Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 10

      6.6 tỷ 87 m2 75,87 triệu/m2
      Bán chung cư HÀ ĐÔ 2 PN 87 mét vuông view đẹp nội thất đầy đủ Do gia đình chuyển đi định cư căn nên không ở nữa, mong bán lại cho người thiện chí...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Nhà Phân Lô Mipec Kiến Hưng 50m2, 4 tầng, MT 4m, giá 7. Ty có thỏa thuận liên hệ 0961 327 ***-Nhà chủ tự xây năm 2019 còn rất mới 99 phần trăm có...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 175 m2, giá 5,7 tỷ tại Hà Đông

      5.7 tỷ 175 m2 32,58 triệu/m2
      - Bán chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, P. Mỗ Lao, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT: 175 m2.- Thiết kế: 4 Ngủ, 1 Khách, 2...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,5 tỷ tại Lương Sơn

      6.5 tỷ 250 m2 26 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu biệt thự đơn lập có bể bơi giá chỉ 27tr/m2 (đất+xây). liên hệ ngay 0964 561 ***- Em bán căn biệt thự 5* trong quần thể tiện ích 66ha,...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ CT Plaza Võ Văn Kiệt, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư B17.3 ( tầng 17 phòng số 3 block căn hộ . căn hộ chung cư 228 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang_Q. 1, TPTp HCM DT 138 m2, 3...
      Dự án C.T Plaza Võ Văn Kiệt, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,04 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng, 135m2, đường 12,5m cách Long Biên chỉ 10 ph di chuyển mà giá chỉ bằng 1/3.Ngay lối rẽ trạm thu phí đường vành đai 3, cao tốc Thủ đô ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Cần bán hai biệt thự song lập DT 130.5 mét vuông/căn tại dự án Vsip Bắc Ninh. Có bán từng căn lẻ.+ DT đất 130,5 mét vuông, dịch tích xây dựng...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự nghỉ dưỡng Oceanami Luxury Homes & Resort, giá 5 tỷ

      5 tỷ 255 m2 19,61 triệu/m2
      Tọa lạc tại kinh đô Resort 4 - 5* biển Long Hải. Cách TP.HCM chỉ 1h15 ph.Doabh thu 1 tháng 45 tr từ việc cho thuêDòng tiền thực tế cao, 450 - 600 tr/năm....
      Dự án Oceanami Luxury Homes and Resort, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 65 m2, giá 6,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán ngay căn Hải Âu 7.DT 65m2.- MT: 5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 272m2.- Vị...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Do kẹt tài chính cần bán ngay biệt thự vườn giá rẻ trong tuần này.+ Vị trí: ven đô, ven vành đai 3 tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp thành phố Hà Nội.+ DT...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      Giá cũ 6.7 tỉ, nay chính chủ có việc gấp cần tài chính, muốn bán gấp nên đại hạ giá còn 6.3 tỉcall ngay em Đạt đi xem nhà và thỏa thuận giá mềm nhất:...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 105 m2, giá 6,8 tỷ tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Lê Chân - Hải Phòng

      6.8 tỷ 105 m2 64,77 triệu/m2
      ‼️ bán nhà xây thô MẶT ĐƯỜNG HOÀNG NGỌC PHÁCH - Quán Nam🍀 DT 105m2 x 4tầng. Ngang 4m6.--- Đường rộng, có vỉa hè.🍀KDC văn minh, xung quanh tiện ích ngút...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,15 tỷ tại Thanh Xuân

      5.15 tỷ 86 m2 59,89 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ 85.5m2 nằm ở dự án The Legend với thiết kế thông minh, đẳng cấp nhất khu vực Thanh Xuân giá 5.15 tỉ.- Hướng 2 MT thông thoáng cùng view...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 66 m2, giá 6,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 66 m2 98,49 triệu/m2
      HẠ GIÁ 500TR- CHỈ CÒN 6tỉ500 CHO KH THIỆN CHÍ MUA ( GIÁ CŨ 7 tỉ) * Vị trí: Đường 17 - P. Hiệp Bình Phước- Kề bên KĐT Vạn Phúc, View sông thoáng mát* Nhà đã...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, giá 5 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Tổ hợp toàn năng trong ngôi nhà phố không ở đâu xa toạ lạc ngay tại Bắc Bán đảo Cam Ranh.Vùng đất vàng trong làng tăng giá thiên thời - địa lợi - nhân...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 104 m2 49,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư full nội thất như hìnhNhận nhà ở ngayView nội khu yên tỉnh thoáng mát nhìn ra trung tâm hồ bơi, tầng cao đón gió thông thoáng cho căn ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      Bán chung cư Urban Hill, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 78 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ cao cấp.chung cư đẹp, vị...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,09 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.09 tỷ 100 m2 60,86 triệu/m2
      Một môi trường sống không khói bụi ô nhiễm. 4 mặt bao quanh công viên.Nằm tại trung tâm TP Từ Sơn, cách Aone Long Biên 6 kilomet.Giao thông thuận...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.