Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 78 m2, giá 5,66 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.67 tỷ 78 m2 72,58 triệu/m2
      Ra hàng đợt cuối dự án La Emera Khe Cá TP Hạ Long cho các KH cần mua để ở hoặc đầu tư.Với các sp: liên kế - nhà phố thương mại shophouse - căn biệt ...
      Dự án La Emera Hạ Long, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      bất động sản đã trầm lắng một thời gian dài bây giờ là thời gian tốt để mua đc nhà đẹp giá rẻ.- Chỉ với 45tr/m2 bạn đã sở hữu ngay biệt thự song lập...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      chính chủ vay bank 70 phần trăm giờ bán ngay căn liên kế chà là vin Ocean Park 2 giá quá hợp lý để ở.- DT 48m2.- Hoàn thiện 5 tầng.- Vài bước chân...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề KN Paradise Cam Ranh, 3 tầng, giá 5,85 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      5.85 tỷ 122 m2 47,96 triệu/m2
      Bán 02 ngôi nhà phố cực đẹp view trực diện Công viên nội khu dự án KN Paradise Cam Ranh:1. Căn 6D.03.XX view trực diện công viên nội khu hướng Nam. DT...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,1 tỷ tại Cầu Giấy

      6.1 tỷ 122 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà vô Tp Sài Gòn, cần bán lại chung cư cao cấp Mandarin Garden.căn hộ chung cư tòa B, 122m2 thiết kế 2 PN và 1 phòng làm việc.Nhà có...
      Dự án Mandarin Garden, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,14 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.15 tỷ 105 m2 49 triệu/m2
      căn hộ góc 3 PN 2  nhà vệ sinh.DT: 105 m2.Nội thất, pháp lí đầy đủ.- View tr đô: Ngắm trực diện view biển Mỹ Khê, bán đảo Sơn Trà, núi Ngũ Hành...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Khánh Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT: 97m2.- Đông Bắc và Đông.Tiện ích:Nằm trong tổ hợp Onsen 3000m2, trung tâm trị liệu Spa, TTTM chân đế, Quảng trường trung tâm...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - Do kẹt tài chính cần bán ngay biệt thự vườn giá rẻ trong tuần này.+ Vị trí: ven đô, ven vành đai 3 tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp thành phố Hà Nội.+ DT...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      7T QUAY ĐẦU MUA đc GÌ Ở GELEXIMCO???- 1 liên kế 60m2 khu B- 2 liên kế 75m2 khu B- 3 liên kế 54m2 khu C- 4 liên kế 80m2 khu C ( vay thêm 1 T là đủ )- 5...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 73.2 m2 ở tòa Sun dự án HDI Tây Hồ (Tây Hồ Residence) số 68A Võ Chí Công, Q. Tây Hồ.- Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Tây Hồ Residence, số 68A, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư Hà Đô 2 PN 87m2*.Nhà trống bàn giao nội thất cơ bane.Do gia đình chuyển sang căn to hơn nên không ở nữa, mong bán lại cho người...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Gia đình em cần bán nhanh hai biệt thự song lập sát nhau cực đẹp:+ DT: 130,5m2/ một căn, có thể mua hai căn liền ở cực đã.+ MT = mặt hậu: 9m,+ Hướng:...

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Nằm ngay trung tâm Cảnh Đồi, khu sầm uất, đầy đủ các tiện ích, hồ bơi, phòng tập fitness,..v.v..DT:...
      Đường Nguyễn Văn Bính, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,42 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.43 tỷ 82 m2 66,11 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn 2 phòng ngủ, 82,5m2 tầng 27 view trực diện biển Mỹ Khê, TP Đà Nẵng, bìa đỏ lâu dài, giá ưu đãi tốt.Vị trí: Nằm trên tuyến đường...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Golden Park - số 2 Phạm Văn Bạch, giá cực tốtcăn hộ chung cư 2 ngủ:82m2, 2 ngủ, 2 vs, full đồ đẹp, giá...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 99 m2 69,7 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Góc đẹp nhất dự án Paris Hoàng Kim *.Mua ngay ở GĐ đầu của dự án 2019 nay cần tiền nên sang lại cho...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư hạng sang dành cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart city.Căn 3 phòng ngủ DT TT 90m phân khu cao cấp chỉ còn 60tr/m.- gym cao cấp, bể bơi...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.