Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 320 m2, giá 6 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 320 m2 18,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán bt thuộc khu A DT view hồ cá khôngi giá 6 tỉ 320 mét vuông Đông Nam.Cần tiền gấp nên muốn bán ngay, hotline 0934 433 ***
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 70 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      6.4 tỷ 70 m2 91,43 triệu/m2
      căn biệt thự Chà là 13 DT 70m MT 5m Phân khu hoàn thành sớm nhấtSầm uất nhất dự ánCộng đồng sôi độngGiá cắt lỗ chỉ 6,4 tỉ cho 70m
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 5,55 tỷ tại Thanh Xuân

      5.55 tỷ 168 m2 33,04 triệu/m2
      Bán căn 4 phòng ngủ 168m2 Hei Tower, logia siêu rộng, nhà đẹp.Nhà đẹp, thoáng mát.DT 168m2 thiết kế 4N 3VS.logia cực rộng chạy quanh nhà.Nội thất đầy...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,25 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.25 tỷ 115 m2 54,35 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc Park Hill 115 mét vuông - 3 phòng ngủ. View quảng trường, giá 6,25 tỉ. nội thất đầy đủ.- Thiết kế: 115 mét vuông...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, 142 m2, giá 6,99 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.99 tỷ 142 m2 49,23 triệu/m2
      1/ Đặc điểm biệt thự song lâp:- Mã căn Aqua - C11.06.- DT đất: 142 mét vuông.- DT sàn xây dựng: 147,68 mét vuông.- căn hộ góc Đông Nam, đối...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ chào...
      ICON 56, số 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 131 m2 51,91 triệu/m2
      Hình ảnh thật 100 phần trăm - không đăng tin ảo - Công ty đại lý chuyên cung cấp dịch vụ môi giới - tư vấn bất động sản cao cấp nhất - uy tín...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Sam Elizabeth ( Sales /môi Giới ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Bach Dang Luxury Residence , giá 6,3 tỷ tại Lê Chân

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Hàng hiếm duy nhất tại dự án Bạch Đằng Luxury, đường vòng Cầu Niệm, Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng.Thông tin dự án: DT 75m2, gồm 4 tầng.- Nhà thô, đã hoàn...
      Dự án Bạch Đằng Luxury Residence, Đường Vòng Cầu Niệm, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 161 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      căn hộ góc Đẹpgiá rẻ nhất161m2 ( 7*23)bìa đỏ có sẵnĐã xây 3 Tầng 1 TUmgiá rẻ nhất, liên hệ ngayN ạ
      Dự án Casamia Balanca, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Hải Âu, cắt lỗ 26 phần trăm- Tôi chỉ thu về 4 phần trăm. Lỗ hơn 2 tỉThông tin căn:- DT 65 mét vuông.- MT: 5m.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang muốn chuyển đi một nơi khác cho nên cần bán lại biệt thự, mục đích lúc đầu tôi ở nên đã xây dựng kiên cố, ngoại hình đẹp, vị trí căn ...
      Đường DA1-1, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse view sông Tào Khê 90 mét vuông, 3 tầng sở hữu ưu thế vị trí lý tưởng gần sát trường học BV tiện KD, trục đường 17m...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Phú Cát City, 3 tầng, giá 6 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      6 tỷ 183 m2 32,79 triệu/m2
      "bán ngay căn biệt thự đẳng cấp Phú Cát City.3 tầng, Dt sàn 183m2, Đã xây thô, hoàn thiện ngoài. Giá 6,0 tỉ.An ninh tuyệt đỉnh.Vị trí đẹp nhất khu CNC...
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Cần bán căn Sao Biển DT 58,5 mét vuông giá 6,5 tỉ vin Ocean Park Hưng Yên - call ngay: 0902 267 *** - Mr Dương Dung.- liên kế DT: 58,5 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      Căn Chà Là 63m2 , CL8- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248m2.- Vị trí gần công viên.- Bán giá 5,7 tỉ - contact xem nhà: 0977 625 ***

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 2

      6.05 tỷ 80 m2 75,63 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư ONE VERANDAH - GIÁ ĐẦU TƯ - Tháp : Soile - Kết cấu : 2 PN - 2  nhà vệ sinh - Balcony : hướng Đông Nam - view...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Căn vip - căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.3 phòng ngủ 2 toilet 2 ban công.+ DT 110 mét vuông...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Tòa nhà D11 Sunrise Building, 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 157 m2 40 triệu/m2
      Anh Thế cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp toà Sunrise - Trần Thái Tông DT 157  mét vuông tầng đẹp logia hướng mát. Anh nhận từ thô hoàn thiện...
      Dự án D11 Sunrise Building, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.