Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.55 tỷ 114 m2 48,69 triệu/m2
      * Do chuyển đổi xuống căn biệt thự ở. Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư A6 căn hộ chung cư An Bình City số 232 Phạm Văn Đồng. Để lại toàn...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Vì chính chủ chuyển sang nơi khác sinh sống nên cần bán cănDT 117m²- Thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinhTầng 5- Cửa chính hướng Đông Nam- Nhìn ra bể...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 140 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Bán Ngoại giao hàng vip tại toà chung cư hotel khoáng nóng Fuji Onsen Thanh Thủy.Căn penthouse tại tầng 28 View cực đỉnh, thiết kế sang trọng, Đẳng cấp Đế...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 6,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chính chủ bán LK thiết kế Đông Dương 4 tầng - tại mặt đường vành đai 3.5, kết nối trung tâm HN chỉ 10p lái xe- DT 100 m, MT 5m.- Nhà 4 tầng, sẵn sàng nhận...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự Nhà phố Rosita Garden, 3 tầng, 132 m2, giá 7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Ngộp NH.bán gấp ngôi nhà liên kế Rosita Khang Điền.- DT: 6x22m (nhà thô).- DTSD: 280m2.- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Bắc.- Đường trước nhà:...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, 75 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Tầm tài chính loanh quanh 7 tỉ mua gì ở Geleximco.- Phương án hay nhất là chọn căn 75m2 khu B giáp Vin ạ.- MT 5m, xây kiểu cách hiện đại.- Trong nhà bố trí...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Him Lam Green Park, 4 tầng, giá 5 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán ngay liên kế Him Lam Bắc Ninh giá cắt lỗ so với năm ngoái 2,5 tỉ. Năm ngoái khách trả 7,5 tỉ không bán, Năm nay cần tiền chính chủ bán...
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5,21 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.21 tỷ 75 m2 69,47 triệu/m2
      Nằm trước mặt 2 toà căn hộ chung cư đã duyệt quy hoạch 1/500.Sát ngay KDC đại đồng sầm uất với hơn 50.000 người đang làm việc và cư trúKết nối giao thông...
      Dự án Centa Diamond, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 83 m2 74,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN, VIEW TRỰC DIỆN SÔNG SG, TẦNG CAO, GIÁ 6.2 tỉ BAO 5 phần trăm RA SỔ liên hệ ngay 0935 112 ***- DT : 83  mét vuông -...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5 tỷ tại Huyện Lương Sơn

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      Bảng giá quỹ căn sang nhượng giá siêu mềm tại IVoRY Hoà Bình1. căn biệt thự GĐ 1 - Ls4xx : 400m2 bìa đỏ 5,5 tỉ - Ls41xx : 400m2 bìa đỏ 6,7 tỉ2. căn ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 36 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      MỖ LAO - THANG MÁY - KD - ô tô VÀO NHÀ - THÔNG SANG LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - S36 mét vuông, 5 tầng, MT 3,8m- Đường ngõ thông, ô tô tận cửa, cận...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), 3 tầng, giá 6,3 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.3 tỷ 350 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô căn biệt thự nghỉ dưỡng đơn lập mặt đường QL 6 thuộc dự án Ivory Villas & Resort, căn biệt thự ngay cổng lối ra vào của...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      chung cư rộng 121m đc thiết kế thành 3 phòng ngủ 2VS thông minhHướng cửa ĐB logia TN view vừa nhìn ra nội khu vừa nhìn ra bể bơi vừa đẹp vừa yên...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sadora Sala giá 6.6 tỉ lầu cao view sông.+ DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia,...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      CĐT bán duplex căn hộ PentStudio Tây Hồ:- DT 90m2 thiết kế 2 tầng thiết kế nguyên bản 1 PN, có thể sửa thành 2 ngủ:+ Tầng 1: 51m2 có 1 PN, 1 phòng khách,...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Lovera Park, giá 6,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự MT KDC Phong Phú 4 Khang Điền Bình Chánh.DT đất 5x16m 1 trệt 2 lầu, có sân đậu oto trong nhà.Nằm trong khu qui hoạch hoàn chỉnh đối...
      Dự án Lovera Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Lê Hồng Phong 1, TTTP Nha Trang.- Đường trước nhà rộng 13m, tiện ích xung quanh đầy đủ, KDC vệ sinh, an ninh, dân trí cao.- Nhà kết cấu 1 trệt 2...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 85 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường đông tác - KDC hiện hữu.DT: 4x20m xây dựng 1 trệt 2 lầu đã hoàn công.Nhà hướng Bắc - vỉa hè rộng 8m và đường oto thông thoáng.Giá 6.8...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.