Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 170 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 170 m2 41,18 triệu/m2
      * Thuộc dự án tiềm năng về du lịch nghỉ dưỡng đẳng cấp nhất miền Bắc.* Trực tiếp từ chủ đầu tư ONSEN FUJI danh mục sp gồm:+ liên kế TM.- Tổng số: 32...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 123 m2 42,28 triệu/m2
      chung cư nằm trong tòa nhà có chất lượng xây dựng tốt với nhiều tiện ích : sân chơi rộng, khu đỗ xe lớn, bể bơi....- DT chung cư : 123m2, 3 PN, 2 phòng...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Centa City, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Chỉ 41 tr/ mét vuông sở hữu căn biệt thự đẳng cấp kết nối trực tiếp lên Vành Đai 3. Chỉ mất 15 ph đến trung tâm TP Hà Nội.giá 6 tỉ 8xx (bao thuế...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Ngọc Minh Hằng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - bán gấp căn biệt thự vườn 135m2 đẹp y trong ảnh.- Vị trí: Ven đô, ven vành đai 3 tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp Thủ đô Hà Nội.- Cam kết thông tin hình...

      Cần bán chung cư Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 128 m2 43,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Cosmo, KDC Cityland vừa hoàn thiện nội thất, có sổ hồng: 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Vị trí: MT Nguyễn Thị Thập, liên kế Phú...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 120 m2, giá 6,72 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.72 tỷ 120 m2 56 triệu/m2
      DT nhà 120m²(6*20m) 1 trệt 2 lầu và 1 tum.Tiện ích nội khu có:- Sân chơi trẻ em - Sân tennis, bóng rổ.- Khu vực clubhouse - Khu y tế.- Trường mầm non quốc...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao đẹp nhất tại dự án Pentstudio 699 Lạc Long Quân- DTSD: Từ 58m- 90m- 106m ( Từ tầng 5-11 và 15-20) và 4 căn...
      Dự án PentStudio, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Udic Westlake, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.5 tỷ 168 m2 38,7 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 PN, 3 logia 168m2 căn hộ chung cư Udic Westlake giá từ 6.5-7.5 tỉ nội thất đầy đủ, nhận nhà ở ngay, bìa đỏ chính chủgọi ...
      Udic Westlake, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 50 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, lô góc, ô tô đỗ cửa vào nhà, 6,15 tỉ, sđcc, 50 mét vuông, cách hồ Linh Đàm 500m, cách KĐT The Manor 400m. gọi ngay 0989 128 ***
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 6 tỷ

      6 tỷ 299 m2 20,07 triệu/m2
      Khách em nhờ em bán ngay căn 2 tâng 4 ngủ ( Thanh Liên )Do Wyndham vận hành ( GĐ 2)DT : 298.9m2Thiết kế: 4 phòng ngủ - 2 tầng - 3 vệ sinhTầng 1 :...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp căn 110 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Thích ở chung cư nhưng sợ độ cao thì chọn villa Westgate.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu - nằm ngay mặt đất.- Tổng DT từ 100m2 đến 300m2.- View công viên...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hoàng Anh River View, 4 phòng ngủ, 249 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 249 m2 28,12 triệu/m2
      - chung cư cao cấp Q2 - TP. Thủ Đức.CH Hoàng Anh River View 37 Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền. DT: 249 mét vuông - 4 phòng ngủ. Tặng nội thất ...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 4

      6.4 tỷ 92 m2 69,57 triệu/m2
      căn hộ The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4. căn hộ chung cư 3PN-2 toilet cần bán nhà có nội thất_ DT: 92m2_ giá: 6.4 tỉ_ View hồ bơi, Sông thoáng mát_...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, giá 5,9 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse Waterpoint trục 16m, căn bìa siêu đẹp cực hiếm:- DT: 6x15m (90m2)- Giá bán ngay trong tháng 4: 5.9 tỉ (full)- Kết...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 99 m2 54,55 triệu/m2
      Nhà mới đẹp chính chủ sởi lởi mong gặp khách thiện chí - Nội thất làm cực kỳ tâm huyết không dưới 300tr.Thiết kế: 3 phòng ngủ sáng - 2 phòng vệ ...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ góc đã hoàn thiện nội thất khu đô thị Him Lam giá 6.5 tỉ. liên lạc: 0965 308 ***Hướng: Đông- hướng Đông NamMăt tiền 12 mĐã...
      Dự án Him Lam Green Park, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
      H
      Trịnh Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,62 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.63 tỷ 135 m2 49,08 triệu/m2
      Bán 1 cặp căn biệt thự song lập như ảnh. 135m²(9x15)Tổng giá 2 căn : 13 tỉ 250. Nằm trong đại đô thị Centa Vsip. Gần trường hoc, BV, công viên, sông tào khê
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      chung cư 3 PN đẹp, tầng trung, DT 110m2 giá 5.2 tỉ tại Times City. L/H 0867 646 ***.Tại Timescity, chung cư 3 PN rộng, 2 ban công cực thoáng.Cửa vào...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.