Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà lk VSIP Hải Phòng, 3 tầng, 110 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      - Dự án ngôi nhà phố Bắc Sông Cấm - Sapphire Gem Hải Phòng.- CĐT: VSIP Hải Phòng.- Vị trí dự án: Thuộc đại đô thị VSIP, toạ lạc trên trục đường chính 9C...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Đường 9C, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,08 tỷ tại Thanh Xuân

      6.08 tỷ 121 m2 50,24 triệu/m2
      Gia đình sang nước ngoài định cư cần bán căn hộ góc dự án The Golden Palm DT 121m TÒA B thoáng mát, cả tòa có tổng 6 căn hộ góc. Giao thông thuận tiện...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 146 m2 35,96 triệu/m2
      Nguồn kín chính chủ nhờ bán căn hộ góc hoa hậu tại căn hộ chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy.liên lạc: 0988 043 ***- DT: 134 mét vuông.- Nhà đã sửa lại...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư MHDI 60 Hoàng Quốc Việt.DT 120m2 chung cư 3 phòng ngủ, 2vs, đầy đủ nội thất.chung cư vuông vức, bìa đỏ chính chủ.Giá...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,18 tỷ tại Cầu Giấy

      5.19 tỷ 108 m2 48 triệu/m2
      Bán chung cư tòa N07B1, nội thất đẹp, căn hộ góc đẹp nhất tòa nhà logia hướng mát, 3 PN, 2  nhà vệ sinh.DT: 107.5m2.Giá 48 tr/m2.liên hệ ngay...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 6,99 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      6.99 tỷ 120 m2 58,25 triệu/m2
      Mẫu nhà 8x15m (Spring+) là mẫu nhà căn biệt thự song lập với thiết kế chừa trước 3m chừa sau 2m. Bên hông có vườn 1.5m rất thông thoáng. Toàn bộ ngôi nhà...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Scenic Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Mã căn: Lầu cao.- DT: 110 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất dính tường.- Ô ô tô dưới...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Green Valley khu Phú Mỹ Hưng Q. 7 DT 120 mét vuông có 3 PN, 2  phòng vệ sinh có nội thất đầy đủ, nhà đẹp, view thoáng,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,7 tỷ tại Tây Hồ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư phân khu cao cấp D'. Le Roi Soleil Tân Hoàng Minh, Quảng An, Tây Hồ.DT căn hộ chung cư 88 mét vuông, đc thiết kế 2...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 58 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      Căn Chà Là Tây Bắc, DT 58,5 mét vuông chính chủ đang cần bán nhanh. Giá gốc mua hơn 6,5 tỉ giờ cần tiền nên bán giá 5,6 tỉ bao phí sang nhượng.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 5 tỷ tại Huyện An Dương - Hải Phòng

      5 tỷ 180 m2 27,78 triệu/m2
      bán ngay 2 căn mà chỉ hơn 5tỉ 1 tí tị ti/căncăn biệt thự đường 25m ,3 tầng nhà phố thương mại shophouse mặt đường 10,đoạn sầm uất nhất trục...
      Dự án Seoul Eco Homes, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 phòng vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      - Cơ hội sở hữu bất động sản mang thương hiệu của Vimhomes dành cho KH quan tâm có nhu cầu ở thực.- Mang lại giá trị sống đẳng cấp nhất khu vực phía Đông...

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Tôi là chủ sở hữu của một lô liên kế tại phân khu Cọ Xanh, dự án vin Ocean Park 2 và cần bán lại. nền đất của tôi có DT 48m2, tổng DTSD 184m2 đã xây thô...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN Home City.chung cư tầng trung view thoáng.- DT 98 mét vuông, 3 PN, 2  nhà vệ sinh 2 logia thoáng mát (1 logia...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 125 m2 41,6 triệu/m2
      ''1 căn DUY NHẤT KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2'' TẠI DỰ ÁN căn hộ CAO CẤP THIÊN NIÊN KỶ ,SỐ 4 QUANG TRUNG ,HÀ ĐÔNG Do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần Bán...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán liên kế nhà phố thương mại shophouse vin Oceanpark 2 The Empire Hưng Yên vừa ở vừa KD đc giá chỉ nhỉnh 6 tỉ - liên hệ ngay: 0902 267 *** Mr Dương...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Trung tâm thương mại TSQ, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 5,37 tỷ tại Hà Đông

      5.37 tỷ 162 m2 33,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc với 04 PN tại toà TSQ dự án Làng Việt Kiều Châu Âu.- DT: 161,6 m2.- PN: 04 phòng, trong đó 03 phòng có cửa sổ tiếp xúc bên ngoài...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.