Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, 95 m2, giá 6,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      Em xin phép cập nhật giỏ hàng sang nhượng tại án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức thành phố Hà Nội ngày 31/03/2023.Phân khu Đông Dương.- Lk 17 đường...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      bất động sản view sông, hồ luôn nhận đc sự quan tâm đặc biệt từ KH lẫn giới đầu tư cùng với xu hướng sống xanh ngay càng tăng mạnh. bất động sản view...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn biệt thự The Sun City ( Khu dân cư Lợi Đạt), giá 5,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư The Sun City P. An Phú, Thuận An.DT: 100 mét vuông, 5x20m, thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Sân oto, phòng...
      Dự án The Sun City Thuận An, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 ngủ thiết kế đẹp tại Park Hill Times city giá chỉ 5 tỉ. liên lạc: 0978 468 ***- DT: 88m2.- Thiết kế: 3 ngủ vuông vức đều đón ánh sáng tự...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 116 m2 50,44 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 ngủ + 1kho - Sunshine City - call ngay: 0966 470 ***.+ DT: 116.3 mét vuông thông thủy.+ Thiết kế: 3 ngủ + 1 kho +...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      contact xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB11 - XX DTXD: 258m2.- Tôi mua để ở...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán căn liên kế Đô Nghĩa - tập đoàn Nam Cường.Vị trí: U05.DT 75m2 - nhà đã có bìa đỏ, hoàn thiện cơ bản điện nước sàn, đang cho thuê gần 10tr/tháng.Vị...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 279 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 279 m2 22,59 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, cần bán gập căn biệt thự tâm huyết.- DT: 279m2 (ngang 10m).- Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu: Khung Gỗ Hương, Sàn Trên Gỗ Sao Đen.., cửa gỗ, nu...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 117 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.2 tỷ 117 m2 53 triệu/m2
      KĐT Đông Hồ Chí Minh Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. ngôi nhà phố vườn TH1 DT 6x19.5m: 6.1 tỉ.2. ngôi nhà phố vườn TH2...
      Dự án Izumi City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Chi Lăng - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán nhà 100 mét vuông dự án The Light City (Hodeco Vũng Tàu). 100 phần trăm thổ cư, vị trí đẹp.- Vị trí: Dự án nằm ngay trung tâm cư dân Vũng...
      Dự án The Light City, Đường Chi Lăng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,75 tỷ tại Xã Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      5.75 tỷ 88 m2 65,35 triệu/m2
      Siêu phẩm căn nhà phố vườn TG1 cạnh góc giá gốc đợt 1.DT: 88m2 (5.5x16) xây 75 phần trăm 4 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài full kính.Đông Nam.Vị...
      Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Baria City Gate, 3 tầng, 120 m2, giá 5,6 tỷ tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 120 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà đất MT đường QL 51 P. Long Hương SHR.Mã số: 242023 DT: 120 mét vuông DT sàn 340 mét vuông (nhà xây theo mẫu 1 trệt 2 tầng hoàn thiện bên...
      Dự án Bà Rịa City Gate, Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 72 m2, giá 6,3 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      vin Ocean Park 2: Ra hàng liên kế khu Chà là DT 72m2.Giá 6.3 tỉ (giá gốc hơn 8tỉ).Ra hàng liên kế khu Chà Là DT 72m2 giá 6,3 tỉ nhà đã nhận bàn giao, xây...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      * chung cư 2 phòng ngủ tầng cao hướng Landmark 81, thông thoáng, tránh nắng trực tiếp, mát mẻ.- Nội thất thiết kế mới hiện đại, tiện nghi, thông minh...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse TĐ đón toàn bộ lưu lượng người của 10 tòa căn hộ chung cư vin Ocean Park 31. Dãy nhà phố thương mại shophouse...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Hải Âu, cắt lỗ 26 phần trăm.- Tôi chỉ thu về 4 phần trăm. Lỗ hơn 2 tỉ.Thông tin căn:- DT 65 mét vuông.- MT:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,84 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.84 tỷ 81 m2 84,45 triệu/m2
      Vị trí Kim Cương - tầm nhìn tr đô:Tọa lạc tại khu đất vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí Thanh,...
      Hateco Laroma, 4A, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.