Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư VIEW SÔNG MASTERI THẢO ĐIỀN - Tháp trung tâm dự án nên yên tĩnh, gần siêu thị vincom mega mall, tiện ích kèm theo là hồ bơi, fitness , ga...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Cần bán chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh, bếp, phòng khách, 2 logia.Vị trí: Tòa C7 D'Capitale - Nằm trên khối đế trung tâm thương mại Vincom Trần Duy Hưng,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: Đông Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250m2.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên rất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      bất động sản trầm lắng đã lâu bây giờ là cơ hội tốt KH bắt đáy thị trường.+ Em xin giới thiệu quý KH biệt thự 135m2 trong khu đô thị Singapore.+ DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 253 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Bình Dương

      6.5 tỷ 253 m2 25,7 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự MINI Đường Nguyễn Đức Thiệu, P. Dĩ An, TP Dĩ An, Bình Dương. hẻm ô tô 1370BD: Kết cấu: 2 tầng; Gồm: 5 PN, 3  nhà vệ sinh, sân...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ Sông Hồng Park View số 165 Thái Hà - DT 110m tầng trung View thoáng - Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 125 m2 50,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 01 tại dự án King Palace 108 Nguyễn Trãi.- căn hộ góc rộng, 2 logia. View cực đẹp. logia DN.- Rộng rãi thiết kể cao cấp.- giá cực ...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng là sp hiếm hói ra mặt trong năm nay gồm tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng cho thuê cao cấp tọa lạc tại...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư N02T3 DT 101 mét vuông giá 5,1 tỉ có thỏa thuận thêm cho khách. Nhà view đẹp thoáng, căn này không mua, khách mua căn...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 150 m2 36,9 triệu/m2
      Tôi có chung cư 150 mét vuông (tim tường - 141  mét vuông thông thủy) tại căn hộ The Emerald CT8 - gần trong khu The Manor Mỹ Đình - Mỹ Đình,...
      Dự án The Emerald, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Liệu chung cư PentStudio West Lake có xứng đáng để sở hữu hay không? Thỏa mãn giấc mơ xa hoa ngay giữa lòng Thủ đô Hà Nội Với lối kiến trúc Bắc Âu đặc...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,05 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 63 m2 96 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Chà Là 63 mét vuông giá siêu mềm nhất thị trường.- Vị trí gần trường học, vườn hoa, ngã 4, oto đỗ cửa.- diện tích xây ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      bất động sản view sông, hồ luôn nhận đc sự quan tâm đặc biệt từ KH lẫn giới đầu tư cùng với xu hướng sống xanh ngay càng tăng mạnh. bất động sản view...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Thời điểm vàng để sở hữu căn biệt thự vin Ocean Park 2.Cập nhật quỹ căn sang nhượng giá siêu mềm nhất thị trường T4/2023 (15 - 20 phần trăm).liên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      liên lạc xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB11 - XX DTXD: 258m2.- Tôi mua để ở...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Khu compound an ninh 24/24 đẳng cấp hàng đầu Bình Dương.sp:Bán ngôi nhà phố 5x20m + TK lệch tầng cực đẹp + giá chỉ từ 30 tr/m2 (giá đất) có sẵn sổ hồng ...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu đô thị Phước Long A, Nha Trang.DT: 90 mét vuông, ngang 5m.Nhà gồm: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4  nhà vệ sinh, 1 phòng thờ.Nthành ...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hiệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: