Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Căn liên kế 55m2 3 mặt thoáng, MT 4m, mặt hông là vườn hoa.Nằm trên trục đường chạy thẳng ra cụm căn hộ và công viên lớn có hầm để xe.Vô cùng thuận tiện...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 42 m2, giá 5,29 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.29 tỷ 42 m2 125,96 triệu/m2
      __Giảm 350 tr từ 5,65 tỉ còn 5,29tỉ thỏa thuậnLên sóng căn nhà phố giá rẻ có phòng Master và phòng xông hơi tắm nằm giá rẻ xem là mê___Tọa lạc Đường...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 254 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      6.9 tỷ 254 m2 27,17 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự mini 254 mét vuông Dĩ An Bình Dương - nhỉnh 6 tỉ - call ngay: Thảo 0938 283 ***.BD039.- DT 254 mét vuông...
      Đường Thống Nhất, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa trung tâm vùng thủ đô- Nằm trong bán kính 12km- Với không gian xanh hoa tươi nở bốn mùa - pháp lí chuẩn , SHR lâu dài từng căn- Cửa ngõ...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Khu chung cư The Manor, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      chung cư cực phẩm ở Manor, vài năm mới có chủ bán. chung cư tính giá mua, phí DV tương đương như 2 ngủ nhưng công năng sử dụng như 3 ngủ. Thiết kế hợp...
      Dự án The Manor, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 ngủ góc 110 mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai 5tỷ1 bao phí đồ như hình.
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 1

      5.1 tỷ 138 m2 36,96 triệu/m2
      Chính chủ cần đăng bán chung cư Q. 1, Dự Án Centrel Garen, Bến Chương Dương, Q. 1.chung cư có DT 138  mét vuông, có 3 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Central Garden, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 59 m2 89,84 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề VSIP Hải Phòng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Căn liên kế 110m2 hương Nam và hướng Đông trực thông đường 21mGiá từ 6 tỉ đến 6 tỉ 2xxx (xxx coi như không có)Hàng ngoại giao rất khan hiếm. Giá rẻ hơn thị...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      liên hệ ngay xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- CL5-XX DT đất 80m2- Tôi mua để...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 5,56 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.56 tỷ 85 m2 65,42 triệu/m2
      chuyển nhượng giỏ hàng - giá mềm.- căn nhà phố 5 * 17m.Giá hợp đồng: 5,56 tỉ - Không chênh. Lo hết toàn bộ thuế phí.- căn nhà phố 6 * 17m.Giá hợp ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại.DT: 60m2.Vị trí gần căn hộ chung cư, công viên trục đường chính.Xây 5 tầng.

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 6,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà Hàng Bè, Kiến Hưng.6,45 tỉ - 50m2.Phân lô - KD - văn phòng - ở sướng - oto vào nhà - chủ cần bán ngay.DV 08. DV Hàng Bè 50m2, 4 tầng,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Cao ốc Phú Nhuận, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Phú Nhuận

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Cao Ốc Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận.- DT 130 mét ...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 107 m2 57,95 triệu/m2
      Gia Đình cần tiền bán gấp căn 3PN góc tòa Sachi căn hộ Hinode City 201 Minh KhaiDTTT 107 mét vuông nahf đã có bìa đỏ. Để lại toàn bộ nội thất (...
      Dự án Hinode City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,09 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.09 tỷ 58 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ KD, cần vốn lưu động nên muốn sang nhượng lại chung cư liên kế Chà Là đẹp trong KĐT Vinhome Ocean Park 2- The Empire.Nhà liên kế đẹp trong KĐT...

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      * Chính thức nhận đặt chỗ chung cư.- Siêu phẩm sắp ra mắt thị trường 2023! Phân khúc cao cấp của BĐS phía Tây TP Hà Nội.- Khu phức hợp cao cấp bao gồm:...
      18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Ecopark, 5 tầng, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse vị trí đẹp, giá mềm tại khu đô thị vin Ocean Park 3 - The Crown.Vị trí: TĐ18 - 77.DT: 60m.Nằm ngay...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.