Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,88 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.88 tỷ 105 m2 56 triệu/m2
      Full quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN chỉ từ 3,9 tỉ.* Căn 3 PN chỉ từ 5,8 tỉ.* Căn 4 PN chỉ từ 8,6 tỉ.Cập nhật CSBH tháng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư New City, đường Mai Chí Thọ, P. An Khánh, Q2.DT: 75m2 2 phòng ngủ.Nhà như hình nội thất đầy đủ cao cấp..Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn liên kế DT 58,5m2 giá 5,4 tỉ nhận nhà ở luôn vin Ocean Park Hưng Yên.- gọi ngay: 0902 267 *** Mr: Dương Dung.- Đang vay NH...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 1

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, DT 140m2, 3 PN, 3 WC, TTTM Chợ Nga. Thoáng mát, đầy đủ nội thất...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      chung cư Sky Garden - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - TPHồ Chí Minh.- SHR cầm tay - công chứng mua bán nhanh trong ngày.- DT: 130m (có sân vườn cực kỳ rộng và...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,75 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Peak - Midtown, Phú Mỹ Hưng, Q7.+ DT 80m2, thiết kế 2 phòng ngủ.+ Tiện ích nội khu: fitness, hồ bơi, khu vui chơi cho trẻ,...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 58.5 mét vuông view trực tiếp vườn hoa, view thoáng. Gần tiện ích nội khu di chuyển thuận lợi đến Công viên trung tâm,...

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.95 tỷ 103 m2 57,77 triệu/m2
      chung cư 3 PN tầng 12A 103m (thông thuỷ), trần nhà cao 3.6m tạo nên đẳng cấp sang trọng cho gia chủ, cửa chính hướng Tây Nam - logia hướng Đông ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại Sao Biển dự án vin Ocean Park 2 The EmpireDT: 48m2Hướng Đông BắcXây 5 tầng với tổng diện tích sàn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán căn hộ góc logia hướng Đông Nam căn hộ cao cấp N01T8 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.Tòa nhà thiết kế hiện đại, bàn giao tiêu chuẩn cao cấp.DT: 136m2...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Chương trình tri ân Quý KH đặc biệt trong tháng 03.Mua nhà sang - Nhận quà chất.Quý khách sẽ rinh ngay một em DẾ YÊU cực xịn - IPHONE 14 PRO - khi sở hữu sp...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City Hải Phòng, giá 6,5 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Siêu rẻ: Bán căn nhà phố Centa City, đường 26m - đối diện TTTM 22ha.Tuyến đường 20.000 công nhân đi làm, thuận tiện buôn bán KD.DT: 75 mét vuông, 3...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá đặc biệt nhất thị trường hiện tại và trong tương lai, cam kết không có căn nào tương tự tốt như căn này.liên hệ ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,62 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.62 tỷ 156 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2VS rộng 156 mét vuông tại căn hộ Dolphin Palaza.Nhà rộng rãi nhiều gió thoáng khí. Nhà đang ở...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Nova World, 3 tầng, giá 5,4 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      L/H để nhận rổ hàng giá mềm nhất từ chủ đầu tư! Đảm bảo giá mềm và rẻ hơn thị trường từ rổ hàng nội bộ.căn nhà phố - nhà phố thương mại tháng...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      B
      Chủ Đầu Tư Thanh Long Bay Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5,2 tỷ tại Lương Sơn

      5.2 tỷ 400 m2 13 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất cắt lỗ biệt thự chỉ cách TP Hà Nội 50 kilomet gần 1 giờ di chuyển tại Ivory Villas Hòa Bình rẻ hơn giá chủ đầu tư tới 2,3 tỉ.DT...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 5,55 tỷ tại Thanh Xuân

      5.55 tỷ 168 m2 33,04 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc vip nhất dự án Hei Tower số 2 Ngụy Như khôngn Tum.- căn hộ góc DT 168 mét vuông, logia chạy quanh nhà.- Nhà nội thất đầy đủ...
      Hei Tower Điện Lực, số 2, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.3 tỷ 71 m2 74,65 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 71 mét vuông tại dự án Discovery Central 67 Lê Trực.căn hộ chung cư đc thiết kế 2 ngủ.Thiết kế đẹp view Lăng...
      Discovery Central, 67, Đường Lê Trực, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.