cần tiền bán nhanh với giá rẻ giật mình chỉ 5,5 tỉ (khách thiện chí có thỏa...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Thăng Long City Đại Mỗ, giá 6,02 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.02 tỷ 86 m2 70 triệu/m2
      Bán liên kế B32 Đại Mỗ, , ,AEON Hà Đông,DT:86-102 mét vuông.vị trí dự án rất đẹp và thuận tiện giao thông,sát FLC,cách Lê Quang Đạo nối dài 80m,...
      Dự án Thăng Long City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Bán Cắt lỗ nhà phố thương mại shophouse Sao biển DT 58.5m2 giá 6.3 tỉ -Dự án The Empire - vin Ocean Park 2Tôi chính chủ cắt lỗ bán căn nhà phố thương ...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 68 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      Mô tả:Nhà nằm trong KĐT Fivestar của người Hàn Quốc sinh sống, khu phố nhộn phịp bậc nhất.Đi bộ 3 bước ra KĐT, cách mặt phố mấy chục m.Nhà chủ tự xây khung...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      ngôi nhà phố 3 tầng thuận tiện KD, gần trục đường 17m thông ra sông Tào Khê nằm trong khu đô thị Centa City VSIP Bắc Ninh đẳng cấp. - DT 90m2- MT 6m,...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 98 m2 62,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 PN. Căn 02 tòa Park 5 Timecitychung cư thiết kế sáng đẹp, view nội khu. Để lại nội thất. Giá rẻ chỉ 6x
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá