Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Căn Cọ Xanh 63m2.Có sang nhượng đc khoản vay.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248m2.- Vị trí gần công viên.chính chủ không có...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự liên kế vin tại phân khu Chà Là - dự án vin Ocean Park 2:- Vị trí căn ngay công viên, xung quang đầy đủ trường học, BV Vinmec.- Mã...

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      chính chủ cần 1 căn DT rộng hơn nên chuyển nhượng lại 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền. P. Thảo Điền.- DT căn hộ chung cư 74 mét vuông.- Đặt...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      Bán chung cư Grandview,, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp Sài Gòn.- DT: 118, mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ ...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 115 m2 46,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp FLC Đường Cầu Giấy.Đây là khu trung tâm của Q. đi bán kính dưới 1 kilomet đến các nơi như chợ, siêu thị, BV, công...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên gửi bán rất gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - The Peak Midtown M8A - nhà mới Decor để Ở nên nhà rất chăm chút nhưng nay cần...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự Novahill Mũi Né, 2 tầng, giá 6,9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.9 tỷ 250 m2 27,6 triệu/m2
      Duy nhất căn villa 2 phòng ngủ giá chỉ 6.9 tỉ.LH 0941 489 ***- Tiện ích khu resort NovaHills: Khu vực bãi biển riêng dành cho các trò chơi lướt ván,...
      Dự án Novahills Mũi Né, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận.

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      LH xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250m2.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên rất thoáng.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      LH xem căn 0988 494 ***- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 181m2.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên rất thoáng.- giá 5...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Cần tiền trả NH tôi cần bán nhanh căn Cọ Xanh - DT đất 70m2- DTXD 250 mét vuông - Cạnh công viên, bể bơi, đi lại thuận tiện - giá bán 6,9 tỉ Quang...

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 42 m2, giá 6,38 tỷ tại Đường Lương Thế Vinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.38 tỷ 42 m2 151,91 triệu/m2
      cần bán nhà khu Phân Lô ô tô vào nhà thuộc khu cán bộ ĐH Tổng Hợp TP Hà Nội - P. Thanh Xuân Bắc - Q. Thanh Xuân - TP Hà Nội+ Nhà thuộc khu phân lô ô ...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ PentStudio, 76 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao đẹp nhất tại dự án Pentstudio 699 Lạc Long Quân- DTSD: Từ 58m- 90m- 106m ( Từ tầng 5-11 và 15-20) và 4 căn...
      Dự án PentStudio, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Căn Cọ Xanh 63m2.Có sang nhượng đc khoản vay.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 248m2.- Vị trí gần công viên.- Bán giá 6 tỉ bao...

      Chuyển nhượng căn chung cư 49 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.7 tỷ 49 m2 116,33 triệu/m2
      chung cư nằm ngay Trung tâm Q. Hải Châu - Đà Nẵng.* Nằm cạnh công viên Apec.* Đối diện là Cầu Rồng - View tr Đô sẽ ngắm đc 360 độ toàn TP Đà Nẵng.* Đối...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 6 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn resort 2 MT Đông Nam Ecopark Hải Dương.giá bán: 6 tỉ ạ (giá có thỏa thuận cho a/c thiện chí).- DT: 96m2.- MT 6m.- Trần cao 5,5m không gian nhà cao...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 5,3 tỷ tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình

      5.3 tỷ 108 m2 49,08 triệu/m2
      Căn liên kế ngay ngã 3 và công viên vườn hoa. Ở hoặc KD đều tốt.Nằm trong KĐT đẹp nhất Hòa Bình, xung quanh là 3 tòa căn hộ, khu căn biệt thự VIP và cơ...
      Dự án TSG HoaBinh Centre, Đường Chi Lăng, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 66 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 17 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 66 m2 83,34 triệu/m2
      Hạ giá 500tr - chỉ còn 5tỉ500 cho KH thiện chí mua (giá cũ 6 tỉ).* Vị trí: Đường 17 - P. Hiệp Bình Phước.- Kề bên KĐT Vạn Phúc, View sông thoáng mát.* Nhà...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư trên tầng 3 nhà tập thể 250, Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1 (gồm 5 tầng), cách chợ Bến Thành 100m, gần công viên 23/9, gần...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.