Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 140 m2 42,15 triệu/m2
      liên hệ phòng kinh doanh: 0933 872 *** Đông Anh (call/Zalo/Viber/Whatsapp).------------------------------------------------căn hộ chung cư 2...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Hotline Phòng Kinh Doanh The Vista Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      6.1 tỷ 134 m2 45,53 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán chung cư tại căn hộ Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông do không có nhu cầu sử dụng nữa.chung cư rộng 134m...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Sky City Towers, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Đống Đa

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 88 láng hạ 101 mét vuông view hồ đẹpGia đình tôi chuyển sang Long Biên nên cần bán gấp lại chung cư 88 láng hạchung...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,8 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nơi sinh sống nên cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ, 115m2 Park Hill Times City.- Thiết kế 3 phòng ngủ sáng vuông vức, 1...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc cổng vào khu căn biệt thự cao cấp giá lời ngay hơn 1 tỉ Nằm tại vị trí siêu hiếm trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh - căn hộ ...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,7 tỷ tại Tây Hồ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng. Cần bán lại chung cư 2 PN tại căn hộ cao cấp D'Le Roi Soleil.- chung cư có DT 88 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Chuyển vào Nam ở cần bán ngay ngôi nhà Hàng Bè Kiến Hưng Hà Đông, phân lô oto tránh vỉa hè KD cực tốt,+ Nhà cực đẹp hướng Nam cực mát ở cực sướng.+ Không...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      Cần tiền để giải quyết chuyện KD nên bán ngay chung cư trong tuần.chung cư The Everrich Infinity, An Dương Vương, Q. 5.- DT: 82m2 bao gồm 2 PN, 2...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      https://www.epictower.info.vn/Mua trực tiếp CĐT Epic Tower: 0888 231 ***. đầy đủ nội thất Hafele.Chính sách cực khủng cho KH đầu tiên sở hữu căn hộ ...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 197 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      5.5 tỷ 197 m2 27,92 triệu/m2
      - Sở hữu ngay căn biệt thự biển chỉ từ 875 tr.- TT theo tiến độ dài hạn lên đến 24 tháng, mỗi đợt chỉ trả 5 phần trăm đến 10 phần trăm.- căn ...
      Dự án Phú Cường, Đường Trần Bạch Đằng, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Hinode Royal Park quỹ căn giá mềm cập nhật hôm nay, hàng chính chủ 100 phần trăm sẵn sàng nhận cọc 24/24.- LK16 đường 12m, Đông Bắc, DT 95m, giá từ...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      Á
      Phòng Kinh Doanh Dự Án Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư có sổ hồng riêng đường Nguyễn Văn Trỗi Phú Nhuận - Dự án The Prince Residence. giá mềm.- DT: 71 mét vuông (2 phòng ngủ...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.3 tỷ 400 m2 13,25 triệu/m2
      - căn biệt thự 400m2 full thổ cư nằm trong dự án Ivory Villas & Resort, xây 2 tầng với 230m2 sàn, có 3 PN, 3 vệ sinh, Full đồ nội thất, sân vườn, Đông ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N04B Ngoại Giao Đoàn 3 ngủ giá 40tr hotline 0913 226 ***.Bán chung cư Ngoại Giao Đoàn. DT tim tường: 138m2. Gồm 3 PN, khách và bếp....
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 58 m2, giá 5,39 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93 triệu/m2
      Lãi ngay 1.3 tỉ khi sở hữu căn liên kế chà là 14 gần vườn hoa, công viên, sân thể thao.vv…vv- DT 58,5m- xây 5 tầng- tổng DTSD 230m- bàn giao thô hoàn thiện...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Bán căn liên kế hiếm, phân khu Hải Âu giá mềm nhất dự án.- DT 65 mét vuông.- MT: 5m rộng rãi.- Đã hoàn thiện mặt ngoài.- Đi 3 bước đến công viên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hàng Vôi - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà là khu tập thể Hàng Vôi, Hoàn Kiếm, hiếm nhà bán.- Vị trí đẹp, đắc địa, tầng đẹp nhất dãy, thông thương các ngã thuận tiện đi lại, con cái học...
      Phố Hàng Vôi, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ chào...
      ICON 56, số 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.