Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      biệt thự 60 mét vuông, sổ lâu dài xây 5 tầng giá bằng một căn căn hộ 3 PN tại vin Ocean Park 3 DT : 60 mét vuông Giá TT không vay 6,5 tỉ Tặng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn CC Indochina Xuân Thủy:DT: 110m.Thiết kế: 3 PN - 2 vệ sinh.Tầng đẹp - tầng giữaCửa Đông - logia Tâycăn hộ chung cư ở tháp Đông.Nhà...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài định cư nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá cực rẻ khu vực chỉ 6tỷ5 thỏa thuận với người có nhu cầu thật sự. Nhà...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán ngay căn Hải Âu 7.DT 65 mét vuông.- MT: 5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 109 m2 63,31 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ - 109m2 - The Sun Avenue - The Sun Avenue - Đường Mai Chí Thọ - Q2 - giá siêu mềm.liên hệ ngay hẹn xem nhà trực...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp N09B1 Thành Thái, Cầu Giấy.DT: 120 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, logia, căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán căn hộ tại dự án Dreamland Bonanza phố Duy Tân, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ Tầng 10 thoáng mát, view đẹp.+ DT căn hộ chung cư 100 mét ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 169 m2 30,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 169m2 nội thất đẹp tại Hei Tower Nguỵ Như khôngn Tum, Thanh Xuân.- Nhà đẹp vuông vức DT 169m2 thiết kế cực hợp lý với 4 PN 3 vệ...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 6

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Chính cần bán nhanh chung cư Lucky Palace , Q.6 , 50 Phan Văn Khỏe - Diện tích : 114 mét vuông , 3 PN , nhà đẹp , view mát , thoáng - Tiện ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 102 m2 56,87 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn 3 PN view công viên Cầu Giấy.- DT 102 mét vuông thiết kế 3 phòng + 2 vệ sinh.- Nhà đầy đủ nội thất, đều là loại xịn,...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      hotline : 0933 964 *** Kẹt tiền nên cần bán căn Vinhome Central Park , Bình Thạnh Tòa Park 6 , lầu cao, view TP DT : 76  mét vuông - 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Phú

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ cao cấp RichStar, Q. Tân Phú.DT 96 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, full NT cao cấp.Tiện ích: Hồ bơi tràn bờ,...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,24 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.24 tỷ 145 m2 43 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư chung 101 Láng Hạ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội:- DT 145 mét vuông, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.-...
      Dự án Tòa nhà 101 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Chuyển nhà bán ngay căn Lovera Premier.5x15m full nội cơ bản.Thiết kế 1 trệt 3 lầu.Trục 20m thông nối đường song hành - Nguyễn văn linh.Giá 6,5 tỉ TT trong...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 1, 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 195 m2 30,77 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp Mỹ Khánh 1, Phú Mỹ Hưng, Q7.DT 195m2 nhà đẹp, lầu cao, nội thất xịn xò, view thoáng mát, SHR đầy đủ.Bán giá 6 tỉ rẻ...
      Dự án Mỹ Khánh 1, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề VSIP I Bình Dương, 114 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường 10 - Thuận An - Bình Dương

      6.5 tỷ 114 m2 57,02 triệu/m2
      Nhà đã hoàn công.Khu nghỉ dưỡng yên tĩnh, sạch sẽ.Nhà xây kiên cố.Thổ cư 100 phần trăm.Giá bán gấp 6.5tỉ có bớt nhẹ cho khách thiện chí.0366 236 ***....
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Khang Điền, giá 6,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      Nhà nằm khu Khang Điền, full nôi thất thiết kế hiện đại, khu này an ninh dân chí cao, bán giá ngộp 6,7 tỉ.
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Em đang có quỹ 15 căn độc quyền căn biệt thự HUD Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.* Tiến độ đóng tiền siêu...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Quốc lộ 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá