Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 320 m2, giá 6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 320 m2 18,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh biệt thự Legacy Hill Hòa Bình khu A, DT rộng, view hồ đẹp.Làm việc trực tiếp chính chủ.- DT: 320m2.- Thiết kế theo mẫu Babylon cốt...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 175 m2, giá 5,25 tỷ tại Thị xã Cửa Lò - Nghệ An

      5.25 tỷ 175 m2 30 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có những suất ngoại giao gồm liên kế, căn biệt thự dự án Cửa Lò Beach Villa tại TX Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An giá mềm để NĐT vào thời điểm...
      Dự án Cửa Lò Beach Villa, Thị xã Cửa Lò, Nghệ An

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      đặt ngay chung cư Elysian Q. 9 ký hợp đồng mua bán chỉ 5 phần trăm, CK sỉ lên đến 10 phần trăm trong ngày công bố, TT chỉ 15 phần trăm...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 129 m2 48,07 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hùng Vương Plaza.Vị trí: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, Hồ Chí Minh.- Tiện ích nội khu:* Đồ ăn nhanh, siêu thị, bowling và khu vui chơi,...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 79 m2 71,52 triệu/m2
      Bán Midtown M7. Lầu cao thoáng mát.Dt: 79 mét vuông, 2 PN đầy đủ nội thất, ô xe hầm -.Bán: 5,650 tỉ bao hết, đang nộp hs làm sổ, chủ bao sổ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      - View công viên Nam Viên.- DT: 118m: Nhà Mới đẹp vô ở ngay.- Cửa chính: Hường hướng Đông Bắc.- Thiết Kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Giá: 5.8 tỉ - ...
      Dự án Cảnh Viên 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư DT 122m2, căn hộ góc cực thoáng, 2 logiaThiết kế: 3 phòng ngủ, 2vs, nội thất đầy đủ, để lại nội thất cho gia chủ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 5,68 tỷ tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.68 tỷ 50 m2 113,6 triệu/m2
      Nhà khu tái định cư chợ Hoa Quả- Tiện ích: Xung quanh không thiếu một tiện ích gì cả, gần trường quốc tế Vschool.- DT: 50 mét vuông, 4 tầng xây độc...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay liền kề Thanh Long Bay, 3 tầng, 108 m2, giá 6,8 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.8 tỷ 108 m2 62,97 triệu/m2
      KĐT nghỉ dưỡng thể thao - giải trí, du lịch biển.Vị trí: Mũi Kê Gà, Huyện Hàm Thuận Nam, Tỉnh Bình Thuận.Phân Khu The Sound với thiết kế độc đáo, những ngôi...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.1 tỷ 51 m2 100 triệu/m2
      Thưởng thức lễ hội pháo hoa quốc tế ngay tại chung cư giới hạn The Filmore Da Nang. Hãy là một trong những chủ nhân đầu tiên đón đầu phong cách sống thượng...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Còn 5 suất nội bộ view đẹp duy nhất! L/H: 0868 743 *** TT chỉ 20 phần trăm nhận ngay căn biệt thự mini hoặc căn biệt thự vườn view sân golf cực...
      West Lakes Golf & Villas, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư Saigon Pearl số 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, Tp TP.HCM. Thông tin chi tiết :- DT 84m2, gồm: 2 PN + 1 phòng khách + 1 gian ...
      Saigon Pearl, 92, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      - Nằm trong đại đô thị Centa Vsip 700ha đầy đủ tiện ích hiện đại đẳng cấp chuẩn Singapore.- Kết nối trực tiếp đường cao tốc thành phố Hà Nội - Bắc Giang...

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      - Hạ tầng đồng bộ, bài bản, đường to hè thoáng.- Thiết kế hiện đại tối ưu công năng sử dụng của ngôi nhà.- DT 120 mét vuông. MT 6m, dài 20m.- Xây...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 95 m2 64,22 triệu/m2
      Gọi em Duy ngay: 0904 875 *** nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.sổ hồng riêng sẵn sang tên công chứng ngay, giấy tờ đơn giản.Giá chỉ 6,1 tỉ,...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 55 m2, giá 6,99 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      6.99 tỷ 55 m2 127,1 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ -- DÂN XÂY CỰC ĐẸP -- MT 5M -- khu đô thị VĂN KHÊ -- RẺ BẰNG GIÁ ĐẤT + Vị Trí : ++ Vị Trí đẹp MT 5m quá đỉnh . Giá nhà mà bằng giá đất +...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.