Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư khu The Antonia - thuộc khu Nam Viên - Phú Mỹ Hưng.- căn hộ góc - 3 mặt thoáng và bố trí hợp lý nhất với cụm phòng khách và bếp rộng...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Tân Hoàng Minh D'. Le Pont D'or 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, thành phố Hà Nội:- DT 92m, 2 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 logia cực kỳ...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 57 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 57 m2 112,29 triệu/m2
      công ty bất động sản Home plus Đại lý cấp Platinum của Vinhome độc quyền bán căn hộ góc 3 mặt thoáng giá 6,4 tỉ.- Bàn giao 5 tầng.- Gần cụm công viên...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 5,9 tỷ tại Đông Hà - Quảng Trị

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nhà phố thương mại dự án Fidel Central Park.Vị trí độc tôn nằm trong lòng công viên Fidel Castro, view hồ Fidel.Quy hoạch đồng bộ: 57...
      Dự án Fidel Central Park, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,26 tỷ tại Hà Đông

      5.26 tỷ 139 m2 37,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn căn hộ chung cư Hyundai Hillstate, đường Tô Hiệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Vedana Resort, 2 tầng, 300 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Nho Quan - Ninh Bình

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      căn biệt thự 300m bể bơi riêng trong khu nghỉ dưỡng 5* Vedana Resort Ninh Binh, giá 5,4 tỉ đầy đủ nội thất.DT 300m - xây dựng 140m - view suối.căn ...
      Dự án Vedana Resort Ninh Bình, Huyện Nho Quan, Ninh Bình

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc DT 130 mét vuông 4 ngủ 2 vs đầy đủ nội thất đẹp chỉ cần mang quần áo vào ở.Giá 6 tỉ có thỏa thuận nhẹ.liên hệ ngay...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      ngôi nhà phố Lavida Residences Vũng Tàu nhận nhà ngay - KĐT kiểu mẫu duy nhất tại Vũng Tàu.- ngôi nhà phố, căn biệt thự Lavida Residences KĐT kiểu mẫu...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,05 tỷ tại Hoàng Mai

      5.05 tỷ 105 m2 48,1 triệu/m2
      Cực phẩm lô góc vip - tòa Sky Central - nội thất tiền tỉ - đẹp như cung điện - tiện ích đỉnh cao.Mô tả:Tòa nhà CC Sky Centrail tọa lạc tại 176 phố Định...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Vị trí lô víp gần công viên.+ Thông số thiết kế:- DT đất 58.5m2.- DTXD tổng sàn 231m.- MT: 4.5m.- Đường: 13m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Mặt sau căn biệt ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.1 tỷ 84 m2 60,72 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại căn hộ chung cư tầng cao căn hộ chung cư khôngsmo - Tây Hồ.Khu vực nhiều người Nước ngoài thuê với các tiện ích đầy đủ như vườn...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 117 m2 45,3 triệu/m2
      "Chính chủ Bán chung cư Indochina Plaza, 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy. DT 117 mét vuông 3 phòng ngủ full đẹp.Mình cần Bán căn hộ thuộc tòa nhà tháp...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay, có bớt lộc cho khách chốt ngayLH em Quân xem nhà ngay: 0938 885 ***Call/zalo/viber/whatsaap)- DTSD tổng cộng: 98m2 - Tổng số...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 72 m2 79,87 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ Q2 Thảo Điền. 5,75 tỉ căn 2  phòng ngủ Q2 Thảo Điền đầy đủ nội thất. Có HĐ thuê 28 tr/tháng khách chuyên gia đang ở.đc:...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Cao Cấp Tresor :- DT 93m- 3 PN và 2 vệ sinh - nội thất đầy đủ.- logia rộng- View thoáng- Tiện ích hồ...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Nhơn Hải - Quy Nhơn - Bình Định

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Townhowse Merry Land Quy Nhơn xu hướng KD mới - ưu đãi lên đến 50 phần trăm.+ Giá CK ưu đãi chỉ còn 6,5 tỉ căn.+ Nằm trong khu trung tâm ngay ngõ vào...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Xã Nhơn Hải, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu liền kề, biệt thự Vinhomes Metropolis, 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      phòng KD Dự án vin Ocean Park 1,2,3 Gia Lâm và Hưng Yên tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS NH cao, cần bán. Để xem thực tế dự án và...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
      Á
      Phòng Phát Triển Dự Án Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Cần khách ráp cọc ngay - chung cư 2 phòng ngủ Vista Verde - giá siêu mềm 5.1 tỉ - View hồ bơi mát mẻ.Môi giới uy tín - chuyên nghiệp - không đăng...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.